Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Deqin og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.860 kr. afsláttur
Shangri-la Karesansui Hotel25.746 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.873 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
10.892 kr. afsláttur
Shangri-La Moon Tibetan Boutique Hotel25.412 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.706 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
52.270 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
26.135 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.082 kr. afsláttur
The wonderland homestay16.516 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.258 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.192 kr. afsláttur
The Peak Living10.714 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.357 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
8.278 kr. afsláttur
Shangri-La Dala Pasture Hotel74.494 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
37.247 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.880 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.940 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
13.834 kr. afsláttur
La Villa De LEE.MOYE124.504 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
62.252 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.395 kr. afsláttur
Shangri-la Karesansui Hotel12.546 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.053 kr. afsláttur
Shangri-la Nine Shepherds Oxygen Retreat11.792 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.789 kr. afsláttur
Bandu Oxygen Supply Homestay6.505 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
26.135 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
596 kr. afsláttur
The Peak Living5.357 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.139 kr. afsláttur
Shangri-La Dala Pasture Hotel37.247 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
487 kr. afsláttur
Shangri La Anyu Garden Resort Homestay4.378 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
16.427 kr. afsláttur
La Villa De LEE.MOYE38.336 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Deqin - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Deqin á Hotels.com. Þessi hótel í Deqin skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 16. október 2026.




1. Hotel Indigo Diqing Moonlight City by IHG
Hotel Indigo Diqing Moonlight City by IHGDeqin
24.107 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




2. Hilton Garden Inn Shangri-La
Hilton Garden Inn Shangri-LaDeqin
5.937 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




3. Shangri-la Nine Shepherds Oxygen Retreat
Shangri-la Nine Shepherds Oxygen RetreatDeqin
10.903 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




4. Bandu Oxygen Supply Homestay
Bandu Oxygen Supply HomestayDeqin
6.505 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




5. Shangri-la Karesansui Hotel
Shangri-la Karesansui HotelDeqin
12.546 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




6. Yunyin Sanqiu Inn
Yunyin Sanqiu InnDeqin
5.407 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




7. The wonderland homestay
The wonderland homestayDeqin
7.623 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




8. The Peak Living
The Peak LivingDeqin
5.358 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




10. Sangzhu Kangzhu Luxury Residence
Sangzhu Kangzhu Luxury ResidenceDeqin
14.524 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




11. Shangri-La Moon Tibetan Boutique Hotel
Shangri-La Moon Tibetan Boutique HotelDeqin
12.706 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




12. Shangri-La ManXinYu Frozen Dream Forest
Shangri-La ManXinYu Frozen Dream ForestDeqin
832.704 kr.
inniheldur skatta og gjöld
17. okt. - 18. okt.




13. Holiday Inn Express Shangri La by IHG
Holiday Inn Express Shangri La by IHGDeqin
5.740 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




14. Shanhe Xingyue Designer's Boutique Stay
Shanhe Xingyue Designer's Boutique StayDeqin
4.294 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




15. Ramada by Wyndham Diqing
Ramada by Wyndham DiqingDeqin
5.832 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




16. Shangri-La City Yunjian Songyue
Shangri-La City Yunjian SongyueDeqin
12.780 kr.
inniheldur skatta og gjöld
17. okt. - 18. okt.




17. Mageli Manor (Napa Hai Branch)
Mageli Manor (Napa Hai Branch)Deqin
181.500 kr.
inniheldur skatta og gjöld
17. okt. - 18. okt.




18. Shangri La Anyu Garden Resort Homestay
Shangri La Anyu Garden Resort HomestayDeqin
4.378 kr.
inniheldur skatta og gjöld
17. okt. - 18. okt.




19. LOST VILLA-ff
LOST VILLA-ffDeqin
8.820 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




20. Shangri La Yi Shan Ban Yun Inn
Shangri La Yi Shan Ban Yun InnDeqin
5.561 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
Deqin – Þú gætir einnig haft áhuga á fjölskylduvænum hótelum
24.107 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.
5.937 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
26.135 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.
6.505 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.



















































