Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Ibadan - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Ibadan á Hotels.com. Þessi hótel í Ibadan skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 15. október 2026.




1. De Signature Tower Hotels & Suites
De Signature Tower Hotels & SuitesIbadan
23.664 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




2. Owu Crown Hotel
Owu Crown HotelIbadan
6.957 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




3. The Bridge Hotel
The Bridge HotelIbadan
9.471 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




4. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.451 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




5. Jogor Hotel Ibadan
Jogor Hotel IbadanIbadan
11.886 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




7. The Royals Apartment
The Royals ApartmentIbadan
41.579 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




8. BRAVA HOTEL
BRAVA HOTELIbadan
11.726 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




9. Kakanfo Inn And Conference Centre
Kakanfo Inn And Conference CentreIbadan
11.006 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




10. BON Hotel Kabuwol
BON Hotel KabuwolIbadan
9.355 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




11. Caligeo Suites II
Caligeo Suites IIIbadan
2.727 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




12. De Generals Hotel
De Generals HotelIbadan
5.234 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




13. Maracanaluxury Hotel & Suites
Maracanaluxury Hotel & SuitesIbadan
5.118 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




14. Cedar Suites
Cedar SuitesIbadan
9.091 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




15. Plus 234 Hotels and Suites
Plus 234 Hotels and SuitesIbadan
3.306 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




16. SDM Tavern and Suites
SDM Tavern and SuitesIbadan
11.102 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




17. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
14.983 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




18. Wii Apartments and Suites
Wii Apartments and SuitesIbadan
37.419 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




19. Iris Gold Suite
Iris Gold SuiteIbadan
6.531 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




20. CheckInn hotel Ibadan
CheckInn hotel IbadanIbadan
14.522 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Ibadan og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.906 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.510 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.755 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.584 kr. afsláttur
The Bridge Hotel18.940 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.470 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.652 kr. afsláttur
Adis Hotels14.856 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.428 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.258 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites47.328 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.664 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.744 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.204 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.102 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.548 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.914 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.957 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.874 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.838 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.419 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.162 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.412 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.706 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.446 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.862 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.931 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.612 kr. afsláttur
Iris Gold Suite13.062 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.531 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.320 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.682 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.841 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
550 kr. afsláttur
Murray's Suites4.952 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.476 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
198 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.784 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
892 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.906 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.510 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.755 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.370 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.685 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.258 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites47.328 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.664 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.652 kr. afsláttur
Adis Hotels14.856 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.428 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.874 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.838 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.419 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.548 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.914 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.957 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.744 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.204 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.102 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.162 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.412 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.706 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.446 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.862 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.931 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.612 kr. afsláttur
Iris Gold Suite13.062 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.531 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.320 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.682 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.841 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
550 kr. afsláttur
Murray's Suites4.952 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.476 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
198 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.784 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
892 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.322 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan11.886 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
9.685 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.629 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites23.664 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.222 kr. afsláttur
Kakanfo Inn And Conference Centre11.006 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
918 kr. afsláttur
Adis Hotels8.255 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.040 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol9.355 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
774 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel6.957 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.372 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites11.102 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.081 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites9.706 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.723 kr. afsláttur
Capital Inn Plus13.931 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
806 kr. afsláttur
Iris Gold Suite6.531 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
660 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort4.841 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Ibadan – Þú getur líka gist á hótelum með sundlaug
11.886 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.




Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.451 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. okt. - 17. okt.
































































