Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Barichara á Hotels.com. Þessi hótel í Barichara skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Barichara
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
17. okt. - 18. okt.Á morgun
18. okt. - 19. okt.Þarnæsta helgi
23. okt. - 25. okt.Eftir tvær vikur
30. okt. - 1. nóv.Barichara - hvar á að dvelja?




1. Hotel Victoria Barichara
Hotel Victoria BaricharaBarichara
7.964 kr.
18. okt. - 19. okt.




2. HOTEL MISION SANTA BARBARA
HOTEL MISION SANTA BARBARABarichara
10.135 kr.
21. okt. - 22. okt.




3. Casa Barichara Boutique
Casa Barichara BoutiqueBarichara
15.218 kr.
3. nóv. - 4. nóv.




4. Casa Oniri Hotel Boutique
Casa Oniri Hotel BoutiqueBarichara
10.992 kr.
21. okt. - 22. okt.




5. Hicasua Hotel Boutique
Hicasua Hotel BoutiqueBarichara
11.855 kr.
9. nóv. - 10. nóv.




6. Hotel Boutique Casa Trilo
Hotel Boutique Casa TriloBarichara
8.475 kr.
21. okt. - 22. okt.




7. Santa Sofía Casa Boutique
Santa Sofía Casa BoutiqueBarichara
13.012 kr.
27. okt. - 28. okt.




8. Achiotte by Masaya Collection
Achiotte by Masaya CollectionBarichara
7.269 kr.
25. okt. - 26. okt.




10. Casa Encanto Barichara
Casa Encanto BaricharaBarichara
9.326 kr.
18. okt. - 19. okt.




12. Serranía del Viento
Serranía del VientoBarichara
11.072 kr.
18. okt. - 19. okt.




13. Hotel Don Juan de Dios de Guane
Hotel Don Juan de Dios de GuaneBarichara
10.721 kr.
19. okt. - 20. okt.




15. Hostal Santa Mónica
Hostal Santa MónicaBarichara
5.670 kr.
18. okt. - 19. okt.




16. Misia Custodia Hotel Boutique
Misia Custodia Hotel BoutiqueBarichara
8.590 kr.
18. okt. - 19. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Barichara og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
8.490 kr. afsláttur
Casa Barichara Boutique36.194 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
18.097 kr. á nótt
19.093 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.547 kr. á nótt
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.442 kr. afsláttur
Casa Oniri Hotel Boutique21.984 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.992 kr. á nótt
2.252 kr. afsláttur
HOTEL MISION SANTA BARBARA20.270 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.135 kr. á nótt
12.645 kr. afsláttur
Hotel Boutique Casa Trilo18.967 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.484 kr. á nótt
3.092 kr. afsláttur
Terrazul Barichara27.832 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.916 kr. á nótt
10.036 kr. afsláttur
Santa Sofía Casa Boutique30.104 kr.
fyrir 2 nætur, 1 heimili
15.052 kr. á nótt
2.810 kr. afsláttur
La Nube Posada25.290 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.645 kr. á nótt
11.873 kr. afsláttur
Hotel Victoria Barichara20.215 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.108 kr. á nótt
1.866 kr. afsláttur
Casa Encanto Barichara16.786 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.393 kr. á nótt
8.124 kr. afsláttur
Nativo Glamping22.610 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.305 kr. á nótt
2.292 kr. afsláttur
Hotel Boutique Venturi20.616 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.308 kr. á nótt
5.450 kr. afsláttur
Hotel Cariguá21.803 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.902 kr. á nótt
1.886 kr. afsláttur
hotel Lenguerke16.975 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.488 kr. á nótt
4.620 kr. afsláttur
Hotel Amanee41.576 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
20.788 kr. á nótt
1.879 kr. afsláttur
Casa Barichara Boutique16.909 kr.
fyrir 1 herbergi
8.552 kr.
fyrir 1 herbergi
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.628 kr. afsláttur
Hotel Victoria Barichara9.583 kr.
fyrir 1 herbergi
1.126 kr. afsláttur
HOTEL MISION SANTA BARBARA10.135 kr.
fyrir 1 herbergi
5.651 kr. afsláttur
Hotel Boutique Casa Trilo8.475 kr.
fyrir 1 herbergi
1.546 kr. afsláttur
Terrazul Barichara13.916 kr.
fyrir 1 herbergi
1.036 kr. afsláttur
Casa Encanto Barichara9.326 kr.
fyrir 1 herbergi
1.146 kr. afsláttur
Hotel Boutique Venturi10.308 kr.
fyrir 1 herbergi
3.842 kr. afsláttur
Nativo Glamping11.525 kr.
fyrir 1 herbergi
Barichara – Skoðaðu gæludýravæn hótel
8.475 kr.
28. okt. - 29. okt.
10.135 kr.
11. nóv. - 12. nóv.
13.012 kr.
28. okt. - 29. okt.
7.964 kr.
18. okt. - 19. okt.




Hotel Don Juan de Dios de Guane
Hotel Don Juan de Dios de GuaneBarichara
10.721 kr.
3. nóv. - 4. nóv.
Barichara – Þú gætir einnig haft áhuga á hótelum með heilsulind
7.964 kr.
18. okt. - 19. okt.
11.855 kr.
11. nóv. - 12. nóv.
13.012 kr.
28. okt. - 29. okt.




Misia Custodia Hotel Boutique
Misia Custodia Hotel BoutiqueBarichara
8.590 kr.
3. nóv. - 4. nóv.




Hotel Don Juan de Dios de Guane
Hotel Don Juan de Dios de GuaneBarichara
10.721 kr.
3. nóv. - 4. nóv.
Barichara – Þú getur líka gist á hótelum með sundlaug
8.552 kr.
11. nóv. - 12. nóv.
8.475 kr.
28. okt. - 29. okt.
































































































