Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Deqin og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.794 kr. afsláttur
Shangri-la Karesansui Hotel25.142 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.571 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
10.018 kr. afsláttur
Shangri-la Nine Shepherds Oxygen Retreat23.374 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.687 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
10.912 kr. afsláttur
Shangri-La Moon Tibetan Boutique Hotel25.462 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.731 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
6.548 kr. afsláttur
The wonderland homestay15.276 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.638 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
28.372 kr. afsláttur
Banyan Tree Ringha113.498 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
56.749 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.194 kr. afsláttur
The Peak Living10.736 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.368 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
8.294 kr. afsláttur
Shangri-La Dala Pasture Hotel74.640 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
37.320 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.896 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.948 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
32.924 kr. afsláttur
La Villa De LEE.MOYE76.818 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
38.409 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
26.187 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.397 kr. afsláttur
Shangri-la Karesansui Hotel12.571 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.883 kr. afsláttur
Shangri-la Nine Shepherds Oxygen Retreat13.724 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.794 kr. afsláttur
Bandu Oxygen Supply Homestay6.518 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.274 kr. afsláttur
The wonderland homestay7.638 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
597 kr. afsláttur
The Peak Living5.368 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.147 kr. afsláttur
Shangri-La Dala Pasture Hotel37.320 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
17.063 kr. afsláttur
La Villa De LEE.MOYE39.810 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Deqin - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Deqin á Hotels.com. Þessi hótel í Deqin skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 23. október 2026.




1. Hotel Indigo Diqing Moonlight City by IHG
Hotel Indigo Diqing Moonlight City by IHGDeqin
24.239 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.




2. Arrokhampa By Zinc Journey Shangrila
Arrokhampa By Zinc Journey ShangrilaDeqin
15.466 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




3. Hilton Garden Inn Shangri-La
Hilton Garden Inn Shangri-LaDeqin
5.949 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




4. Bandu Oxygen Supply Homestay
Bandu Oxygen Supply HomestayDeqin
6.510 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. nóv. - 15. nóv.




5. Shangri-la Nine Shepherds Oxygen Retreat
Shangri-la Nine Shepherds Oxygen RetreatDeqin
10.909 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




6. The wonderland homestay
The wonderland homestayDeqin
7.629 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




7. The Peak Living
The Peak LivingDeqin
5.362 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




8. Shangri-la Karesansui Hotel
Shangri-la Karesansui HotelDeqin
12.556 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. nóv. - 8. nóv.




10. Yunyin Sanqiu Inn
Yunyin Sanqiu InnDeqin
5.417 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.














































