Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Ibadan - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Ibadan á Hotels.com. Þessi hótel í Ibadan skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 21. október 2026.




1. The Bridge Hotel
The Bridge HotelIbadan
9.499 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




2. Owu Crown Hotel
Owu Crown HotelIbadan
6.903 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




3. De Signature Tower Hotels & Suites
De Signature Tower Hotels & SuitesIbadan
23.471 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




4. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.341 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




5. Jogor Hotel Ibadan
Jogor Hotel IbadanIbadan
11.790 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. nóv. - 4. nóv.




6. The Royals Apartment
The Royals ApartmentIbadan
41.240 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




8. De Generals Hotel
De Generals HotelIbadan
5.191 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




9. BRAVA HOTEL
BRAVA HOTELIbadan
11.630 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




10. BON Hotel Kabuwol
BON Hotel KabuwolIbadan
9.279 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




11. Kakanfo Inn And Conference Centre
Kakanfo Inn And Conference CentreIbadan
10.916 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




12. Caligeo Suites II
Caligeo Suites IIIbadan
2.705 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




13. Maracanaluxury Hotel & Suites
Maracanaluxury Hotel & SuitesIbadan
5.076 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




14. SDM Tavern and Suites
SDM Tavern and SuitesIbadan
11.010 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




15. Mahogany Hotel and Suites
Mahogany Hotel and SuitesIbadan
9.629 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




16. Cedar Suites
Cedar SuitesIbadan
9.015 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




17. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
14.860 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




18. Plus 234 Hotels and Suites
Plus 234 Hotels and SuitesIbadan
3.278 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. nóv. - 21. nóv.




19. Plot1 Suites
Plot1 SuitesIbadan
2.327 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




20. CheckInn hotel Ibadan
CheckInn hotel IbadanIbadan
14.403 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Ibadan og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.884 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.316 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.658 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.350 kr. afsláttur
The Bridge Hotel18.998 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.499 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.212 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites46.942 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.471 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.638 kr. afsláttur
Adis Hotels14.738 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.369 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.530 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.806 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.903 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.724 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.020 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.010 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.136 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.258 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.629 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.854 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.702 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.351 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.416 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.634 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.817 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.600 kr. afsláttur
Iris Gold Suite12.954 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.477 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.312 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.604 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.802 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
548 kr. afsláttur
Murray's Suites4.910 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.455 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
194 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.774 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
887 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.210 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.605 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.884 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.316 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.658 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.212 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites46.942 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.471 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.638 kr. afsláttur
Adis Hotels14.738 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.369 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.530 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.806 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.903 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.724 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.020 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.010 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.136 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.258 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.629 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.854 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.702 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.351 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.416 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.634 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.817 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.600 kr. afsláttur
Iris Gold Suite12.954 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.477 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.312 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.604 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.802 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
548 kr. afsláttur
Murray's Suites4.910 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.455 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.310 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan11.790 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
9.605 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.606 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites23.471 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.213 kr. afsláttur
Kakanfo Inn And Conference Centre10.916 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
909 kr. afsláttur
Adis Hotels8.187 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.362 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites11.010 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
765 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel6.903 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




























































