Heil íbúð
Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas
Gististaðarflokkur: 2.5
Íbúð í Culebra með eldhúsum og svölum
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas





Þessi íbúð státar af fínni staðsetningu, því Flamenco ströndin er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er gestum boðið upp á snorklun auk þess sem ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði er í boði. Eldhús, svalir og örbylgjuofn eru meðal þess sem gististaðurinn hefur einnig upp á að bjóða.
Heil íbúð
2 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Loftkæling
- Reyklaust
- Örbylgjuofn
Meginaðstaða (4)
Meginaðstaða (4)
- Þrif (samkvæmt beiðni)
- Loftkæling
- Snorklun
- Leikvöllur
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Leikvöllur á staðnum
- 2 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Baðker eða sturta
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

El Navegante de Culebra
Culebra-þorpið
El Navegante de Culebra
Culebra-þorpið
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.8 af 10, Frábært, 412 umsagnir
8,8
Frábært
412 umsagnir
Verðið er 24.119 kr.
24.119 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Sea Gate Hotel
Isabel II
Sea Gate Hotel
Isabel II
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.6 af 10, Stórkostlegt, 1.010 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
1.010 umsagnir
Verðið er 14.607 kr.
14.607 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Mamacita's Guest House
Culebra-þorpið
Mamacita's Guest House
Culebra-þorpið
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.2 af 10, Mjög gott, 631 umsögn
8,2
Mjög gott
631 umsögn
Verðið er 18.474 kr.
18.474 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Old Crow Hotel and Suites
Vieques
Old Crow Hotel and Suites
Vieques
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 278 umsagnir
9,0
Dásamlegt
278 umsagnir
Verðið er 13.741 kr.
13.741 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Las Quintas Reserve
Culebra
Las Quintas Reserve
Culebra
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.8 af 10, Stórkostlegt, 26 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
26 umsagnir

Casa de Tortuga
Esperanza
Casa de Tortuga
Esperanza
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.4 af 10, Mjög gott, 481 umsögn
8,4
Mjög gott
481 umsögn
Verðið er 13.217 kr.
13.217 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. sep. - 17. sep.

Vieques Tropical Guest House
Isabel II
Vieques Tropical Guest House
Isabel II
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.0 af 10, Mjög gott, 86 umsagnir
8,0
Mjög gott
86 umsagnir
Verðið er 15.123 kr.
15.123 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Villa Coral
Esperanza
Villa Coral
Esperanza
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
8.8 af 10, Frábært, 539 umsagnir
8,8
Frábært
539 umsagnir
Verðið er 14.276 kr.
14.276 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. sep. - 15. sep.

El Blok
Esperanza
El Blok
Esperanza
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 535 umsagnir
8,8
Frábært
535 umsagnir
Verðið er 27.877 kr.
27.877 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Club Vieques - Adults Only Resort - LGBT Friendly
Vieques
Club Vieques - Adults Only Resort - LGBT Friendly
Vieques
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.8 af 10, Stórkostlegt, 129 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
129 umsagnir
Verðið er 17.377 kr.
17.377 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Culebra
Hvað er í nágrenninu?
- Punta Melones - 7 mín. akstur - 3.0 km
- Playa Melones - 7 mín. akstur - 3.0 km
- Fulladoza-flói - 11 mín. akstur - 4.8 km
- Tamarindo Beach (strönd) - 15 mín. akstur - 5.6 km
- Flamenco ströndin - 17 mín. akstur - 6.2 km
Samgöngur
- Culebra (CPX-Benjamin Rivera Noriega) - 2 mín. akstur
- Vieques (VQS-Antonio Rivera Rodriguez) - 102 mín. akstur
- St. Thomas (STT-Cyril E. King) - 34,2 km
- St. Thomas (SPB-St. Thomas sjóflugvöllurinn) - 37,5 km
Veitingastaðir
- Blac Flamingo Coffee - 3 mín. ganga
- Pandeli - 3 mín. akstur
- Culebra Coffee - 3 mín. akstur
- Dinghy Dock Restaurant - 3 mín. akstur
- La Cocina Del Navegante - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas
- Þessi íbúð státar af fínni staðsetningu, því Flamenco ströndin er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er gestum boðið upp á snorklun auk þess sem ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði er í boði. Eldhús, svalir og örbylgjuofn eru meðal þess sem gististaðurinn hefur einnig upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 1 íbúð
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: 00:00
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Innritun fer ekki fram á gististaðnum sjálfum. Til að innrita þig þarftu að fara til: [apartment]
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 48 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Fyrir fjölskyldur
- Leikvöllur
Eldhús
- Eldavélarhellur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Handþurrkur
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
Svefnherbergi
- 2 svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- 2 baðherbergi
- Baðker eða sturta
Útisvæði
- Svalir
Þægindi
- Loftkæling
- Vifta í lofti
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Þrif (samkvæmt beiðni)
Áhugavert að gera
- Snorklun á staðnum
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Tropical Oasis W/bay Views ~ 2Mi to Playa Sardinas
Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas Culebra
Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas Apartment
Algengar spurningar
Býður Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Leyfir Þessi íbúð gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þessi íbúð upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas?
Ýmiss konar útivist stendur til boða á svæðinu. Þar á meðal: snorklun.
Er Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar eldhúsáhöld og örbylgjuofn.
Er Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hver íbúð er með svalir.
Á hvernig svæði er Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas?
Tropical Oasis: Bay Views ~ 2 Mi to Playa Sardinas er í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá Culebra-þjóðgarðurinn.