Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í São Vicente og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
4.536 kr. afsláttur
Mediterrâneo Madeira40.826 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
20.413 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.358 kr. afsláttur
Estalagem do Mar39.232 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
19.616 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.402 kr. afsláttur
NORTH VIEW GUEST HOUSE28.167 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.084 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.994 kr. afsláttur
Solar de Boaventura40.322 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
20.161 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.994 kr. afsláttur
Monte Mar Palace Hotel53.944 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
26.972 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.987 kr. afsláttur
Mediterrâneo Madeira17.874 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
6.049 kr. afsláttur
Solar da Bica22.419 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.128 kr. afsláttur
NORTH VIEW GUEST HOUSE16.691 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.725 kr. afsláttur
Solar de Boaventura17.708 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.930 kr. afsláttur
Monte Mar Palace Hotel26.358 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
São Vicente - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í São Vicente á Hotels.com. Þessi hótel í São Vicente skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 19. október 2026.




1. Estalagem do Mar
Estalagem do MarSão Vicente
19.616 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




2. Mediterrâneo Madeira
Mediterrâneo MadeiraSão Vicente
17.874 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




3. Estalagem Do Vale
Estalagem Do ValeSão Vicente
23.021 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




4. Solar da Bica
Solar da BicaSão Vicente
22.259 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




5. NORTH VIEW GUEST HOUSE
NORTH VIEW GUEST HOUSESao Vicente
16.691 kr.
inniheldur skatta og gjöld
10. nóv. - 11. nóv.




6. Gardens Guest House-hostel
Gardens Guest House-hostelSão Vicente
13.213 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




7. Ocean View Guest House
Ocean View Guest HouseSao Vicente
9.741 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




8. Casa do Lanço
Casa do LançoSão Vicente
40.893 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




9. Solar de Boaventura
Solar de BoaventuraSão Vicente
17.708 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




10. Monte Mar Palace Hotel
Monte Mar Palace HotelSão Vicente
26.358 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




11. On the North Coast, by the sea - Casa do Terreiro
On the North Coast, by the sea - Casa do TerreiroSão Vicente
158.294 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. nóv. - 17. nóv.
























