Heil íbúð
Bahamas Iii Sant Joan
Gististaðarflokkur: 2
Íbúð í San Juan de Alicante
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Bahamas Iii Sant Joan





Bahamas Iii Sant Joan er á góðum stað, því Alicante-höfn og El Corte Ingles verslunarmiðstöðin eru í 15 mínútna akstursfjarlægð.
Heil íbúð
3 svefnherbergi1 baðherbergiPláss fyrir 5
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Á gististaðnum eru 5 íbúðir
- Garður
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Reina Victoria Mercado
Mercado
Reina Victoria Mercado
Mercado
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Örbylgjuofn
8.0 af 10, Mjög gott, 13 umsagnir
8,0
Mjög gott
13 umsagnir
Verðið er 21.031 kr.
21.031 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. sep. - 15. sep.

Apartamento N Utico
Playa de San Juan ströndin
Apartamento N Utico
Playa de San Juan ströndin
- Ókeypis þráðlaust net
- Barnvænar tómstundir
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

San Juan de Alicante, Valencian Community
Hvað er í nágrenninu?
- San Juan ströndin - 20 mín. ganga - 1.7 km
- Mutxavista-ströndin - 20 mín. ganga - 1.7 km
- Sveitarfélags Hundagarðurinn - 3 mín. akstur - 1.8 km
- Alicante golfvöllurinn - 4 mín. akstur - 2.2 km
- Arena Alicante - 5 mín. akstur - 2.5 km
Samgöngur
- Alicante (ALC-Alicante alþj.) - 26 mín. akstur
- La Vila Joiosa-sporvagnastöðin - 21 mín. akstur
- Sant Vicent Centre-lestarstöðin - 21 mín. akstur
- Elx Parc lestarstöðin - 25 mín. akstur
Veitingastaðir
- Cafetería Abril - 4 mín. akstur
- Hanami Cocktail Garden - 4 mín. akstur
- Chaflán Sushi Stop - 3 mín. akstur
- Kenkyo - 19 mín. ganga
- PIS PAS San Juan - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
Bahamas Iii Sant Joan
- Bahamas Iii Sant Joan er á góðum stað, því Alicante-höfn og El Corte Ingles verslunarmiðstöðin eru í 15 mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 5 íbúðir
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 18:00
- Lágmarksaldur við innritun - 25
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 25
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Sameigingleg/almenningslaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Útisvæði
- Garður
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 5 herbergi
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skyldubundið þrifagjald er innifalið í leiguverði þessa gististaðar.
Skráningarnúmer gististaðar VT-496313-A
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Bahamas Iii Sant Joan Apartment
Bahamas Iii Sant Joan San Juan de Alicante
Bahamas Iii Sant Joan Apartment San Juan de Alicante
Algengar spurningar
Býður Bahamas Iii Sant Joan upp á ókeypis afb ókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Bahamas Iii Sant Joan býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Leyfir Bahamas Iii Sant Joan gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Bahamas Iii Sant Joan með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 18:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Bahamas Iii Sant Joan?
Bahamas Iii Sant Joan er með garði.
Á hvernig svæði er Bahamas Iii Sant Joan?
Bahamas Iii Sant Joan er í einungis 16 mínútna göngufjarlægð frá Sant Joan D'Alacant háskólasjúkrahúsið.