Orlofshús
Villa Vista in Palm Springs
Gististaðarflokkur: 2
Stórt einbýlishús í Palm Springs
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Villa Vista in Palm Springs





Þetta einbýlishús státar af fínni staðsetningu, því Palm Springs Convention Center (ráðstefnuhöll) er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð.
Heilt heimili
3 svefnherbergi4 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Á gististaðnum eru 6 einbýlishús
- Garður
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 3 svefnherbergi
- Einkabaðherbergi
- Setustofa
- Garður
- DVD-spilari
- Útigrill
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

The Dunes Hotel
Miðbær Palm Springs
The Dunes Hotel
Miðbær Palm Springs
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 2.188 umsagnir
9,0
Dásamlegt
2.188 umsagnir
Verðið er 17.424 kr.
17.424 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Ace Hotel & Swim Club Palm Springs
Palm Springs
Ace Hotel & Swim Club Palm Springs
Palm Springs
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
8.4 af 10, Mjög gott, 1.002 umsagnir
8,4
Mjög gott
1.002 umsagnir
Verðið er 23.110 kr.
23.110 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Hyatt Vacation Club at Desert Oasis
Cathedral City
Hyatt Vacation Club at Desert Oasis
Cathedral City
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Loftkæling
- Heilsurækt
9.0 af 10, Dásamlegt, 1.284 umsagnir
9,0
Dásamlegt
1.284 umsagnir
Verðið er 15.872 kr.
15.872 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. sep. - 16. sep.

The Westin Mission Hills Resort Villas, Palm Springs
Rancho Mirage
The Westin Mission Hills Resort Villas, Palm Springs
Rancho Mirage
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 976 umsagnir
8,8
Frábært
976 umsagnir
Verðið er 19.735 kr.
19.735 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Hotel Zoso
Miðbær Palm Springs
Hotel Zoso
Miðbær Palm Springs
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
8.8 af 10, Frábært, 1.757 umsagnir
8,8
Frábært
1.757 umsagnir
Verðið er 21.019 kr.
21.019 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

The Westin Desert Willow Villas, Palm Desert
Palm Desert
The Westin Desert Willow Villas, Palm Desert
Palm Desert
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
9.2 af 10, Dásamlegt, 3.723 umsagnir
9,2
Dásamlegt
3.723 umsagnir
Verðið er 21.089 kr.
21.089 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Vista Mirage Resort
Baristo
Vista Mirage Resort
Baristo
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 955 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
955 umsagnir
Verðið er 16.115 kr.
16.115 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Marriott's Shadow Ridge I-The Villages
Palm Desert
Marriott's Shadow Ridge I-The Villages
Palm Desert
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
9.0 af 10, Dásamlegt, 2.983 umsagnir
9,0
Dásamlegt
2.983 umsagnir
Verðið er 18.731 kr.
18.731 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Marriott's Desert Springs Villas II
Palm Desert
Marriott's Desert Springs Villas II
Palm Desert
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 3.496 umsagnir
9,0
Dásamlegt
3.496 umsagnir
Verðið er 17.553 kr.
17.553 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Tommy Bahama Miramonte Resort & Spa
Montelena
Tommy Bahama Miramonte Resort & Spa
Montelena
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
8.8 af 10, Frábært, 1.006 umsagnir
8,8
Frábært
1.006 umsagnir
Verðið er 25.261 kr.
25.261 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Palm Springs, CA
Hvað er í nágrenninu?
- Santa Rosa and San Jacinto Mountains National Monument - 13 mín. ganga - 1.2 km
- Indian Canyons Golf Resort - 3 mín. akstur - 2.3 km
- Canyon South Golf Course - 5 mín. akstur - 3.0 km
- Murray Canyon Trail - 5 mín. akstur - 3.0 km
- Canyon Country Club North Golf Course - 5 mín. akstur - 4.1 km
Samgöngur
- Palm Springs, CA (PSP-Palm Springs alþj.) - 21 mín. akstur
- Bermuda Dunes, CA (UDD) - 44 mín. akstur
- Thermal, CA (TRM-Jacqueline Cochran héraðsflugv.) - 55 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Ontario (ONT) - 101 mín. akstur
- Burbank, CA (BUR-Hollywood Burbank) - 159 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Los Angeles (LAX) - 177 mín. akstur
- Palm Springs lestarstöðin - 34 mín. akstur
Veitingastaðir
- McDonald's - 7 mín. akstur
- Tool Shed - 7 mín. akstur
- Jack in the Box - 6 mín. akstur
- Elmer’s Restaurant - 6 mín. akstur
- Manhattan in the Desert - 7 mín. akstur
Um þennan gististað
Villa Vista in Palm Springs
- Þetta einbýlishús státar af fínni staðsetningu, því Palm Springs Convention Center (ráðstefnuhöll) er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaeinbýlishús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 17:00
- Lágmarksaldur við innritun - 25
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Fullorðinn einstaklingur yfir 18 ára aldri verður að taka á sig alla ábyrgð á bókuninni.
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 25
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
- Á staðnum er bílskúr
- Bílastæði í boði við götuna
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Bílastæði með hjólastólaaðgengi í boði
- Bílastæðavalkostir á staðnum eru m.a. bílskúr
- Bílastæði við götuna í boði
Svefnherbergi
- 3 svefnherbergi
Baðherbergi
- 3.5 baðherbergi
Svæði
- Setustofa
Afþreying
- DVD-spilari
- Hljómflutningstæki
Útisvæði
- Útigrill
- Garður
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
- Engar lyftur
- Bílastæði með hjólastólaaðgengi
Öryggisaðstaða
- Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
- Slökkvitæki
- Fyrstuhjálparkassi
Almennt
- 6 herbergi
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Gististaðurinn er þrifinn af fagfólki.
Skyldubundið þrifagjald er innifalið í leiguverði þessa gististaðar.
Skráningarnúmer gististaðar City ID 3842
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Býður Villa Vista in Palm Springs upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Villa Vista in Palm Springs býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Leyfir Þetta einbýlishús gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þetta einbýlishús upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Á meðal bílastæðakosta á staðnum má nefna bílskúr.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta einbýlishús með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 17:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Villa Vista in Palm Springs?
Villa Vista in Palm Springs er með garði.
Á hvernig svæði er Villa Vista in Palm Springs?
Villa Vista in Palm Springs er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá San Jacinto fjöllin og 13 mínútna göngufjarlægð frá Santa Rosa and San Jacinto Mountains National Monument.