Jinyu Rose Manor Hotel

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Xuchang með vatnagarði og ráðstefnumiðstöð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Jinyu Rose Manor Hotel er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Xuchang hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru einnig vatnagarður, verönd og garður.

Vinsæl aðstaða

  • Samliggjandi herbergi í boði
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Barnvænar tómstundir

Meginaðstaða (12)

  • Vatnagarður
  • Morgunverður í boði
  • Herbergisþjónusta
  • Ráðstefnumiðstöð
  • Viðskiptamiðstöð
  • Verönd
  • Loftkæling
  • Garður
  • Spila-/leikjasalur
  • Bílaleiga á svæðinu
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ráðstefnurými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ísskápur
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Heitur potttur til einkanota
  • Aðskilin borðstofa
  • Garður
Núverandi verð er 4.451 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Comfortable Sleep Zero Pressure Twin Room (Deep Sleep Mattress + Relaxing Sleep)

  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm

Terrace Garden-View Twin Room (180° Panoramic Terrace + Manor View)

  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm

Executive Room - Garden-View (Living Room, Bathtub)

  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Courtyard Private Hot Spring Twin Room (in-Room Hot Spring + Quiet Retreat)

  • Pláss fyrir 4
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Executive Room - Garden-View (Double Bed) (Bathtub) (Upper Floor)

  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Jin Yu Executive Suite (Spacious Room + Luxe Living Room)

  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Garden-View Twin Room (Lower-Level Courtyard + Garden Landscape)

  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Huaxi Avenue South Section, Yanling, Henan, 461200

Hvað er í nágrenninu?

  • Yanling-blómasýningar-garður - 52 mín. akstur - 20.9 km
  • Yanling-sýning blóma- og plöntugarðanna - 52 mín. akstur - 18.1 km
  • Jiajia afþreyingartorgið - 54 mín. akstur - 23.4 km
  • Yanling-turninn - 55 mín. akstur - 23.7 km

Samgöngur

  • Zhengzhou (CGO) - 59 mín. akstur
  • Xuchang East lestarstöðin - 24 mín. akstur

Um þennan gististað

Jinyu Rose Manor Hotel

  • Jinyu Rose Manor Hotel er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Xuchang hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru einnig vatnagarður, verönd og garður.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 14:00
    • Flýtiinnritun í boði
    • Útritunartími er 12:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverður í boði (aukagjald)
  • Herbergisþjónusta

Ferðast með börn

  • Vatnagarður

Áhugavert að gera

  • Karaoke
  • Biljarðborð
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Stangveiði í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Ráðstefnumiðstöð

Þjónusta

  • Þjónusta gestastjóra
  • Bílaleiga á staðnum
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Vikapiltur

Aðstaða

  • Garður
  • Verönd
  • Vatnagarður
  • Spila-/leikjasalur
  • Skápar í boði

Aðgengi

  • Lyfta
  • Spegill með stækkunargleri

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • LCD-sjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling og kynding
  • Míníbar
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Dúnsængur
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Kvöldfrágangur

Njóttu lífsins

  • Heitur potttur til einkanota
  • Svalir
  • Sérhannaðar innréttingar
  • Aðskilin borðstofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eingöngu
  • Hárblásari

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Sími

Matur og drykkur

  • Ísskápur
  • Ókeypis vatn á flöskum
  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi

Meira

  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði

Gjöld og reglur

Reglur

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og öryggiskerfi.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Líka þekkt sem

Jinyu Rose Manor Hotel Hotel
Jinyu Rose Manor Hotel Yanling
Jinyu Rose Manor Hotel Hotel Yanling

Algengar spurningar

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Jinyu Rose Manor Hotel með?

Þú getur innritað þig frá kl. 14:00. Útritunartími er 12:00. Flýti-innritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Jinyu Rose Manor Hotel?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru stangveiðar og gönguferðir. Njóttu þess að gististaðurinn er með vatnagarði, spilasal og garði.

Er Jinyu Rose Manor Hotel með herbergi með heitum pottum til einkanota?

Já, hvert herbergi er með heitum potti til einkanota.

Er Jinyu Rose Manor Hotel með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir.