Blu Monkey Boutique Bangsaen
2.0 stjörnu gististaður
Bangsaen ströndin er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Blu Monkey Boutique Bangsaen





Blu Monkey Boutique Bangsaen er á fínum stað, því Bangsaen ströndin er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð.
Umsagnir
8,88,8 af 10
Frábært
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Þrif daglega
- Skyndibitastaður/sælkeraverslun
- Fjöltyngt starfsfólk
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Dagleg þrif
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Snarlbar/sjoppa
- Ókeypis snyrtivörur
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Deluxe Twin Room with City View

Deluxe Twin Room with City View
- Pláss fyrir 2
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Deluxe Double Room with City View

Deluxe Double Room with City View
- Pláss fyrir 2
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Superior Twin Room with City View

Superior Twin Room with City View
- Pláss fyrir 2
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Superior Double Room with City View

Superior Double Room with City View
- Pláss fyrir 2
- Ókeypis þráðlaust net
Triple Room
- Pláss fyrir 3
- Ókeypis þráðlaust net
Family Suite
- Pláss fyrir 3
Family Suite
- Pláss fyrir 3
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

ONPA Hotel & Residence Bangsaen
Saen Suk
ONPA Hotel & Residence Bangsaen
Saen Suk
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.4 af 10, Mjög gott, 79 umsagnir
8,4
Mjög gott
79 umsagnir
Verðið er 7.538 kr.
7.538 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. júl. - 6. júl.

Bangsaen Heritage Hotel
Ban Bang Saen (1)
Bangsaen Heritage Hotel
Ban Bang Saen (1)
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.2 af 10, Gott, 182 umsagnir
7,2
Gott
182 umsagnir
Verðið er 6.688 kr.
6.688 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. júl. - 6. júl.

B2 Bang Saen Premier Hotel
Saen Suk
B2 Bang Saen Premier Hotel
Saen Suk
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
7.6 af 10, Gott, 9 umsagnir
7,6
Gott
9 umsagnir
Verðið er 3.863 kr.
3.863 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. júl. - 7. júl.

The Sea Bangsaen Hotel
Ban Bang Saen (1)
The Sea Bangsaen Hotel
Ban Bang Saen (1)
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
7.8 af 10, Gott, 60 umsagnir
7,8
Gott
60 umsagnir
Verðið er 3.214 kr.
3.214 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. júl. - 6. júl.

B-Black Hotel Chonburi
Chonburi
B-Black Hotel Chonburi
Chonburi
- Ókeypis bílastæði
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Reyklaust
8.4 af 10, Mjög gott, 39 umsagnir
8,4
Mjög gott
39 umsagnir
Verðið er 2.590 kr.
2.590 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. júl. - 29. júl.

Amari Bangsaen
Ban Bang Saen (1)
Amari Bangsaen
Ban Bang Saen (1)
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.4 af 10, Stórkostlegt, 66 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
66 umsagnir
Verðið er 9.985 kr.
9.985 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. júl. - 7. júl.

Memo Bangsaen
Saen Suk
Memo Bangsaen
Saen Suk
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn
Verðið er 4.773 kr.
4.773 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. júl. - 8. júl.

Oakwood hotel & Residence Sri Racha
Si Racha
Oakwood hotel & Residence Sri Racha
Si Racha
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
8.8 af 10, Frábært, 469 umsagnir
8,8
Frábært
469 umsagnir
Verðið er 9.811 kr.
9.811 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. júl. - 4. júl.

MT Park Residence
Makham Yong
MT Park Residence
Makham Yong
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.2 af 10, Dásamlegt, 32 umsagnir
9,2
Dásamlegt
32 umsagnir
Verðið er 3.788 kr.
3.788 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. júl. - 4. júl.

3 Kwan Village
Saen Suk
3 Kwan Village
Saen Suk
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.0 af 10, Mjög gott, 29 umsagnir
8,0
Mjög gott
29 umsagnir
Verðið er 3.409 kr.
3.409 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. júl. - 6. júl.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

21/5 Bangsaen Sai 4 Nuea, Chon Buri City, Chon Buri Province, 20130
Hvað er í nágrenninu?
- Laemtong Bangsaen - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Burapha háskólinn - 7 mín. ganga - 0.6 km
- Bangsaen ströndin - 3 mín. akstur - 1.9 km
- Bangsaen-torgið - 3 mín. akstur - 1.9 km
- Nong Mon markaðurinn - 4 mín. akstur - 1.6 km
Samgöngur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Suvarnabhumi (BKK) - 71 mín. akstur
- Bangkok (DMK-Don Mueang alþj.) - 102 mín. akstur
- Chonburi lestarstöðin - 18 mín. akstur
- Si Racha Junction lestarstöðin - 23 mín. akstur
- Si Racha Laem Chabang lestarstöðin - 27 mín. akstur
Veitingastaðir
- Under T - 3 mín. ganga
- โซ้ย โซ้ย - 3 mín. ganga
- Kappa Izakaya - 3 mín. ganga
- Nakinno - 3 mín. ganga
- Gyu-En Yakiniku - 2 mín. ganga
Um þennan gististað
Blu Monkey Boutique Bangsaen
- Blu Monkey Boutique Bangsaen er á fínum stað, því Bangsaen ströndin er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 20 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Útritunartími er 12:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Skyndibitastaður/sælkeraverslun
Þjónusta
- Fjöltyngt starfsfólk
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Ókeypis snyrtivörur
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Blu Monkey Bangsaen Chon Buri
Blu Monkey Boutique Bangsaen Hotel
Blu Monkey Boutique Bangsaen Chon Buri
Blu Monkey Boutique Bangsaen Hotel Chon Buri
Algengar spurningar
Býður Blu Monkey Boutique Bangsaen upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla í boði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Blu Monkey Boutique Bangsaen með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er 12:00.
Á hvernig svæði er Blu Monkey Boutique Bangsaen?
Blu Monkey Boutique Bangsaen er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Burapha háskólinn og 6 mínútna göngufjarlægð frá Laemtong Bangsaen.
Umsagnir
8,8