Heilt heimili
Villa Palmeira
Gististaðarflokkur: 2.5
Gistieiningar á ströndinni í Inhambane, með eldhúsum
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Villa Palmeira





Villa Palmeira er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Inhambane hefur upp á að bjóða. Orlofshúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og verandir með húsgögnum.
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Loftkæling
- Reyklaust
- Ísskápur
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Á gististaðnum eru 5 reyklaus orlofshús
- Þrif daglega
- Á ströndinni
- Loftkæling
- Kolagrillum
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Dagleg þrif
- Verönd með húsgögnum
- Kolagrill
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Fjölskylduhús

Fjölskylduhús
- Útsýni yfir strönd
- 63 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 1 stórt tvíbreitt rúm og 2 svefnsófar (einbreiðir)
Skoða allar myndir fyrir Standard-hús

Standard-hús
- Útsýni yfir strönd
- 200 fermetrar
- 4 svefnherbergi
- Pláss fyrir 8
- 2 meðalstór tvíbreið rúm og 2 stór tvíbreið rúm
Skoða allar myndir fyrir Classic-hús

Classic-hús
- Útsýni yfir strönd
- 200 fermetrar
- 5 svefnherbergi
- Pláss fyrir 10
- 3 meðalstór tvíbreið rúm og 2 stór tvíbreið rúm
Skoða allar myndir fyrir Comfort-hús

Comfort-hús
- Útsýni yfir strönd
- 200 fermetrar
- 2 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 2 stór tvíbreið rúm
Svipaðir gististaðir

cosybe villas Accmmodation
Tofo
cosybe villas Accmmodation
Tofo
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 6.829 kr.
6.829 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Casa do Capitao
Inhambane
Casa do Capitao
Inhambane
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.6 af 10, Frábært, 13 umsagnir
8,6
Frábært
13 umsagnir

Vista do Mar
Inhambane
Vista do Mar
Inhambane
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 10 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
10 umsagnir
Verðið er 15.208 kr.
15.208 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Hotel Bom Amigo
Inhambane
Hotel Bom Amigo
Inhambane
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.8 af 10, Frábært, 3 umsagnir
8,8
Frábært
3 umsagnir
Verðið er 6.822 kr.
6.822 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Hotel Tofo Mar
Tofo
Hotel Tofo Mar
Tofo
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 13 umsagnir
8,0
Mjög gott
13 umsagnir

Sunset Villa - Luxury Beachfront Villa with Private Pool by Karula Sand Villas
Inhambane
Sunset Villa - Luxury Beachfront Villa with Private Pool by Karula Sand Villas
Inhambane
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir

Dona Ana Hotel
Vilanculos
Dona Ana Hotel
Vilanculos
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
8.8 af 10, Frábært, 11 umsagnir
8,8
Frábært
11 umsagnir
Verðið er 14.659 kr.
14.659 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Villas do Indico Eco - Resort & Spa Lodge
Vilanculos
Villas do Indico Eco - Resort & Spa Lodge
Vilanculos
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.4 af 10, Mjög gott, 76 umsagnir
8,4
Mjög gott
76 umsagnir
Verðið er 10.396 kr.
10.396 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Bahia Mar Boutique Hotel
Vilanculos
Bahia Mar Boutique Hotel
Vilanculos
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 61 umsögn
9,4
Stórkostlegt
61 umsögn
Verðið er 35.905 kr.
35.905 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Bay View Lodge
Inhambane
Bay View Lodge
Inhambane
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 10.534 kr.
10.534 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Barra Beach, Inhambane, Inhambane
Hvað er í nágrenninu?
- Barra-ströndin - 8 mín. ganga - 0.8 km
- Tofo-strönd - 16 mín. akstur - 7.8 km
- Inhambane-garðurinn - 39 mín. akstur - 29.7 km
- Inhambane-safnið - 39 mín. akstur - 29.7 km
- Gamla moskan - 39 mín. akstur - 30.1 km
Samgöngur
- Inhambane (INH) - 35 mín. akstur
Veitingastaðir
- Sumi Sushi - 17 mín. akstur
- Casa Na Praia Tofo - 17 mín. akstur
- Wok - 17 mín. akstur
- Chill - 5 mín. ganga
- What U Want - 17 mín. akstur
Um þennan gististað
Villa Palmeira
- Villa Palmeira er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Inhambane hefur upp á að bjóða. Orlofshúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og verandir með húsgögnum.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 17:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestgjafinn mun taka á móti gestum við komu
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Börn
- Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Strönd
- Á ströndinni
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Eldhús
- Ísskápur í fullri stærð
- Eldavélarhellur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
- Frystir
- Brauðrist
Svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- Sturta
- Handklæði í boði
Útisvæði
- Verönd með húsgögnum
- Kolagrillum
- Garðhúsgögn
Þægindi
- Loftkæling
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
- Engar lyftur
- Flísalagt gólf í herbergjum
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Dagleg þrif
Áhugavert að gera
- Stangveiðar í nágrenninu
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 5 herbergi
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Tryggingargjald vegna mögulegra skemmda að upphæð 1000 ZAR verður innheimt fyrir innritun.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Villa Palmeira Inhambane
Villa Palmeira Private vacation home
Villa Palmeira Private vacation home Inhambane
Algengar spurningar
Býður Villa Palmeira upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Villa Palmeira býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Leyfir Villa Palmeira gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Villa Palmeira upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Villa Palmeira með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 17:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Villa Palmeira?
Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni. Þar á meðal: stangveiðar.
Er Villa Palmeira með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar brauðrist, eldhúsáhöld og ísskápur.
Er Villa Palmeira með einhver einkasvæði utandyra?
Já, þessi gististaður er með verönd með húsgögnum.
Á hvernig svæði er Villa Palmeira?
Villa Palmeira er í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Barra-ströndin.