Machiya-Villa Seian
Gististaðarflokkur: 2
Canal City Hakata (verslunarmiðstöð) er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Machiya-Villa Seian





Machiya-Villa Seian státar af toppstaðsetningu, því Canal City Hakata (verslunarmiðstöð) og Tenjin-neðanjarðarverslunarmiðstöðin eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Fukuoka Anpanman barnasafnið og Ohori-garðurinn í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Watanabe-dori lestarstöðin er í 10 mínútna göngufjarlægð.
Vinsæl aðstaða
- Bílastæði í boði
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
- Fjöltyngt starfsfólk
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

THE KNOT FUKUOKA Tenjin
Chuo-hverfið
THE KNOT FUKUOKA Tenjin
Chuo-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.0 af 10, Dásamlegt, 89 umsagnir
9,0
Dásamlegt
89 umsagnir
Verðið er 7.390 kr.
7.390 kr.
30. ágú. - 31. ágú.

KOKO HOTEL Hakata Shinkansenguchi
Hakata-hverfið
KOKO HOTEL Hakata Shinkansenguchi
Hakata-hverfið
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
8.4 af 10, Mjög gott, 1.000 umsagnir
8,4
Mjög gott
1.000 umsagnir
Verðið er 9.167 kr.
9.167 kr.
24. sep. - 25. sep.

KOKO HOTEL Hakata Station
Hakata-hverfið
KOKO HOTEL Hakata Station
Hakata-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
8.6 af 10, Frábært, 1.000 umsagnir
8,6
Frábært
1.000 umsagnir
Verðið er 6.971 kr.
6.971 kr.
31. ágú. - 1. sep.

BOUNCEE by RIHGA Fukuoka Hakata
Hakata-hverfið
BOUNCEE by RIHGA Fukuoka Hakata
Hakata-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
Verðið er 26.077 kr.
26.077 kr.
1. sep. - 2. sep.

Epoch inn Nakasu
Hakata-hverfið
Epoch inn Nakasu
Hakata-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
6.8af 10, 31 umsögn
6,8
31 umsögn
Verðið er 5.636 kr.
5.636 kr.
30. ágú. - 31. ágú.

Enzo Fukuoka
Hakata-hverfið
Enzo Fukuoka
Hakata-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
7.8 af 10, Gott, 235 umsagnir
7,8
Gott
235 umsagnir
Verðið er 8.114 kr.
8.114 kr.
9. sep. - 10. sep.

Mizuka Imaizumi 1
Chuo-hverfið
Mizuka Imaizumi 1
Chuo-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.0 af 10, Mjög gott, 203 umsagnir
8,0
Mjög gott
203 umsagnir
Verðið er 10.464 kr.
10.464 kr.
10. sep. - 11. sep.

Aruko Residence Tenjin Watanabedori
Chuo-hverfið
Aruko Residence Tenjin Watanabedori
Chuo-hverfið
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

mountain loge style villa Kiccyo
Ukiha
mountain loge style villa Kiccyo
Ukiha
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Verðið er 18.181 kr.
18.181 kr.
27. sep. - 28. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Kiyokawa 2-4-28, Fukuoka, Fukuoka Prefecture, 810-0005
Hvað er í nágrenninu?
- Yanagibashi Rengo markaðurinn - 7 mín. ganga - 0.6 km
- Sumiyoshi-helgistaðurinn - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Canal City Hakata (verslunarmiðstöð) - 15 mín. ganga - 1.3 km
- Tenjin-neðanjarðarverslunarmiðstöðin - 18 mín. ganga - 1.5 km
- Fukuoka Anpanman barnasafnið - 6 mín. akstur - 2.4 km
Samgöngur
- Fukuoka (FUK) - 15 mín. akstur
- Saga (HSG-Ariake Saga) - 98 mín. akstur
- Nishitetsu Hirao stöðin - 13 mín. ganga
- Fukuoka Yakuin lestarstöðin - 15 mín. ganga
- Fukuoka Tenjin lestarstöðin - 16 mín. ganga
- Watanabe-dori lestarstöðin - 10 mín. ganga
- Tenjin-minami lestarstöðin - 17 mín. ganga
- Kushida Shrine-lestarstöðin - 20 mín. ganga
Veitingastaðir
- ラーメン海鳴 清川本店 - 5 mín. ganga
- 麺処一成 - 4 mín. ganga
- スタミナ亭 - 3 mín. ganga
- reflex - 5 mín. ganga
- しんたろう - 3 mín. ganga
Um þennan gististað
Machiya-Villa Seian
- Machiya-Villa Seian státar af toppstaðsetningu, því Canal City Hakata (verslunarmiðstöð) og Tenjin-neðanjarðarverslunarmiðstöðin eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Fukuoka Anpanman barnasafnið og Ohori-garðurinn í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Watanabe-dori lestarstöðin er í 10 mínútna göngufjarlægð.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 17:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Bílastæði
- Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi)
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Fjöltyngt starfsfólk
Aðstaða
- Byggt 2020
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Borgarskattur gæti verið innheimtur á gististaðnum. Borgarskatturinn er á bilinu 100–10.000 JPY á mann, á nótt, mismikið eftir verði hótelherbergisins á nótt. Vinsamlegast athugið að frekari undantekningar gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með upplýsingunum sem þú fékkst í bókunarstaðfestingunni sem var send eftir bókun.
Bílastæði
- Sjálfsafgreiðslubílastæði bjóðast fyrir aukagjald
Reglur
Japanska heilbrigðis- og vinnumála- og velferðarráðuneytið gerir kröfu um að allir alþjóðlegir gestir láti í té númer vegabréfs og tilgreini þjóðerni sitt við innskráningu á gististaði (gistiheimili, hótel, mótel o. s. frv.). Auk þess er eigendum gististaða gert að ljósrita vegabréf allra skráðra gesta og halda ljósritinu til haga.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Machiya-Villa Seian Hotel
Machiya-Villa Seian Fukuoka
Machiya-Villa Seian Hotel Fukuoka
Algengar spurningar
Býður Machiya-Villa Seian upp á bílastæði á staðnum?
Já, það eru sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi).
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Machiya-Villa Seian með?
Innritunartími hefst: kl. 17:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Á hvernig svæði er Machiya-Villa Seian?
Machiya-Villa Seian er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Watanabe-dori lestarstöðin og 18 mínútna göngufjarlægð frá Canal City Hakata (verslunarmiðstöð).