Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Mijas á Hotels.com. Þessi hótel í Mijas skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Mijas
Val um ókeypis afbókun ef á ætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
17. okt. - 18. okt.Á morgun
18. okt. - 19. okt.Þarnæsta helgi
23. okt. - 25. okt.Eftir tvær vikur
30. okt. - 1. nóv.Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Mijas og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
30.294 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.147 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
31.996 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.998 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
7.418 kr. afsláttur
Hearts & Home66.746 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
33.373 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
35.522 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.761 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.696 kr. afsláttur
Villa Rocamar27.000 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.500 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
9.029 kr. afsláttur
Apartamentos Ona Campanario23.225 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.613 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
47.568 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
23.784 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
1.833 kr. afsláttur
Skysea Holidays Calahonda La Algaida25.349 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
12.675 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
15.182 kr. afsláttur
Crown Resorts Club Marbella35.425 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.713 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.764 kr. afsláttur
Lubina del Sol - Apartment by the sea43.082 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.541 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.634 kr. afsláttur
OPUNTIA Boutique hotel14.713 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.707 kr. afsláttur
Sea to Sky Suites - Mijas Pueblo15.368 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.998 kr. afsláttur
Hotel ILUNION Hacienda de Mijas10.278 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
10.810 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.883 kr. afsláttur
Apartamentos Ona Campanario7.415 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.656 kr. afsláttur
Hacienda el Sueño - Holiday Resort36.167 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
Mijas - hvar á að dvelja?




1. La Zambra Resort Mijas - Marbella The Unbound Collection By Hyatt
La Zambra Resort Mijas - Marbella The Unbound Collection By HyattMijas
38.006 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. nóv. - 10. nóv.




2. La Cala Resort
La Cala ResortMijas
29.505 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




3. Hotel ILUNION Hacienda de Mijas
Hotel ILUNION Hacienda de MijasMijas
10.278 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. nóv. - 9. nóv.




5. Wyndham Grand Costa del Sol
Wyndham Grand Costa del SolMijas
16.892 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




6. Sea to Sky Suites - Mijas Pueblo
Sea to Sky Suites - Mijas PuebloMijas
12.563 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




7. OPUNTIA Boutique hotel
OPUNTIA Boutique hotelMijas
14.713 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




8. Los Amigos Beach Club
Los Amigos Beach ClubMijas
10.810 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. nóv. - 16. nóv.




9. Ramada Hotel & Suites by Wyndham Costa del Sol
Ramada Hotel & Suites by Wyndham Costa del SolMijas
14.467 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




10. La Familia Mijas Holiday Apartments
La Familia Mijas Holiday ApartmentsMijas
17.568 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




11. Hotel Carmen
Hotel CarmenMijas
10.223 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. nóv. - 8. nóv.




12. Hacienda el Sueño - Holiday Resort
Hacienda el Sueño - Holiday ResortMijas
36.167 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




13. Hostel El Escudo de Mijas
Hostel El Escudo de MijasMijas
6.811 kr.
inniheldur skatta og gjöld
12. nóv. - 13. nóv.




14. The Orange House Boutique Hotel
The Orange House Boutique HotelMijas
21.564 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




15. Apartamentos Ona Campanario
Apartamentos Ona CampanarioMijas
7.415 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




16. Apartment on the beachfront
Apartment on the beachfrontMijas
30.270 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. nóv. - 10. nóv.

17. Skysea Holidays Calahonda La Algaida
Skysea Holidays Calahonda La AlgaidaMijas
15.762 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.



















































