Heilt heimili
Alcyone House Ubud
Gististaðarflokkur: 3.5
Stórt einbýlishús með útilaug og áhugaverðir staðir eins og Ubud Monkey Forest (verndarsvæði/hof) eru í næsta n ágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Alcyone House Ubud





Alcyone House Ubud státar af toppstaðsetningu, því Ubud-höllin og Ubud handverksmarkaðurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Útilaug og verönd eru einnig á svæðinu auk þess sem einbýlishúsin skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru einkasundlaugar og eldhúskrókar.
Heilt heimili
2 svefnherbergi1 baðherbergi
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Eldhúskrókur
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
- Örbylgjuofn
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Á gististaðnum eru 10 einbýlishús
- Þrif daglega
- Útilaug
- Verönd
- Garður
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 2 svefnherbergi
- Eldhúskrókur
- Einkabaðherbergi
- Einkasundlaug
- Aðskilin borðstofa
- Aðskilin setustofa
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Monique Ubud Villa
Ubud
Monique Ubud Villa
Ubud
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
Verðið er 21.439 kr.
21.439 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. sep. - 6. sep.

Beta Villa by Betterplace
Ubud
Beta Villa by Betterplace
Ubud
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Verðið er 22.236 kr.
22.236 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Nick Villas by Villa Finder
Ubud
Nick Villas by Villa Finder
Ubud
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Eldhúskrókur
- Ókeypis þráðlaust net
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir

Sedari Villas Ubud
Ubud
Sedari Villas Ubud
Ubud
- Laug
- Eldhúskrókur
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling

Capri Villa by DH
Gianyar
Capri Villa by DH
Gianyar
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust

Malta Villa by DH
Gianyar
Malta Villa by DH
Gianyar
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

Alpha Villa by Betterplace
Ubud
Alpha Villa by Betterplace
Ubud
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa

Sayang Garden & Pool Villa Ubud
Ubud
Sayang Garden & Pool Villa Ubud
Ubud
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

Golden Bamboo
Ubud
Golden Bamboo
Ubud
- Laug
- Eldhús
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling

Malta Villa by Betterplace
Ubud
Malta Villa by Betterplace
Ubud
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
- Ísskápur
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Kecamatan Ubud, Kabupaten Gianyar, Ubud, Bali, 80571
Hvað er í nágrenninu?
- Alchemy Yoga og Hugleiðslumiðstöð Ubud - 8 mín. ganga - 0.7 km
- The Blanco endurreisnarsafnið - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Fuglagöngur Bali - 15 mín. ganga - 1.3 km
- Blanco-safnið - 17 mín. ganga - 1.4 km
- Gönguleið Campuhan-hryggsins - 18 mín. ganga - 1.6 km
Samgöngur
- Denpasar (DPS-Ngurah Rai alþj.) - 87 mín. akstur
Veitingastaðir
- Alchemy - 8 mín. ganga
- Zest - 13 mín. ganga
- La Luz - 8 mín. ganga
- Casa Curandera - 2 mín. akstur
- Ferro Grill & Bar - 5 mín. akstur
Um þennan gististað
Alcyone House Ubud
- Alcyone House Ubud státar af toppstaðsetningu, því Ubud-höllin og Ubud handverksmarkaðurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Útilaug og verönd eru einnig á svæðinu auk þess sem einbýlishúsin skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru einkasundlaugar og eldhúskrókar.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 10 gistieiningar
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Síðbúin innritun háð framboði
- Lágmarksaldur við innritun - 15
- Útritunartími er 11:30
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum; gestgjafinn sér um móttöku
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
- Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
- Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 12.00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 15
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Einkasundlaug
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki)
Bílastæði og flutningar
- Engin bílastæði í boði á staðnum
Eldhúskrókur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Rafmagnsketill
Baðherbergi
- Sturta
- Hárblásari
- Ókeypis snyrtivörur
- Handklæði í boði
- Salernispappír
- Sápa
- Sjampó
Svæði
- Borðstofa
- Setustofa
Útisvæði
- Verönd
- Svalir eða verönd
- Garður
Vinnuaðstaða
- Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
- Hljóðeinangruð herbergi
Þjónusta og aðstaða
- Dagleg þrif
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 10 herbergi
Gjöld og reglur
Endurbætur og lokanir
Reglugerðir kveða á um að allir gestir skuli halda sig á hótelsvæðinu á einverudegi (Nyepi)/nýársdegi hindúa yfir 24 klst. tímabil (sem hefst kl. 06:00). Einverudagurinn er oftast í mars eða apríl (dagsetningar eru mismunandi frá ári til árs). Innritun og brottför verður ekki möguleg á þessum degi. Ngurah Rai-flugvöllurinn (alþjóðaflugvöllurinn í Balí) er einnig lokaður á einverudeginum.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Alcyone House Ubud Ubud
Alcyone House Ubud Villa
Alcyone House Ubud Villa Ubud
Algengar spurningar
Er Alcyone House Ubud með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Alcyone House Ubud gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Alcyone House Ubud upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Alcyone House Ubud ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Alcyone House Ubud með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er 11:30.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Alcyone House Ubud ?
Alcyone House Ubud er með einkasundlaug og garði.
Er Alcyone House Ubud með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhúskrókur á staðnum, en einnig eru þar ofn og örbylgjuofn.
Er Alcyone House Ubud með einhver einkasvæði utandyra?
Já, þetta einbýlishús er með einkasundlaug og svalir eða verönd.
Á hvernig svæði er Alcyone House Ubud ?
Alcyone House Ubud er í einungis 15 mínútna göngufjarlægð frá Fuglagöngur Bali og 17 mínútna göngufjarlægð frá Gönguleið Campuhan-hryggsins.