Busan Ji Villard Pension

Gististaðarflokkur: 3
Gistiheimili á ströndinni, Gwangalli Beach (strönd) í göngufæri

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Busan Ji Villard Pension er á fínum stað, því Gwangalli Beach (strönd) og Shinsegae miðbær eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Lotte Department Store Busan, aðalútibú og Paradise-spilavítið í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Gwangan lestarstöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Ísskápur

Meginaðstaða (3)

  • Á ströndinni
  • Verönd
  • Loftkæling

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • 2 svefnherbergi
  • Ísskápur
  • Einkabaðherbergi
  • Verönd
  • Baðker eða sturta
  • LCD-sjónvarp
Núverandi verð er 25.480 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
12, Gwangan-ro 61beonga-gil, Busan, Busan, 48284

Hvað er í nágrenninu?

  • Gwangalli Beach (strönd) - 1 mín. ganga - 0.2 km
  • Millak garðurinn við vatnið - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Minrak-vatnsbakkagarðurinn - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Suyeong Sajeok garðurinn - 7 mín. akstur - 2.1 km
  • Leikarar Söguleikhús - 8 mín. akstur - 1.8 km

Samgöngur

  • Busan (PUS-Gimhae) - 41 mín. akstur
  • BEXCO (Busan Museum of Art)-lestarstöðin - 4 mín. akstur
  • Busan Jaesong lestarstöðin - 5 mín. akstur
  • Busan Geoje lestarstöðin - 7 mín. akstur
  • Gwangan lestarstöðin - 12 mín. ganga
  • Geumnyeonsan lestarstöðin - 16 mín. ganga
  • Geumryeonsan-lestarstöðin - 16 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Casa Busano Terrace - ‬2 mín. ganga
  • ‪Coffeesmith - ‬2 mín. ganga
  • ‪Starbucks - ‬2 mín. ganga
  • ‪La Feuille - ‬1 mín. ganga
  • ‪도모 - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

Busan Ji Villard Pension

  • Busan Ji Villard Pension er á fínum stað, því Gwangalli Beach (strönd) og Shinsegae miðbær eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Lotte Department Store Busan, aðalútibú og Paradise-spilavítið í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Gwangan lestarstöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 19
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Hafðu samband við gististaðinn fyrirfram til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 22:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 19

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Gjöld og reglur

Reglur

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Líka þekkt sem

Busan Ji Villard Pension Busan
Busan Ji Villard Pension Pension
Busan Ji Villard Pension Pension Busan

Algengar spurningar

Leyfir Busan Ji Villard Pension gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Busan Ji Villard Pension með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Er Busan Ji Villard Pension með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta gistiheimili er ekki með spilavíti, en Paradise-spilavítið (5 mín. akstur) og Seven Luck spilavítið (8 mín. akstur) eru í nágrenninu.

Á hvernig svæði er Busan Ji Villard Pension?

Busan Ji Villard Pension er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Gwangalli Beach (strönd) og 16 mínútna göngufjarlægð frá Millak garðurinn við vatnið.