Orlofshús
< 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace
Gististaðarflokkur: 3
Íbúð með örnum, Mount Snow nálægt
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir < 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace





Þessi íbúð er á fínum stað, því Green Mountain þjóðgarðurinn og Mount Snow eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og arnar.
Umsagnir
9,69,6 af 10
Stórkostlegt
Heil íbúð
3 svefnherbergi3 baðherbergiPláss fyrir 8
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Útilaug
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 3 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Sjónvarp
- Baðker eða sturta
- Arinn
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Inn At Mount Snow
West Dover
Inn At Mount Snow
West Dover
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
10.0 af 10, Stórkostlegt, 104 umsagnir
10
Stórkostlegt
104 umsagnir
Verðið er 15.715 kr.
15.715 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Grand Summit Resort, A Vail Resorts Property
West Dover
Grand Summit Resort, A Vail Resorts Property
West Dover
- Heilsulind
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.6 af 10, Frábært, 307 umsagnir
8,6
Frábært
307 umsagnir
Verðið er 21.779 kr.
21.779 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Chalet 239
West Dover
Chalet 239
West Dover
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.4 af 10, Stórkostlegt, 143 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
143 umsagnir
Verðið er 15.219 kr.
15.219 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Hideaway Inn Mt. Snow
West Dover
Hideaway Inn Mt. Snow
West Dover
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.6 af 10, Frábært, 128 umsagnir
8,6
Frábært
128 umsagnir
Verðið er 12.916 kr.
12.916 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

The White House Inn
Wilmington
The White House Inn
Wilmington
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.0 af 10, Dásamlegt, 354 umsagnir
9,0
Dásamlegt
354 umsagnir
Verðið er 25.634 kr.
25.634 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Valley Craft Ales
Wilmington
Valley Craft Ales
Wilmington
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.4 af 10, Mjög gott, 240 umsagnir
8,4
Mjög gott
240 umsagnir
Verðið er 17.050 kr.
17.050 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Big Bears Lodge
West Dover
Big Bears Lodge
West Dover
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 216 umsagnir
9,0
Dásamlegt
216 umsagnir
Verðið er 23.031 kr.
23.031 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Hampton Inn Brattleboro
Brattleboro
Hampton Inn Brattleboro
Brattleboro
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 1.002 umsagnir
8,2
Mjög gott
1.002 umsagnir
Verðið er 15.248 kr.
15.248 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

The Putney Inn
Putney
The Putney Inn
Putney
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.4 af 10, Mjög gott, 1.002 umsagnir
8,4
Mjög gott
1.002 umsagnir
Verðið er 14.538 kr.
14.538 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Mount Snow Lodging by Vail Resorts
West Dover
Mount Snow Lodging by Vail Resorts
West Dover
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Skíðaaðstaða
7.8 af 10, Gott, 23 umsagnir
7,8
Gott
23 umsagnir
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið
West Dover, VT
Hvað er í nágrenninu?
- North Branch Deerfield River - 5 mín. ganga - 0.5 km
- Discovery Shuttle Ski Lift - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Mount Snow - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Grand Summit Express Ski Lift - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Snow Lake - 13 mín. ganga - 1.1 km
Samgöngur
- Springfield, VT (VSF-Hartness State) - 65 mín. akstur
Veitingastaðir
- Snow Republic Brewery - 7 mín. akstur
- The Bullwheel
- Joe's Home Cookin' - 9 mín. akstur
- The Hayloft - 12 mín. akstur
- Waffle Cabin - 13 mín. ganga
Um þennan gististað
< 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace
- Þessi íbúð er á fínum stað, því Green Mountain þjóðgarðurinn og Mount Snow eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og arnar.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 1 íbúð
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: 00:00
- Snertilaus innritun í boði
- Útritunartími er kl. 10:00
- Snertilaus útritun í boði
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Innritun fer ekki fram á gististaðnum sjálfum. Til að innrita þig þarftu að fara til: [apartment]
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 48 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar
Eldhús
- Eldavélarhellur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Uppþvottavél
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
- Handþurrkur
- Kaffikvörn
Svefnherbergi
- 3 svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- 3 baðherbergi
- Baðker eða sturta
- Handklæði í boði
Svæði
- Arinn
Afþreying
- Sjónvarp
Þvottaþjónusta
- Þvottavél
- Þvottaefni
Þægindi
- Kynding
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Öryggisaðsta ða
- Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
< 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace Apartment
< 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace West Dover
Algengar spurningar
Er Þessi íbúð með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Þessi íbúð gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þessi íbúð upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er kl. 10:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á < 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace?
< 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace er með útilaug.
Er < 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar kaffikvörn, eldhúsáhöld og örbylgjuofn.
Á hvernig svæði er < 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace?
< 1 Mi to Mt Snow: Charming Condo w/ Fireplace er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Green Mountain þjóðgarðurinn og 11 mínútna göngufjarlægð frá Discovery Shuttle Ski Lift.