Heil íbúð
NiCotel Apartments
Gististaðarflokkur: 4
Íbúð í Abuja með heitum pottum til einkanota og eldhúsum
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir NiCotel Apartments





NiCotel Apartments er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Abuja hefur upp á að bjóða. Meðal þess sem gestir fá ókeypis eru þráðlaust net, bílastæðaþjónusta og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þægindi á borð við eldhús eru meðal þess sem íbúðirnar hafa upp á að bjóða, auk þess sem þar eru líka heitir pottar til einkanota og svalir.
Umsagnir
2,02,0 af 10
Heil íbúð
1 svefnherbergi1 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Setustofa
Meginaðstaða (10)
Meginaðstaða (10)
- Á gististaðnum eru 50 reyklaus íbúðir
- Þrif daglega
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Þvottaaðstaða
- Þjónusta gestastjóra
- Úrval dagblaða gefins í anddyri
- Farangursgeymsla
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
- Skápar í boði
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Heitur potttur til einkanota
- Aðskilin borðstofa
- Aðskilin setustofa
- Sjónvarp
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Aveon Hotel
Abuja
Aveon Hotel
Abuja
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Þvottaaðstaða
8.4 af 10, Mjög gott, 69 umsagnir
8,4
Mjög gott
69 umsagnir
Verðið er 5.572 kr.
5.572 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Peaceful Abuja Retreat - 1 Bedroom Private Apartment
Gudu
Peaceful Abuja Retreat - 1 Bedroom Private Apartment
Gudu
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
6.0af 10, 1 umsögn
6,0
1 umsögn

Prestige Resident Apartments and Homes
Garki
Prestige Resident Apartments and Homes
Garki
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

Fancy Suites and Apartment
Gudu
Fancy Suites and Apartment
Gudu
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

Hillview Apartments
Gudu
Hillview Apartments
Gudu
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

HOUSE 10 SHORTLET
Abuja
HOUSE 10 SHORTLET
Abuja
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

8c Tunde Ogbeha Street, Abuja, Federal Capital Territory, 900110
Hvað er í nágrenninu?
- American International School Abuja - 5 mín. akstur - 4.1 km
- Area 1 Shopping Centre - 6 mín. akstur - 5.4 km
- Abuja International Conference Centre - 7 mín. akstur - 6.3 km
- Magicland-skemmtigarðurinn - 7 mín. akstur - 7.4 km
- Abuja-leikvangurinn - 8 mín. akstur - 7.4 km
Samgöngur
- Abuja (ABV-Nnamdi Azikiwe alþj.) - 39 mín. akstur
Veitingastaðir
- Mai Shayi Coffee Roasters - 10 mín. akstur
- Strobrié Cafe - 6 mín. akstur
- Mai Shayi Coffee - 9 mín. akstur
- Truck Central - 9 mín. akstur
- Chicken Republic - 11 mín. akstur
Um þennan gististað
NiCotel Apartments
- NiCotel Apartments er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Abuja hefur upp á að bjóða. Meðal þess sem gestir fá ókeypis eru þráðlaust net, bílastæðaþjónusta og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þægindi á borð við eldhús eru meðal þess sem íbúðirnar hafa upp á að bjóða, auk þess sem þar eru líka heitir pottar til einkanota og svalir.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 50 íbúðir
Koma/brottför
- Innritunartími hefst á hádegi
- Lágmarksaldur við innritun - 15
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir munu fá tölvupóst innan 48 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum; starfsfólk í afgreiðslu mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 15
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði með þjónustu á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Heitur pottur til einkanota
Internet
- Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki)
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði með þjónustu á staðnum
Eldhús
- Ísskápur
- Eldavélarhellur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Uppþvottavél
- Rafmagnsketill
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
Baðherbergi
- Baðker eða sturta
- Sápa
- Baðsloppar
- Ókeypis snyrtivörur
- Handklæði í boði
- Salernispappír
- Hárblásari
- Sjampó
Svæði
- Borðstofa
- Setustofa
Afþreying
- Flatskjársjónvarp með gervihnattarásum
- Leikir
Útisvæði
- Svalir
Þvottaþjónusta
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Þvottaaðstaða
- Þvottaefni
Vinnuaðstaða
- Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
Hitastilling
- Loftkæling
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
- Hljóðeinangruð herbergi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Þjónusta gestastjóra
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
- Dagleg þrif
- Kort af svæðinu
- Gluggatjöld
- Handbækur/leiðbeiningar
- Straujárn/strauborð
- Farangursgeymsla
- Myrkratjöld/-gardínur
- Ókeypis dagblöð
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 50 herbergi
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
NiCotel Apartments Abuja
NiCotel Apartments Apartment
NiCotel Apartments Apartment Abuja
Algengar spurningar
Leyfir NiCotel Apartments gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður NiCotel Apartments upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði og bílastæði með þjónustu.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er NiCotel Apartments með?
Þú getur innritað þig frá á hádegi. Útritunartími er á hádegi.
Er NiCotel Apartments með heita potta til einkanota?
Já, hver íbúð er með heitum potti til einkanota.
Er NiCotel Apartments með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar eldhúsáhöld, ísskápur og örbylgjuofn.
Er NiCotel Apartments með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hver íbúð er með svalir.