Orlofshús·Einkagestgjafi
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita
Gististaðarflokkur: 3.5
Íbúð með útilaug og áhugaverðir staðir eins og Hua Hin Beach (strönd) eru í næsta nágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita





Þessi íbúð er á fínum stað, því Hua Hin Market Village og Hua Hin lestarstöðin eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Hæt er að nýta sér líkamsræktarstöðina til að fá smá hreyfingu, en svo er líka útilaug á staðnum þar sem hægt er að taka góðan sundsprett. Á gististaðnum eru barnasundlaug, garður og flatskjársjónvarp.
Umsagnir
6,86,8 af 10
Gott
Heil íbúð
1 svefnherbergiPláss fyrir 3
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Heilsurækt
Meginaðstaða (7)
Meginaðstaða (7)
- Þrif daglega
- Nálægt ströndinni
- Útilaug
- Líkamsræktaraðstaða
- Barnasundlaug
- Garður
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Barnasundlaug
- Sjónvarp
- Garður
- Dagleg þrif
- Myrkratjöld/-gardínur
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 7.290 kr.
7.290 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

So Cool Pool Villa
Hua Hin
So Cool Pool Villa
Hua Hin
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 14.527 kr.
14.527 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Modern 3 Bedroom Pool Villa MP67
Hua Hin
Modern 3 Bedroom Pool Villa MP67
Hua Hin
- Laug
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 17.869 kr.
17.869 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

De Pastel Hotel
Hua Hin
De Pastel Hotel
Hua Hin
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.0 af 10, Mjög gott, 79 umsagnir
8,0
Mjög gott
79 umsagnir
Verðið er 3.734 kr.
3.734 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. sep. - 23. sep.

Maleesa Place Hua Hin
Hua Hin
Maleesa Place Hua Hin
Hua Hin
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
9.2 af 10, Dásamlegt, 81 umsögn
9,2
Dásamlegt
81 umsögn
Verðið er 4.611 kr.
4.611 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Baan Yokmhanee
Hua Hin
Baan Yokmhanee
Hua Hin
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.8 af 10, Stórkostlegt, 122 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
122 umsagnir
Verðið er 3.467 kr.
3.467 kr.
inniheldur skatta og gjöld
10. sep. - 11. sep.

Rocco Hua Hin Beach Seaview
Hua Hin
Rocco Hua Hin Beach Seaview
Hua Hin
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
7.2 af 10, Gott, 140 umsagnir
7,2
Gott
140 umsagnir
Verðið er 4.727 kr.
4.727 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

3 Bed Pool Villa - S102
Nong Kae
3 Bed Pool Villa - S102
Nong Kae
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 15.447 kr.
15.447 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Tropical Hill by Melody Hua-Hin
Hua Hin
Tropical Hill by Melody Hua-Hin
Hua Hin
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
Verðið er 16.142 kr.
16.142 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Sea Memories White Sand Beach Hotel
Hua Hin
Sea Memories White Sand Beach Hotel
Hua Hin
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.2 af 10, Mjög gott, 57 umsagnir
8,2
Mjög gott
57 umsagnir
Verðið er 5.797 kr.
5.797 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

La Habana Hua Hin
Nong Kae
La Habana Hua Hin
Nong Kae
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Heilsurækt
Verðið er 4.152 kr.
4.152 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

517 Soi Hua Hin 106, Hua Hin, Chang Wat Prachuap Khiri Khan, 77110
Hvað er í nágrenninu?
- True Arena leikvangurinn - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Vana Nava Hua Hin sundlaugagarðurinn - 7 mín. ganga - 0.6 km
- Hua Hin Beach (strönd) - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Cicada Market (markaður) - 16 mín. ganga - 1.3 km
- Tamarind-kvöldmarkaðurinn - 17 mín. ganga - 1.5 km
Samgöngur
- Hua Hin (HHQ-Hua Hin alþj.) - 19 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Suvarnabhumi (BKK) - 154,5 km
- Bangkok (DMK-Don Mueang alþj.) - 168,8 km
- Suan Son Pradipat lestarstöðin - 8 mín. akstur
- Hua Hin lestarstöðin - 10 mín. akstur
- Khao Tao lestarstöðin - 13 mín. akstur
Veitingastaðir
- Vana Nava Sky Bar and Restaurant - 13 mín. ganga
- ครัวป้าแจ๊ว (Pa Jeaw) - 10 mín. ganga
- Mr Mon Restaurant - 6 mín. ganga
- El Patron Kitchen - 8 mín. ganga
- ข้าวต้ม บ้านโป่ง - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita
- Þessi íbúð er á fínum stað, því Hua Hin Market Village og Hua Hin lestarstöðin eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Hæt er að nýta sér líkamsræktarstöðina til að fá smá hreyfingu, en svo er líka útilaug á staðnum þar sem hægt er að taka góðan sundsprett. Á gististaðnum eru barnasundlaug, garður og flatskjársjónvarp.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 1 íbúð
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 23:30
- Flýtiinnritun/-útritun í boði
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttakan er opin daglega frá kl. 08:30 til kl. 23:30
- Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
- Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 17:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
- Gestir eru skyldugir til að sækja snjalltækjaapp gististaðarins, WhatsApp fyrir innritun
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
Bílastæði
- Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Strönd
- Nálægt ströndinni
Sundlaug/heilsulind
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki)
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Fyrir fjölskyldur
- Barnasundlaug
Matur og drykkur
- Rafmagnsketill
Svefnherbergi
- 1 svefnherbergi
Baðherbergi
- Inniskór
Afþreying
- Flatskjársjónvarp með gervihnattarásum
Útisvæði
- Garður
Þvottaþjónusta
- Þvottavél
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
- Hljóðeinangruð herbergi
Þjónusta og aðstaða
- Dagleg þrif
- Öryggishólf á herbergjum
- Myrkratjöld/-gardínur
- Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Áhugavert að gera
- Líkamsræktaraðstaða
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Gjald fyrir þrif: 500 THB fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Union Pay
Líka þekkt sem
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita Condo
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita Hua Hin
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita Condo Hua Hin
Algengar spurningar
Er Þessi íbúð með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug og barnasundlaug.
Leyfir Þessi íbúð gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þessi íbúð upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:30. Útritunartími er á hádegi. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita?
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita er með útilaug og líkamsræktaraðstöðu, auk þess sem hann er líka með garði.
Á hvernig svæði er Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita?
Baan Kiang Fah Hua Hin By Thita er í einungis 9 mínútna göngufjarlægð frá Vana Nava Hua Hin sundlaugagarðurinn og 18 mínútna göngufjarlægð frá Verslunarmistöðin á BlúPort Hua Hin-orlofssvæðinu.