Hostel Itaim Bibi
Gististaðarflokkur: 2
Farfuglaheimili með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Ibirapuera Park eru í næsta nágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hostel Itaim Bibi





Hostel Itaim Bibi er á fínum stað, því Ibirapuera Park og Oscar Freire Street eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Ef þig langar í bita eða svalandi drykk verður auðvelt að bjarga því, vegna þess að bæði bar/setustofa og kaffihús eru á staðnum. Þar að auki eru Paulista breiðstrætið og Rua Augusta í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Veitingastaður og bar/setustofa
- Kaffihús
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Basic-svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn

Basic-svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn
- 12 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 1
- 2 kojur (einbreiðar)
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Nomade In Arte e Hostel São Paulo
Vila Mariana
Nomade In Arte e Hostel São Paulo
Vila Mariana
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
8.4 af 10, Mjög gott, 87 umsagnir
8,4
Mjög gott
87 umsagnir
Verðið er 3.949 kr.
3.949 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Quartos vila olímpia 43
Itaim Bibi
Quartos vila olímpia 43
Itaim Bibi
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 3.357 kr.
3.357 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Quartos Vila Olimpia
Itaim Bibi
Quartos Vila Olimpia
Itaim Bibi
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
Verðið er 8.212 kr.
8.212 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. sep. - 30. sep.

Nex One 404
Itaim Bibi
Nex One 404
Itaim Bibi
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Heilsurækt
8.0 af 10, Mjög gott, 11 umsagnir
8,0
Mjög gott
11 umsagnir
Verðið er 9.592 kr.
9.592 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Brazilodge All Suites Hostel
Vila Mariana
Brazilodge All Suites Hostel
Vila Mariana
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
9.2 af 10, Dásamlegt, 378 umsagnir
9,2
Dásamlegt
378 umsagnir
Verðið er 5.542 kr.
5.542 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. sep. - 30. sep.

Hostel Casa Azul
Saúde
Hostel Casa Azul
Saúde
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Þvottaaðstaða
9.2 af 10, Dásamlegt, 22 umsagnir
9,2
Dásamlegt
22 umsagnir
Verðið er 3.776 kr.
3.776 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. sep. - 30. sep.

Faria Lima by Conviva
Itaim Bibi
Faria Lima by Conviva
Itaim Bibi
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 38.935 kr.
38.935 kr.
inniheldur skatta og gjöld
12. sep. - 13. sep.

360 On Imarés by Housi
Moema
360 On Imarés by Housi
Moema
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Heilsurækt
8.0 af 10, Mjög gott, 21 umsögn
8,0
Mjög gott
21 umsögn
Verðið er 7.099 kr.
7.099 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

1 Bedroom Apartment with pool 600m from Moema/SP metro station NPZ093
Moema
1 Bedroom Apartment with pool 600m from Moema/SP metro station NPZ093
Moema
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Heilsurækt
Verðið er 12.169 kr.
12.169 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. sep. - 30. sep.

Charlie Rua dos Pinheiros
Pinheiros
Charlie Rua dos Pinheiros
Pinheiros
- Eldhús
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.6 af 10, Frábært, 78 umsagnir
8,6
Frábært
78 umsagnir
Verðið er 8.316 kr.
8.316 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Rua Tabapuã, 1516, 1516, São Paulo, SP, 04533-005
Hvað er í nágrenninu?
- Parque do Povo almenningsgarðurinn - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Brigadeiro Faria Lima-breiðgatan - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Verslunarmiðstöðin JK Iguatemi Shopping Mall - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Shopping Vila Olimpia - 17 mín. ganga - 1.5 km
- Avenida Engenheiro Luís Carlos Berrini - 4 mín. akstur - 3.2 km
Samgöngur
- São Paulo (CGH-Congonhas) - 17 mín. akstur
- São Paulo (GRU-Guarulhos - Governor André Franco Montoro alþj.) - 53 mín. akstur
- Campinas (VCP-Viracopos – Campinas alþj.) - 80 mín. akstur
- São Paulo Cidade Jardim lestarstöðin - 9 mín. ganga
- São Paulo Olympic Village lestarstöðin - 20 mín. ganga
- São Paulo Hebraica-Reboucas lestarstöðin - 28 mín. ganga
- Faria Lima lestarstöðin - 29 mín. ganga
Veitingastaðir
- Mileto - 1 mín. ganga
- Boa Praça - 4 mín. ganga
- Casa Restaurante - 2 mín. ganga
- Puã Restaurante - 1 mín. ganga
- Santino Tratoria - 2 mín. ganga
Um þennan gististað
Hostel Itaim Bibi
- Hostel Itaim Bibi er á fínum stað, því Ibirapuera Park og Oscar Freire Street eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Ef þig langar í bita eða svalandi drykk verður auðvelt að bjarga því, vegna þess að bæði bar/setustofa og kaffihús eru á staðnum. Þar að auki eru Paulista breiðstrætið og Rua Augusta í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 3 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar; gestgjafinn sér um móttöku
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Börn
- Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Veitingastaður
- Bar/setustofa
- Kaffihús
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Sameiginleg baðherbergi
- Sturta eingöngu
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Gjöld og reglur
Börn og aukarúm
- Foreldrar sem ferðast með barn undir 18 ára aldri verða að framvísa fæðingarvottorði og persónuskilríkjum barnsins með mynd (vegabréfi, til dæmis) við innritun. Fyrir erlenda gesti til Brasilíu, ef aðeins annað foreldra eða forráðamanna ferðast með barnið skal það foreldri eða sá forráðamaður einnig - til viðbótar við fæðingarvottorð og persónuskilríkjum þess með mynd - framvísa lögbókuðu samþykki við ferðinni með undirskrift beggja foreldra. Séu foreldrar eða forráðamenn, eftir því sem við á, ófærir eða óviljugir til að gefa þetta samþykki, þarf leyfi tilbærra dómsyfirvalda. Gestir sem ætla sér að ferðast með börn til Brasilíu skulu leita nánari ráðgjafar hjá brasilískri ræðisskrifstofu áður en haldið er af stað.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Hostel Itaim Bibi São Paulo
Hostel Itaim Bibi Hostel/Backpacker accommodation
Hostel Itaim Bibi Hostel/Backpacker accommodation São Paulo
Algengar spurningar
Leyfir Hostel Itaim Bibi gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Hostel Itaim Bibi upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Hostel Itaim Bibi ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hostel Itaim Bibi með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er á hádegi.
Eru veitingastaðir á Hostel Itaim Bibi eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Á hvernig svæði er Hostel Itaim Bibi?
Hostel Itaim Bibi er í einungis 9 mínútna göngufjarlægð frá São Paulo Cidade Jardim lestarstöðin og 4 mínútna göngufjarlægð frá Parque do Povo almenningsgarðurinn.