Colorstory Hotel

Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel við vatn með veitingastað, West Lake nálægt.

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Colorstory Hotel er á fínum stað, því West Lake er í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Wushan-torg-lestarstöðin er í 7 mínútna göngufjarlægð og Ding'an Road lestarstöðin í 9 mínútna.

Umsagnir

6,8 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður
  • Kaffihús
  • Ráðstefnumiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Farangursgeymsla
  • Skápar í boði

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Hljóðeinangruð herbergi

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Comfort-herbergi

  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Borgarherbergi með tvíbreiðu rúmi

  • Borgarútsýni
  • 28 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Fjölskylduherbergi fyrir tvo

  • 21 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt einbreitt rúm og 1 tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
No. 52-2, Yan'an Road,, Shangcheng District, Hangzhou, Zhejiang Province, 310002

Hvað er í nágrenninu?

  • Westlake Yintai verslunarmiðstöðin - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Qinghefang Old Street - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • West Lake - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • Phoenix-moskan - 11 mín. ganga - 1.0 km
  • Næturmarkaðurinn í Wushan - 18 mín. ganga - 1.5 km

Samgöngur

  • Hangzhou (HGH-Xiaoshan alþj.) - 36 mín. akstur
  • Yuhang-lestarstöðin - 21 mín. akstur
  • Hangzhou-lestarstöðin (HZD) - 29 mín. ganga
  • Hangzhou lestarstöðin - 29 mín. ganga
  • Wushan-torg-lestarstöðin - 7 mín. ganga
  • Ding'an Road lestarstöðin - 9 mín. ganga
  • Jiangcheng Road-stöðin - 10 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪皇饭儿 | Huang Fan Er - ‬2 mín. ganga
  • ‪羊汤饭店 - ‬3 mín. ganga
  • ‪CHAGEE 霸王茶姬 - ‬4 mín. ganga
  • ‪宋都美食城 - ‬2 mín. ganga
  • ‪咖啡枕头 Cafe Pillow - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

Colorstory Hotel

  • Colorstory Hotel er á fínum stað, því West Lake er í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Wushan-torg-lestarstöðin er í 7 mínútna göngufjarlægð og Ding'an Road lestarstöðin í 9 mínútna.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 23 herbergi

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst á hádegi
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Eitt barn (7 ára eða yngra) fær að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef það notar þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
    • Á staðnum er bílskýli

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Veitingastaður
  • Kaffihús

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi
  • Ráðstefnumiðstöð

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðstaða

  • Skápar í boði

Aðgengi

  • Handföng á stigagöngum
  • Hæð handfanga í stigagöngum (cm): 40
  • Vel lýst leið að inngangi

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling og kynding
  • Inniskór
  • Barnainniskór

Sofðu rótt

  • Koddavalseðill
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Kvöldfrágangur
  • Rúmföt af bestu gerð

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega

Sérkostir

Veitingar

咖啡厅 - kaffisala á staðnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.

Á þessum gististað eru engar lyftur.

Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.

Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.

Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, JCB International, Union Pay

Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Líka þekkt sem

Colorstory Hotel Hotel

Colorstory Hotel Hangzhou

Colorstory Hotel Hotel Hangzhou

Algengar spurningar

Leyfir Colorstory Hotel gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Colorstory Hotel með?

Þú getur innritað þig frá á hádegi. Útritunartími er á hádegi.

Eru veitingastaðir á Colorstory Hotel eða í nágrenninu?

Já, veitingastaðurinn 咖啡厅 er á staðnum.

Á hvernig svæði er Colorstory Hotel?

Colorstory Hotel er við sjávarbakkann í hverfinu Hangzhou – miðbær, í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Wushan-torg-lestarstöðin og 11 mínútna göngufjarlægð frá West Lake.

Umsagnir

6,8

Gott