Heilt heimili
Clavering 1 Bernaleen Cottages
Gististaðarflokkur: 3
Orlofshús í King's Lynn með heitum potti til einkanota og eldhúsi
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Clavering 1 Bernaleen Cottages





Þetta orlofshús státar af fínni staðsetningu, því Sandringham húsið er í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði í boði. Garður, heitur pottur til einkanota og eldhús eru meðal þess sem gististaðurinn hefur einnig upp á að bjóða.
Heilt heimili
3 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Garður
- Leikvöllur
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Leikvöllur á staðnum
- 3 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Heitur potttur til einkanota
- Garður
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

King's Lynn Caravan & Camping Park
King's Lynn
King's Lynn Caravan & Camping Park
King's Lynn
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
9.0 af 10, Dásamlegt, 148 umsagnir
9,0
Dásamlegt
148 umsagnir
Verðið er 8.483 kr.
8.483 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

The White Horse
Cromer
The White Horse
Cromer
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.8 af 10, Frábært, 516 umsagnir
8,8
Frábært
516 umsagnir
Verðið er 14.693 kr.
14.693 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Ufford Park Woodbridge Hotel, Golf & Spa
Woodbridge
Ufford Park Woodbridge Hotel, Golf & Spa
Woodbridge
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 1.000 umsagnir
8,0
Mjög gott
1.000 umsagnir
Verðið er 20.354 kr.
20.354 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Apple Tree House
Hunstanton
Apple Tree House
Hunstanton
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net

The Coach House Suffolk
Lowestoft
The Coach House Suffolk
Lowestoft
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.4 af 10, Stórkostlegt, 639 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
639 umsagnir
Verðið er 15.330 kr.
15.330 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

The Boathouse
Great Yarmouth
The Boathouse
Great Yarmouth
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
9.6 af 10, Stórkostlegt, 210 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
210 umsagnir
Verðið er 18.159 kr.
18.159 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

The Butchers Arms Freehouse
Saxmundham
The Butchers Arms Freehouse
Saxmundham
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
7.0 af 10, Gott, 32 umsagnir
7,0
Gott
32 umsagnir
Verðið er 18.160 kr.
18.160 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

The Cliff Hotel
Great Yarmouth
The Cliff Hotel
Great Yarmouth
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
9.0 af 10, Dásamlegt, 1.002 umsagnir
9,0
Dásamlegt
1.002 umsagnir
Verðið er 21.429 kr.
21.429 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

The White Horse Inn
Eye
The White Horse Inn
Eye
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingasta ður
- Reyklaust
9.4 af 10, Stórkostlegt, 312 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
312 umsagnir
Verðið er 16.319 kr.
16.319 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. sep. - 5. sep.

The Wolf Inn
Lowestoft
The Wolf Inn
Lowestoft
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Reyklaust
8.8 af 10, Frábært, 163 umsagnir
8,8
Frábært
163 umsagnir
Verðið er 10.697 kr.
10.697 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

station road Docking, King's Lynn, England, PE31 8GY
Hvað er í nágrenninu?
- Norfolk Coast - 8 mín. akstur - 6.3 km
- RSPB Titchwell Marsh almenningsgarðurinn - 8 mín. akstur - 8.5 km
- Titchwell Marsh Nature Reserve - 10 mín. akstur - 11.1 km
- Courtyard Farm - 12 mín. akstur - 7.6 km
- Brancaster-ströndin - 13 mín. akstur - 11.5 km
Samgöngur
- Kings Lynn lestarstöðin - 22 mín. akstur
Veitingastaðir
- Socius - 8 mín. akstur
- The Old Store - 9 mín. akstur
- The Ancient Mariner Inn - 10 mín. akstur
- Ostrich Inn - 12 mín. akstur
- The Wash & Tope - 12 mín. akstur
Um þennan gististað
Clavering 1 Bernaleen Cottages
- Þetta orlofshús státar af fínni staðsetningu, því Sandringham húsið er í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði í boði. Garður, heitur pottur til einkanota og eldhús eru meðal þess sem gististaðurinn hefur einnig upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaorlofshús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr leyfð
- Þjónustudýr velkomin
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Á staðnum er hægt að leggja bílum á fleiri stöðum en við götuna
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Heitur pottur til einkanota
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Á staðnum er m.a. í boði að leggja bílum utan götunnar
Fyrir fjölskyldur
- Leikvöllur
Eldhús
- Uppþvottavél
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
- Brauðrist
- Rafmagnsketill
Svefnherbergi
- 3 svefnherbergi
Baðherbergi
- 2 baðherbergi
- Sturta
- Hárblásari
Útisvæði
- Garður
Þvottaþjónusta
- Þvottavél
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum
- Gæludýravænt
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Þrif eru ekki í boði
Spennandi í nágrenninu
- Við golfvöll
Áhugavert að gera
- Stangveiðar í nágrenninu
- Göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- Sérhannaðar innréttingar
- Sérvalin húsgögn
Gjöld og reglur
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Clavering 1 Bernaleen Cottages Cottage
Clavering 1 Bernaleen Cottages King's Lynn
Clavering 1 Bernaleen Cottages Cottage King's Lynn
Algengar spurningar
Leyfir Þetta orlofshús gæludýr?
Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum.
Býður Þetta orlofshús upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Bílastæði sem eru ekki við götuna eru í boði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta orlofshús með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Clavering 1 Bernaleen Cottages?
Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru stangveiðar og gönguferðir. Clavering 1 Bernaleen Cottages er þar að auki með garði.
Er Clavering 1 Bernaleen Cottages með heita potta til einkanota?
Já, þetta sumarhús er með heitum potti til einkanota.
Er Clavering 1 Bernaleen Cottages með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar brauðrist og eldhúsáhöld.