Orlofshús
20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views
Gististaðarflokkur: 2
Orlofshús í Nakasongola
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir 20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views





20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Nakasongola hefur upp á að bjóða. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.
Umsagnir
7,27,2 af 10
Gott
Heilt heimili
2 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Verönd
- Garður
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (5)
Vertu eins og heima hjá þér (5)
- 2 svefnherbergi
- Garður
- Verönd
- Útigrill
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

IGWARA LODGE
Karuma
IGWARA LODGE
Karuma
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 20.467 kr.
20.467 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. sep. - 17. sep.

Freetown Resort-Gulu
Gulu
Freetown Resort-Gulu
Gulu
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 2.438 kr.
2.438 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

Wanale Falls Lodge
Mbale
Wanale Falls Lodge
Mbale
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 7.797 kr.
7.797 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. sep. - 19. sep.

Lovana Apartments and Hotel
Gulu
Lovana Apartments and Hotel
Gulu
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 6.174 kr.
6.174 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

UPENDO GOLD GUESTHOUSE
Nakasongola
UPENDO GOLD GUESTHOUSE
Nakasongola
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður

Wang Oo Premises
Gulu
Wang Oo Premises
Gulu
- Laug
- Sameiginlegt eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
Verðið er 10.915 kr.
10.915 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

Ewafe Safari Lodge
Paraa
Ewafe Safari Lodge
Paraa
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
Verðið er 19.662 kr.
19.662 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Kayz Haven Kololo 1BR Sereneville
Kololo
Kayz Haven Kololo 1BR Sereneville
Kololo
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Nakasongola, Central Region
Hvað er í nágrenninu?
- Ziwa-nashyrningafriðlandið - 55 mín. akstur - 54.3 km
Veitingastaðir
- Le Bougainviller Hotel
- Panamera Bar - 29 mín. akstur
- Legends Sports Bar
- Duchess Restaurant And Hotel
- Migeera Service Centre - 18 mín. akstur
Um þennan gististað
20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views
- 20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Nakasongola hefur upp á að bjóða. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: 12:00. Innritun lýkur: kl. 16:00
- Snertilaus innritun í boði
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 10:00
- Snertilaus útritun í boði
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst með sérstökum innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um hvar sækja eigi lykla fyrir komu; aðgengi er um einkainngang
- Hafðu samband við gististaðinn fyrirfram til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr dvelja ókeypis
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Á staðnum er bílskúr
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Bílastæðavalkostir á staðnum eru m.a. bílskúr
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar
Afþreying
- Bækur
Útisvæði
- Verönd
- Útigrill
- Garður
- Garðhúsgögn
Gæludýr
- Gæludýravænt
- Gæludýr dvelja ókeypis
Aðgengi
- Engar lyftur
- Afmörkuð reykingasvæði
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við debet- eða kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary Butiti Ranch Stay With Views
Algengar spurningar
Leyfir 20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views gæludýr?
Já, gæludýr dvelja án gjalds.
Býður 20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Á meðal bílastæðakosta á staðnum má nefna bílskúr.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er 20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views með?
Innritunartími hefst: 12:00. Innritunartíma lýkur: kl. 16:00. Útritunartími er kl. 10:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á 20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views?
20 Mins to Ziwa Rhino Sanctuary- Butiti Ranch Stay With Views er með garði.