Heil íbúð

Osho Lover'S

Gististaðarflokkur: 2.5
Walking Street er í þægilegri fjarlægð frá íbúðinni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Osho Lover'S er á fínum stað, því Walking Street og Pattaya-strandgatan eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum, en þar á meðal eru míníbari, herbergisþjónusta á ákveðnum tímum og regnsturtur.

Umsagnir

7,6 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (11)

  • Á gististaðnum eru 24 íbúðir
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Herbergisþjónusta
  • Loftkæling
  • Öryggishólf í móttöku
  • Matvöruverslun/sjoppa
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Hárgreiðslustofa
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Farangursgeymsla
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Míníbar
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Matvöruverslun/sjoppa
  • Ókeypis snyrtivörur

Herbergisval

Superior-herbergi

  • Borgarútsýni
  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi

  • Borgarútsýni
  • 50 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Deluxe King Room

  • 50 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Superior King Room

  • 40 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
384/64 Moo 10, Nongprue, Bang Lamung, Pattaya, Chonburi, 20150

Hvað er í nágrenninu?

  • Soi Buakhao - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Walking Street - 3 mín. akstur - 2.0 km
  • Stóra búddahofið - 3 mín. akstur - 2.3 km
  • Pattaya Beach (strönd) - 3 mín. akstur - 2.3 km
  • Pattaya-strandgatan - 3 mín. akstur - 2.3 km

Samgöngur

  • Utapao (UTP-Utapao alþj.) - 49 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllurinn í Suvarnabhumi (BKK) - 97 mín. akstur
  • Bangkok (DMK-Don Mueang alþj.) - 131 mín. akstur
  • Pattaya Tai lestarstöðin - 10 mín. akstur
  • Pattaya lestarstöðin - 12 mín. akstur
  • Sattahip Ban Huai Kwang lestarstöðin - 21 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Rongpark Pattaya - ‬7 mín. ganga
  • ‪Piyada Residence - ‬5 mín. ganga
  • ‪Coffee House - ‬5 mín. ganga
  • ‪จ่าต๋อยอาหารป่า - ‬9 mín. ganga
  • ‪Tiggle Bitties Tavern - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

Osho Lover'S

  • Osho Lover'S er á fínum stað, því Walking Street og Pattaya-strandgatan eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum, en þar á meðal eru míníbari, herbergisþjónusta á ákveðnum tímum og regnsturtur.

Yfirlit

Stærð gististaðar

    • 24 íbúðir
    • Er á meira en 5 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 18:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 09:00 til kl. 18:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 25+ Mbps

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Matur og drykkur

  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi

Veitingar

  • Míníbar
  • Herbergisþjónusta í boði

Baðherbergi

  • Sturta
  • Regnsturtuhaus
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Handklæði í boði

Vinnuaðstaða

  • Skrifborð

Þægindi

  • Loftkæling

Gæludýr

  • Engin gæludýr eða þjónustudýr

Aðgengi

  • Engar lyftur
  • Afmörkuð reykingasvæði

Þjónusta og aðstaða

  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Farangursgeymsla
  • Öryggishólf í móttöku
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Ókeypis vatn á flöskum
  • Hárgreiðslustofa
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Matvöruverslun/sjoppa

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • 24 herbergi
  • 5 hæðir
  • 1 bygging
  • Byggt 2025

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Þrif eru í boði gegn aukagjaldi

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við snjalltækjagreiðslum og reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Osho Lover'S Pattaya
Osho Lover'S Apartment
Osho Lover'S Apartment Pattaya

Algengar spurningar

Leyfir Osho Lover'S gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Osho Lover'S upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Osho Lover'S með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 18:00. Útritunartími er á hádegi.

Á hvernig svæði er Osho Lover'S?

Osho Lover'S er í einungis 18 mínútna göngufjarlægð frá Walking Street og 20 mínútna göngufjarlægð frá Pattaya-strandgatan.

Umsagnir

7,6

Gott