Einkagestgjafi
CASA TURISTICA VALERIANA
Gististaðarflokkur: 2.5
Gistiheimili með morgunverði í Cali með veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir CASA TURISTICA VALERIANA





CASA TURISTICA VALERIANA er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Cali hefur upp á að bjóða. Á staðnum er veitingastaður þar sem hægt er að grípa sér bita, og svo má láta stjana við sig með því að fara í nudd.
Vinsæl aðstaða
- Heilsulind
- Veitingastaður
- Þvottaaðstaða
Meginaðstaða (8)
Meginaðstaða (8)
- Þrif daglega
- Veitingastaður
- Morgunverður í boði
- Heilsulindarþjónusta
- Garður
- Þvottaaðstaða
- Svæði fyrir lautarferðir
- Kolagrillum
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Einkabaðherbergi
- Sjónvarp
- Garður
- Verönd
- Dagleg þrif
- Þvottaaðstaða
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Comfort-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - verönd

Comfort-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - verönd
- 20 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 3 einbreið rúm
Skoða allar myndir fyrir Fjölskylduherbergi - verönd

Fjölskylduherbergi - verönd
- 16 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 koja (einbreið) og 1 einbreitt rúm
Svipaðir gististaðir

TAMA Hotel Granada Real Cali
Granada
TAMA Hotel Granada Real Cali
Granada
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
7.2 af 10, Gott, 117 umsagnir
7,2
Gott
117 umsagnir

Hotel Pasarela Real Cail
San Vísenté
Hotel Pasarela Real Cail
San Vísenté
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
6.0af 10, 1 umsögn
6,0
1 umsögn
Verðið er 4.306 kr.
4.306 kr.
27. ágú. - 28. ágú.

Hotel Plaza Del Lili
Cali
Hotel Plaza Del Lili
Cali
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 123 umsagnir
8,0
Mjög gott
123 umsagnir

Azor Hotel Cali Versalles
Versalles
Azor Hotel Cali Versalles
Versalles
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
8.6 af 10, Frábært, 101 umsögn
8,6
Frábært
101 umsögn
Verðið er 11.475 kr.
11.475 kr.
19. sep. - 20. sep.

Aparta Hotel Plaza Real Norte
Versalles
Aparta Hotel Plaza Real Norte
Versalles
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
7.6 af 10, Gott, 26 umsagnir
7,6
Gott
26 umsagnir
Verðið er 3.372 kr.
3.372 kr.
27. ágú. - 28. ágú.

Lotto Hotel Boutique
Cali
Lotto Hotel Boutique
Cali
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
9.0 af 10, Dásamlegt, 35 umsagnir
9,0
Dásamlegt
35 umsagnir
Verðið er 7.978 kr.
7.978 kr.
25. ágú. - 26. ágú.

Ding-Dong Hostel
Gamli San Fernando
Ding-Dong Hostel
Gamli San Fernando
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir
Verðið er 3.208 kr.
3.208 kr.
25. ágú. - 26. ágú.

Grand ilama Hotel
Cali
Grand ilama Hotel
Cali
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.0 af 10, Mjög gott, 14 umsagnir
8,0
Mjög gott
14 umsagnir
Verðið er 2.186 kr.
2.186 kr.
23. sep. - 24. sep.

Hotel Campestre Santa Monica Pance
Cali
Hotel Campestre Santa Monica Pance
Cali
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
9.0 af 10, Dásamlegt, 46 umsagnir
9,0
Dásamlegt
46 umsagnir
Verðið er 9.095 kr.
9.095 kr.
25. ágú. - 26. ágú.

Hotel Brisas de Calima
Calima
Hotel Brisas de Calima
Calima
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
8.4 af 10, Mjög gott, 40 umsagnir
8,4
Mjög gott
40 umsagnir
Verðið er 8.463 kr.
8.463 kr.
1. sep. - 2. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Carrera 99 #4a-84, Cali, Melendez, 760042
Hvað er í nágrenninu?
- Unicentro-verslunarmiðstöðin - 15 mín. ganga - 1.3 km
- Holguines Trade Center verslunarmiðstöðin - 18 mín. ganga - 1.6 km
- Universidad del Valle háskólinn - 4 mín. akstur - 1.5 km
- Fundacion Valle del Lili læknamiðstöðin - 8 mín. akstur - 3.7 km
- Verslunarmiðstöðin Chipichape - 32 mín. akstur - 14.1 km
Samgöngur
- Cali (CLO-Alfonso Bonilla Aragon alþj.) - 46 mín. akstur
Veitingastaðir
- La Mecateria - Gastrobar - 6 mín. akstur
- Starbucks - 6 mín. akstur
- Empanadas Pega Pega - 20 mín. ganga
- La Casa Del Pandeyuca - 7 mín. akstur
- Crepes & Waffles - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
CASA TURISTICA VALERIANA
- CASA TURISTICA VALERIANA er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Cali hefur upp á að bjóða. Á staðnum er veitingastaður þar sem hægt er að grípa sér bita, og svo má láta stjana við sig með því að fara í nudd.
Yfirlit
Stærð hótels
- 8 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á miðnætti. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er 23:30
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Börn
- Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Einungis stæði fyrir mótorhjól á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Morgunverður samkvæmt innlendum hefðum (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00
- Veitingastaður
- Kolagrill
Áhugavert að gera
- Vistvænar ferðir í nágrenninu
- Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
Fyrir viðskiptaferðalanga
- Samvinnusvæði
Þjónusta
- Þvottaaðstaða
- Rómantísk pakkatilboð
Aðstaða
- Garður
- Svæði fyrir lautarferðir
- Heilsulindarþjónusta
- Afþreyingarsvæði utanhúss
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Sjónvarp
- Gervihnattarásir
Njóttu lífsins
- Verönd
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sápa
- Handklæði
- Salernispappír
Meira
- Þrif daglega
Sérkostir
Heilsulind
Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu. Á meðal þjónustu er nudd.
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Þú gætir þurft að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Kólumbíu (19%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildum skilríkjum og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Kólumbíu og sem greiða með erlendu korti eða með bankamillifærslu erlendis frá. Þessi undanþága gildir einungis fyrir pakkabókanir á ferðaþjónustu (gistingu auk annarrar ferðaþjónustu).
Aukavalkostir
- Boðið er upp á innlendan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 10000 til 15000 COP fyrir fullorðna og 10000 til 15000 COP fyrir börn
Börn og aukarúm
- Ef þú ert að ferðast með barn kann gististaðurinn að fara fram á að þú framvísir eftirfarandi skjölum: Foreldrar sem ferðast til Kólumbíu með barn sem er yngra en 18 ára kunna að þurfa að framvísa fæðingarvottorði barnsins og persónuskilríkjum með mynd (vegabréfi fyrir erlenda gesti) við komu. Ef ættingi eða forráðamaður ferðast til Kólumbíu með barnið verður það ættmenni eða sá forráðamaður að framvísa vottuðu ferðasamþykki beggja foreldra, undirrituðu af báðum foreldrum, og afriti af persónuskilríkjum foreldranna. Ef aðeins annað foreldrið ferðast til Kólumbíu með barnið, kann það foreldri að vera krafið um vottað ferðasamþykki undirritað af hinu foreldrinu. Ferðamenn sem ætla að ferðast með börn ættu að hafa samband við sendiráðsskrifstofu Kólumbíu áður en að ferð hefst til að fá frekari leiðbeiningar.
Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)
- Nuddþjónusta er í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Skráningarnúmer gististaðar 1901
Líka þekkt sem
CASA TURISTICA VALERIANA Cali
CASA TURISTICA VALERIANA Bed & breakfast
CASA TURISTICA VALERIANA Bed & breakfast Cali
Algengar spurningar
Leyfir CASA TURISTICA VALERIANA gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er CASA TURISTICA VALERIANA með?
Innritunartími hefst: á miðnætti. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er 23:30.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á CASA TURISTICA VALERIANA?
Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni. Þar á meðal: gönguferðir. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru vistvænar ferðir. Njóttu þess að gististaðurinn er með heilsulindarþjónustu, nestisaðstöðu og garði.
Eru veitingastaðir á CASA TURISTICA VALERIANA eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Er CASA TURISTICA VALERIANA með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hvert herbergi er með verönd.
Á hvernig svæði er CASA TURISTICA VALERIANA?
CASA TURISTICA VALERIANA er í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá Unicentro-verslunarmiðstöðin og 20 mínútna göngufjarlægð frá Holguines Trade Center verslunarmiðstöðin.