Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Zadar á Hotels.com. Þessi hótel í Zadar skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Zadar
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
19. okt. - 20. okt.Á morgun
20. okt. - 21. okt.Næsta helgi
23. okt. - 25. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Zadar - hvar á að dvelja?




2. Art Hotel Kalelarga
Art Hotel KalelargaGamli bærinn í Zadar
18.186 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




3. Heritage hotel Bastion
Heritage hotel BastionGamli bærinn í Zadar
24.929 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




4. Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance Rooms
Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance RoomsGamli bærinn í Zadar
17.717 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.




5. Miramare Hotel Zadar
Miramare Hotel ZadarArbanasi
15.489 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




6. Hyatt Regency Zadar
Hyatt Regency ZadarBrodarica
18.936 kr.
inniheldur skatta og gj öld
1. nóv. - 2. nóv.




7. Teatro Verdi Hotel
Teatro Verdi HotelGamli bærinn í Zadar
14.974 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.




8. Hidden Tree Heritage Hotel
Hidden Tree Heritage HotelGamli bærinn í Zadar
23.702 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




9. Hotel Mediteran
Hotel MediteranZadar
11.680 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




10. Hotel Kolovare
Hotel KolovareZadar
17.843 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




11. Falkensteiner Club Funimation Borik
Falkensteiner Club Funimation BorikBorik
24.111 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




12. Luxury rooms FOR GIFT
Luxury rooms FOR GIFTGamli bærinn í Zadar
13.282 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




13. Falkensteiner Hotel & Spa Iadera
Falkensteiner Hotel & Spa IaderaZadar
33.375 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




14. Villa Liburnum
Villa LiburnumZadar
13.487 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




15. Mirabilis Residence
Mirabilis ResidenceZadar
16.211 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




16. Hotel Pinija
Hotel PinijaZadar
14.817 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




17. Luxury Rooms Kadena
Luxury Rooms KadenaGamli bærinn í Zadar
13.643 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




18. Villa Valentina
Villa ValentinaZadar
10.490 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




19. Silver & Gold Luxury Rooms
Silver & Gold Luxury RoomsGamli bærinn í Zadar
10.217 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




20. Apartments & Rooms Mareta Exclusive
Apartments & Rooms Mareta ExclusiveGamli bærinn í Zadar
11.037 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. nóv. - 10. nóv.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Zadar og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
9.602 kr. afsláttur
Hotel A'mare28.312 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.156 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
10.830 kr. afsláttur
Hyatt Regency Zadar62.185 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
31.093 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.580 kr. afsláttur
Teatro Verdi Hotel42.007 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.004 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.006 kr. afsláttur
Miramare Hotel Zadar36.861 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
18.431 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
13.484 kr. afsláttur
Luxury rooms FOR GIFT 32.285 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
16.143 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.960 kr. afsláttur
Silver & Gold Luxury Rooms18.473 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.237 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.086 kr. afsláttur
Classy Design Accommodation28.594 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.297 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
15.734 kr. afsláttur
Luxury Rooms Kadena32.761 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
16.381 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
9.196 kr. afsláttur
Apartments & Rooms Mareta Exclusive24.860 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.430 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance Rooms
Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance RoomsGamli bærinn í Zadar
19.054 kr. afsláttur
Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance Rooms61.316 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
30.658 kr. á n ótt
inniheldur skatta og gjöld
3.542 kr. afsláttur
Palazzo Venezia24.519 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.260 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.863 kr. afsláttur
Hotel Mediteran35.407 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.704 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.367 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
9.684 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
18.308 kr. afsláttur
Lavandula26.099 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.050 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.098 kr. afsláttur
La Vista Suites22.963 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.482 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.918 kr. afsláttur
Hotel A'mare12.080 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.269 kr. afsláttur
Hyatt Regency Zadar18.936 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance Rooms
Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance RoomsGamli bærinn í Zadar
5.441 kr. afsláttur
Almayer Art & Heritage Adults Only Hotel & Dépendance Rooms17.717 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.618 kr. afsláttur
Teatro Verdi Hotel14.974 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.676 kr. afsláttur
Miramare Hotel Zadar15.489 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.517 kr. afsláttur
Luxury rooms FOR GIFT 13.282 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
6.518 kr. afsláttur
Luxury Rooms Kadena13.643 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
615 kr. afsláttur
Hotel Mediteran11.680 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.655 kr. afsláttur
Classy Design Accommodation14.407 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.084 kr. afsláttur
Apartments & Rooms Mareta Exclusive11.037 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.090 kr. afsláttur
Silver & Gold Luxury Rooms10.217 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.937 kr. afsláttur
Hotel Kolovare17.843 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
































































