Orlofshús
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo
Gististaðarflokkur: 3
Íbúð með eldhúsum, Gulf Shores Beach (strönd) nálægt
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo





Þessi íbúð er á frábærum stað, því Gulf Shores Beach (strönd) og Gulf State garður eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og ókeypis þráðlaus nettenging.
Heil íbúð
3 svefnherbergi2 baðherbergiPl áss fyrir 8
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
- Ísskápur
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Nálægt ströndinni
- Útilaug
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 3 svefnherbergi
- Eldhús
- Kapal-/ gervihnattarásir
- Kaffivél/teketill
- Baðker eða sturta
- Útigrill
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Holiday Inn Express & Suites Gulf Shores by IHG
Gulf Shores
Holiday Inn Express & Suites Gulf Shores by IHG
Gulf Shores
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.6 af 10, Frábært, 1.006 umsagnir
8,6
Frábært
1.006 umsagnir
Verðið er 14.656 kr.
14.656 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Microtel Inn & Suites by Wyndham Gulf Shores
Gulf Shores
Microtel Inn & Suites by Wyndham Gulf Shores
Gulf Shores
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.2 af 10, Gott, 241 umsögn
7,2
Gott
241 umsögn
Verðið er 10.559 kr.
10.559 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Courtyard by Marriott Gulf Shores Craft Farms
Gulf Shores
Courtyard by Marriott Gulf Shores Craft Farms
Gulf Shores
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.8 af 10, Frábært, 1.000 umsagnir
8,8
Frábært
1.000 umsagnir
Verðið er 14.117 kr.
14.117 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Days Inn by Wyndham Foley - North Gulf Shores
Foley
Days Inn by Wyndham Foley - North Gulf Shores
Foley
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
6.4af 10, 1.000 umsagnir
6,4
1.000 umsagnir
Verðið er 7.740 kr.
7.740 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Palm Beach A23
Orange Beach
Palm Beach A23
Orange Beach
- Laug
- Bílastæði í boði
- Setustofa
8.6 af 10, Frábært, 4 umsagnir
8,6
Frábært
4 umsagnir

Lei Lani Mini Tower 117 - 5ppl
Orange Beach East
Lei Lani Mini Tower 117 - 5ppl
Orange Beach East
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

1872 West Beach Blvd, Gulf Shores, AL, 36542
Hvað er í nágrenninu?
- West Beach - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Little Lagoon - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Lagoon Pass Park - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Gulf Shores Beach (strönd) - 1 mín. akstur - 1.5 km
- Hangout Music Fest - 7 mín. akstur - 6.6 km
Samgöngur
- Gulf Shores, AL (GUF-Jack Edwards) - 17 mín. akstur
Veitingastaðir
- The Hangout - 8 mín. akstur
- Pink Pony Pub - 8 mín. akstur
- The Catch - 6 mín. akstur
- Sunliner Diner - 7 mín. akstur
- Picnic Beach - 7 mín. akstur
Um þennan gististað
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo
- Þessi íbúð er á frábærum stað, því Gulf Shores Beach (strönd) og Gulf State garður eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og ókeypis þráðlaus nettenging.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 1 íbúð
Koma/brottför
- Innritunartími hefst kl. 16:00
- Lágmarksaldur við innritun - 25
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir munu fá tölvupóst innan 5 dagar fyrir komu með innritunarleiðbeiningum
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 25
Börn
- Börn fá að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef þau nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Strönd
- Nálægt ströndinni
Sundlaug/heilsulind
- Útilaug
- Heitur pottur
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Fyrir fjölskyldur
- Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)
Eldhús
- Ísskápur
- Bakarofn
- Kaffivél/teketill
Svefnherbergi
- 3 svefnherbergi
Baðherbergi
- 2 baðherbergi
- Baðker eða sturta
Útisvæði
- Útigrill
Þvottaþjónusta
- Þvottavél og þurrkari
Þægindi
- Kynding
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Öryggisaðsta ða
- Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við debet- eða kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Snertilausar greiðslur eru í boði.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Sea Oats 105h 3 Bedroom
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo Condo
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo Gulf Shores
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo Condo Gulf Shores
Algengar spurningar
Er Þessi íbúð með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Þessi íbúð gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?
Þú getur innritað þig frá kl. 16:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo?
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo er með útilaug.
Er Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar kaffivél og ísskápur.
Á hvernig svæði er Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo?
Sea Oats 105h 3 Bedroom Condo er í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Gulf Shores Beach (strönd) og 11 mínútna göngufjarlægð frá Lagoon Pass Park.