Hotel ORIGIN Hyderabad Airport

Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel í skreytistíl (Art Deco) í borginni Hyderabad með veitingastað og tengingu við ráðstefnumiðstöð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel ORIGIN Hyderabad Airport er á fínum stað, því Chowmahalla-höllin er í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð. Meðal þess sem gestir fá ókeypis eru þráðlaust net, bílastæðaþjónusta og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

7,4 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Flugvallarflutningur
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður
  • Morgunverður í boði
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Viðskiptamiðstöð (opin allan sólarhringinn)
  • Ráðstefnumiðstöð
  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Flugvallarskutla
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Kaffi/te í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Hjólarúm/aukarúm í boði (ókeypis)
  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilin setustofa
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
Núverandi verð er 2.394 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. sep. - 20. sep.

Herbergisval

Premium-herbergi með tvíbreiðu rúmi - reyklaust - borgarsýn

9,0 af 10
Dásamlegt
(13 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - einkabaðherbergi - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 29 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Business-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - einkabaðherbergi - borgarsýn

7,4 af 10
Gott
(3 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 32 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe Premium Room

  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior Family Room

  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Business Suite Room

  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Rajiv Gandhi International Airport Road, 1, 8-27/2 Shamshabad, Hyderabad, Telangana, 501218

Hvað er í nágrenninu?

  • Mir Alam Tank - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Nehru Zoological Park (dýragarður) - 22 mín. akstur - 13.9 km
  • U.S. Consulate General - 28 mín. akstur - 27.7 km
  • Charminar - 33 mín. akstur - 20.7 km
  • Golconda-virkið - 41 mín. akstur - 22.4 km

Samgöngur

  • Hyderabad (HYD-Rajiv Gandhi alþj.) - 12 mín. akstur
  • Umdanagar-lestarstöðin - 7 mín. ganga
  • Hyderabad Budvel lestarstöðin - 8 mín. akstur
  • Hyderabad Falaknuma lestarstöðin - 14 mín. akstur
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪Cafe Niloufer - ‬10 mín. akstur
  • ‪Harley’s - ‬11 mín. akstur
  • ‪Starbucks - ‬8 mín. akstur
  • ‪Airaa Café - ‬12 mín. akstur
  • ‪Starbucks - ‬8 mín. akstur

Um þennan gististað

Hotel ORIGIN Hyderabad Airport

  • Hotel ORIGIN Hyderabad Airport er á fínum stað, því Chowmahalla-höllin er í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð. Meðal þess sem gestir fá ókeypis eru þráðlaust net, bílastæðaþjónusta og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 45 herbergi
    • Er á meira en 3 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á ferðir frá flugvelli (aukagjald kann að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við staðinn með komuupplýsingar við komu og nota til þess samskiptaupplýsingarnar í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir)*
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Ókeypis örugg bílastæði með þjónustu á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
DONE

Flutningur

    • Flugvallarskutla samkvæmt beiðni (allan sólarhringinn)*
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 08:30–kl. 10:30
  • Veitingastaður
  • Kaffihús
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Sameiginlegur örbylgjuofn
  • Samnýttur ísskápur
  • Herbergisþjónusta allan sólarhringinn
  • Vatnsvél

Ferðast með börn

  • Lok á innstungum

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð sem er opin allan sólarhringinn
  • Fundarherbergi
  • Ráðstefnumiðstöð (364 fermetra rými)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Hjólageymsla
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Byggt 100
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Öryggishólf í móttöku
  • Arinn í anddyri
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Hjólastæði
  • Skápar í boði
  • Veislusalur
  • Móttökusalur
  • Art Deco-byggingarstíll

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 107
  • Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • 12 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Móttaka gestastjóra með hjólastólaaðgengi
  • Bílastæðaþjónusta fyrir ökutæki með hjólastóla
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Hæð móttökuborðs með hjólastólaaðgengi (cm): 122
  • Viðskiptamiðstöð með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Setustofa með hjólastólaaðgengi
  • Aðgengileg flugvallarskutla
  • Hjólastólar í boði á staðnum
  • Sjónvarp með textalýsingu
  • Föst sturtuseta
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • Flísalagt gólf í almannarýmum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu LED-sjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Vifta í lofti
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
  • Gluggatjöld

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Kvöldfrágangur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Pillowtop-dýna
  • Hjóla-/aukarúm (aukagjald)

Njóttu lífsins

  • Aðskilin setustofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari (eftir beiðni)
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis dagblöð
  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)
  • Prentari
  • Straumbreytar/hleðslutæki

Matur og drykkur

  • Heimsendingarþjónusta á mat
  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf í herbergi (rúmar fartölvur)
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Sérkostir

Veitingar

Rhythm Restaurant - veitingastaður með hlaðborði á staðnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 199 INR fyrir fullorðna og 149 INR fyrir börn
  • Flugvallarskutla er í boði og kostar aukalega 800 INR fyrir bifreið (aðra leið, hámarksfarþegafjöldi 4)

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir INR 950.0 á dag
  • Gjald í flugvallarútu fyrir börn frá 12 til 18 er 800 INR (aðra leið)

Gæludýr

  • Innborgun fyrir gæludýr: 2000 INR fyrir dvölina
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, INR 599 fyrir hvert gistirými, á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og gluggahlerar.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Hotel ORIGIN Hyderabad Airport gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 599 INR fyrir hvert gistirými, á nótt auk þess sem einnig þarf að greiða tryggingargjald að upphæð 2000 INR fyrir dvölina.

Býður Hotel ORIGIN Hyderabad Airport upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði og bílastæði með þjónustu.

Býður Hotel ORIGIN Hyderabad Airport upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði. Gjaldið er 800 INR fyrir bifreið aðra leið.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel ORIGIN Hyderabad Airport með?

Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel ORIGIN Hyderabad Airport?

Meðal staða sem er áhugavert að heimsækja eru Nehru Zoological Park (dýragarður) (15,6 km) og Chowmahalla-höllin (16,1 km) auk þess sem Charminar (17,1 km) og Salar Jung safnið (18,3 km) eru einnig í nágrenninu.

Eru veitingastaðir á Hotel ORIGIN Hyderabad Airport eða í nágrenninu?

Já, veitingastaðurinn Rhythm Restaurant er á staðnum.

Á hvernig svæði er Hotel ORIGIN Hyderabad Airport?

Hotel ORIGIN Hyderabad Airport er í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Umdanagar-lestarstöðin og 6 mínútna göngufjarlægð frá Mir Alam Tank.