Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Chonburi á Hotels.com. Þessi hótel í Chonburi skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Chonburi
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
27. okt. - 28. okt.Á morgun
28. okt. - 29. okt.Næsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Þarnæsta helgi
6. nóv. - 8. nóv.Chonburi - hvar á að dvelja?




1. Hotel Nikko Amata City Chonburi
Hotel Nikko Amata City ChonburiChonburi
11.546 kr.
inniheldur skatta og gjöld
10. nóv. - 11. nóv.




2. Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, BangpakongChonburi
6.167 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




3. Amari Bangsaen
Amari BangsaenBan Bang Saen (1)
8.488 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. nóv. - 10. nóv.




4. J Park Hotel
J Park HotelChonburi
4.353 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




5. GO Hotel Chonburi at Central Chonburi
GO Hotel Chonburi at Central ChonburiChonburi
5.535 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




6. Premier Luxe Hotel
Premier Luxe HotelBan Suan
9.521 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




7. MT Park Residence
MT Park ResidenceMakham Yong
3.605 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




8. Thani Residence
Thani ResidenceBan Suan
2.521 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




9. B2 Amata Nakorn Premier Hotel
B2 Amata Nakorn Premier HotelDon Hua Lo
3.569 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




10. The LogBook Room and Cafe
The LogBook Room and CafeBan Suan
5.589 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




11. Bangsaen Heritage Hotel
Bangsaen Heritage HotelBan Bang Saen (1)
5.610 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.




12. My Bed Gold Hotel
My Bed Gold HotelBan Suan
3.462 kr.
inniheldur skatta og gjöld
10. nóv. - 11. nóv.




13. J & Y Lodge Hotel
J & Y Lodge HotelChonburi
3.895 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




14. The Zleep Chonburi
The Zleep ChonburiChonburi
3.732 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




15. The Sky Condo
The Sky CondoChonburi
3.787 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




16. P.N. Gold Resort
P.N. Gold ResortChonburi
2.596 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. nóv. - 24. nóv.




17. Prinya House
Prinya HouseBang Pla Soi
2.235 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




18. NTK Residence
NTK ResidenceChonburi
3.663 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. nóv. - 5. nóv.




19. Patt Serviced Apartments
Patt Serviced ApartmentsChonburi
3.700 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. nóv. - 14. nóv.




20. NARITA@amata
NARITA@amataDon Hua Lo
6.040 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Chonburi og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
1.954 kr. afsláttur
GO Hotel Chonburi at Central Chonburi11.070 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.535 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, BangpakongChonburi
Snjalltækjaverð 1.804 kr. afsláttur
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong16.228 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.114 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
965 kr. afsláttur
Bangsaen Heritage Hotel15.164 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.582 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
25.704 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.852 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.800 kr. afsláttur
Thani Residence5.410 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.705 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.384 kr. afsláttur
The Kite Hotel Bangsaen by Koko13.713 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.857 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
9.439 kr. afsláttur
NTK Residence8.925 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.463 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.460 kr. afsláttur
Atlantis Manor31.160 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.580 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
18.461 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.231 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.046 kr. afsláttur
GO Hotel Chonburi at Central Chonburi11.586 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.793 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, BangpakongChonburi
Snjalltækjaverð 1.368 kr. afsláttur
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong12.334 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.167 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.258 kr. afsláttur
Thani Residence5.952 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.976 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
12.495 kr. afsláttur
The Kite Hotel Bangsaen by Koko23.206 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.603 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.889 kr. afsláttur
NTK Residence7.459 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.730 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.460 kr. afsláttur
Atlantis Manor31.160 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.580 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.546 kr. afsláttur
Nights in a Box18.174 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.087 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.023 kr. afsláttur
GO Hotel Chonburi at Central Chonburi5.793 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
484 kr. afsláttur
J Park Hotel4.353 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, BangpakongChonburi
Snjalltækjaverð 684 kr. afsláttur
Kantary Hotel & Serviced Apartments Amata, Bangpakong6.167 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
343 kr. afsláttur
Thani Residence3.083 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
195 kr. afsláttur
Patt Serviced Apartments3.700 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.166 kr. afsláttur
The Kite Hotel Bangsaen by Koko7.735 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.623 kr. afsláttur
Atlantis Manor14.606 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




































