SUITE US GUESTHOUSE

Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Kota Bharu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

SUITE US GUESTHOUSE er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Kota Bharu hefur upp á að bjóða.

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla

Meginaðstaða (2)

  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Farangursgeymsla
Núverandi verð er 3.339 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. okt. - 7. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 10 af 10 herbergjum

Double Room

  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Executive Double Room

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Family Superior

  • Pláss fyrir 5
  • 2 tvíbreið rúm og 1 einbreitt rúm

Deluxe Twin Room

  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Deluxe Quadruple Room

  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 2

Deluxe Triple Room

  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Deluxe Single

  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Standard Twin Room

  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Pt 1612&1613, Tingkat 1&2 Persiaran, KK6, Jalan Raja Perempuan Zainab 2, Lundang, Kelantan, 15200

Hvað er í nágrenninu?

  • Billion-verslunarmiðstöðin - 7 mín. akstur - 5.7 km
  • Sultan Mohammad IV leikvangurinn - 7 mín. akstur - 6.9 km
  • Kota Bharu verslunarmiðstöðin - 8 mín. akstur - 6.9 km
  • Siti Khadijah miðbæjarmarkaðurinn - 9 mín. akstur - 8.0 km
  • Cahaya Bulan ströndin - 21 mín. akstur - 17.9 km

Samgöngur

  • Kota Bharu (KBR-Sultan Ismail Petra) - 22 mín. akstur
  • Wakaf Bharu-lestarstöðin - 20 mín. akstur
  • Pasir Mas-lestarstöðin - 31 mín. akstur
  • Tumpat-lestarstöðin - 37 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Zus Coffee Kubang Kerian - ‬3 mín. ganga
  • ‪Tropika Coffee - ‬3 mín. ganga
  • ‪Al Khatiri Restaurant - ‬3 mín. ganga
  • ‪Me'nate Steak Hub Kelantan - ‬2 mín. ganga
  • ‪Variarasa Bonda - ‬2 mín. ganga

Um þennan gististað

SUITE US GUESTHOUSE

  • SUITE US GUESTHOUSE er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Kota Bharu hefur upp á að bjóða.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 26 herbergi

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi)
    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Þjónusta

  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Byggt 2024

Gjöld og reglur

Bílastæði

  • Sjálfsafgreiðslubílastæði bjóðast fyrir aukagjald

Reglur

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Býður SUITE US GUESTHOUSE upp á bílastæði á staðnum?

Já, það eru sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi). Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er SUITE US GUESTHOUSE með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Á hvernig svæði er SUITE US GUESTHOUSE?

SUITE US GUESTHOUSE er í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Sains Malaysia háskólasjúkrahúsið.