Al Dora All Inclusive Hotel

3.0 stjörnu gististaður
Hótel með einkaströnd í nágrenninu, Miðborg Hurghada nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Al Dora All Inclusive Hotel státar af toppstaðsetningu, því Rauða hafið og Miðborg Hurghada eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Líkamsræktaraðstaða, gufubað og skyndibitastaður/sælkeraverslun eru meðal annarra hápunkta staðarins.

Umsagnir

7,8 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Veitingastaður
  • Heilsurækt
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Einkaströnd í nágrenninu
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Gufubað
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Öryggishólf í móttöku
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Leikvöllur á staðnum
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Lyfta
  • Gervihnattasjónvarp
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum

Double/ Twin Deluxe Room

  • Pláss fyrir 2
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior Triple Room

  • Pláss fyrir 3
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
7R72+WP, El Helal District, Hurghada 2, Hurghada, Red Sea Governorate, 0

Hvað er í nágrenninu?

  • strönd nálægt Nasr st Gardens - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • strönd nálægt Al Dora Residence - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Moska Hurghada - 3 mín. akstur - 1.5 km
  • Saint Shenouda Koptíska Rétttrúnaðarkirkjan - 3 mín. akstur - 1.9 km
  • strönd nálægt Al Khadayat hverfi - 3 mín. akstur - 1.9 km

Samgöngur

  • Hurghada (HRG-Hurghada alþj.) - 23 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Munchery Restaurant - ‬3 mín. akstur
  • ‪Meraki Beach - ‬4 mín. akstur
  • ‪Lobby Bar - ‬3 mín. akstur
  • ‪Pizza Restaurant - ‬3 mín. akstur
  • ‪Yades - ‬3 mín. akstur

Um þennan gististað

Al Dora All Inclusive Hotel

  • Al Dora All Inclusive Hotel státar af toppstaðsetningu, því Rauða hafið og Miðborg Hurghada eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Líkamsræktaraðstaða, gufubað og skyndibitastaður/sælkeraverslun eru meðal annarra hápunkta staðarins.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 135 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 14:00
    • Útritunartími er 12:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi)
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverður
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Ferðast með börn

  • Leikvöllur

Áhugavert að gera

  • Nálægt einkaströnd

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðstaða

  • Byggt 2024
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Gufubað

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Gervihnattarásir

Fyrir útlitið

  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Bílastæði

  • Sjálfsafgreiðslubílastæði bjóðast fyrir aukagjald

Reglur

Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay
Snjalltækjagreiðslur sem boðið er upp á eru m.a.: Alipay, Apple Pay og WeChat Pay.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Býður Al Dora All Inclusive Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Já, það eru sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi).

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Al Dora All Inclusive Hotel með?

Þú getur innritað þig frá kl. 14:00. Útritunartími er 12:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Al Dora All Inclusive Hotel?

Al Dora All Inclusive Hotel er með gufubaði og líkamsræktaraðstöðu, auk þess sem hann er líka með garði.

Á hvernig svæði er Al Dora All Inclusive Hotel?

Al Dora All Inclusive Hotel er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Rauða hafið og 20 mínútna göngufjarlægð frá Moska Hurghada.

Umsagnir

7,8

Gott