Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Petaling Jaya á Hotels.com. Þessi hótel í Petaling Jaya skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Petaling Jaya
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
26. okt. - 27. okt.Á morgun
27. okt. - 28. okt.Næsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Þarnæsta helgi
6. nóv. - 8. nóv.Petaling Jaya - hvar á að dvelja?




1. M World Hotel
M World HotelDamansara Utama
16.238 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




2. Le Méridien Petaling Jaya
Le Méridien Petaling JayaPetaling Jaya
12.094 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




3. One World Hotel
One World HotelBandar Utama
17.345 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. nóv. - 10. nóv.




4. Hilton Petaling Jaya
Hilton Petaling JayaPetaling Jaya
9.580 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.




5. Somerset Damansara Utama Petaling Jaya
Somerset Damansara Utama Petaling JayaSS 2
12.267 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




6. Sheraton Petaling Jaya Hotel
Sheraton Petaling Jaya HotelPetaling Jaya
12.094 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




7. Sunway Pyramid Hotel
Sunway Pyramid HotelBandar Sunway
14.992 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




8. Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)
Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)Bandar Sunway
12.686 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. nóv. - 17. nóv.




9. Petaling Jaya Marriott Hotel
Petaling Jaya Marriott HotelPetaling Jaya
12.255 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




10. The Hub SS2 by manatidur
The Hub SS2 by manatidurPetaling Jaya
7.473 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




11. Paxtonz KL Walk to Mall & Pool
Paxtonz KL Walk to Mall & PoolBukit Lanjan
6.639 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. nóv. - 23. nóv.




12. Ibis PJCC Petaling Jaya
Ibis PJCC Petaling JayaPetaling Jaya
4.770 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




14. Hotel Armada Petaling Jaya
Hotel Armada Petaling JayaPetaling Jaya
10.029 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.




15. Paxtonz By Mykey
Paxtonz By MykeyBukit Lanjan
3.600 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




16. LightHouse Hotel & ShortStay
LightHouse Hotel & ShortStayDamansara Utama
6.147 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. nóv. - 15. nóv.




17. Sunway Resort Hotel
Sunway Resort HotelBandar Sunway
23.006 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




18. Qliq Damansara
Qliq DamansaraDamansara Perdana
12.082 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. nóv. - 16. nóv.




19. Paxtonz Ango Suites Kuala Lumpur
Paxtonz Ango Suites Kuala LumpurDamansara Perdana
3.590 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. nóv. - 26. nóv.




20. Mossaz Suites by Mana Mana
Mossaz Suites by Mana ManaBukit Lanjan
4.051 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Petaling Jaya og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
30.880 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.440 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
48.160 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
24.080 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)
Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)Bandar Sunway
7.242 kr. afsláttur
Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)29.968 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.984 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.012 kr. afsláttur
LightHouse Hotel & ShortStay12.294 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.147 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
20.521 kr. afsláttur
Hotel Armada Petaling Jaya23.766 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.883 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Manhattan Business Hotel Damansara Perdana
Manhattan Business Hotel Damansara PerdanaDamansara Perdana
4.900 kr. afsláttur
Manhattan Business Hotel Damansara Perdana11.302 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.651 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
6.399 kr. afsláttur
Paxtonz KL Walk to Mall & Pool18.928 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.464 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
16.050 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
8.025 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.600 kr. afsláttur
Lumi Tropicana25.894 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
12.947 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
17.402 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.701 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
13.195 kr. afsláttur
Crystal Crown Hotel Petaling Jaya16.013 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.007 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.181 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.591 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.283 kr. afsláttur
H Boutique Hotel Kota Damansara12.427 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.214 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.686 kr. afsláttur
Sunway Pyramid Resort Suites by Ray&Jo19.456 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
9.728 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.412 kr. afsláttur
Sunway Pyramid Hotel46.658 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.329 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.228 kr. afsláttur
M World Hotel16.238 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.871 kr. afsláttur
One World Hotel17.345 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.006 kr. afsláttur
LightHouse Hotel & ShortStay6.147 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Manhattan Business Hotel Damansara Perdana
Manhattan Business Hotel Damansara PerdanaDamansara Perdana
2.184 kr. afsláttur
Manhattan Business Hotel Damansara Perdana5.088 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.287 kr. afsláttur
Qliq Damansara12.082 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.625 kr. afsláttur
Sunway Resort Hotel23.005 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.207 kr. afsláttur
Paxtonz KL Walk to Mall & Pool6.639 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
927 kr. afsláttur
Asaya Damansara8.701 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)
Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)Bandar Sunway
5.519 kr. afsláttur
Sunway Lagoon Hotel (formerly Sunway Clio Hotel)22.577 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
544 kr. afsláttur
PJ8 Service Suites at Petaling Jaya7.185 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
1.804 kr. afsláttur
Hotel Armada Petaling Jaya16.734 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.518 kr. afsláttur
The Hub SS2 by manatidur7.473 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
612 kr. afsláttur
H Boutique Hotel Kota Damansara5.945 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.393 kr. afsláttur
Crystal Crown Hotel Petaling Jaya11.720 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
599 kr. afsláttur
GM Hotel Sunway Metro5.839 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Petaling Jaya – Þú gætir einnig haft áhuga á fjölskylduvænum hótelum












































































