Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Cebu City - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Cebu City á Hotels.com. Þessi hótel í Cebu City skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 17. október 2026.




1. Radisson Blu Cebu
Radisson Blu CebuMabolo
11.718 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. nóv. - 16. nóv.




2. Shangri-La Mactan, Cebu
Shangri-La Mactan, CebuMactan
23.387 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. nóv. - 17. nóv.




3. Plantation Bay a Real Resort with a Real Spa
Plantation Bay a Real Resort with a Real SpaMarigondon
28.396 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




4. Quest Hotel & Conference Center
Quest Hotel & Conference CenterCamputhaw
7.138 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




5. Waterfront Cebu City Hotel & Casino
Waterfront Cebu City Hotel & CasinoLahug
8.892 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. nóv. - 15. nóv.




6. bai Hotel Cebu
bai Hotel CebuMandaue
9.013 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




7. Mövenpick Hotel Mactan Island Cebu
Mövenpick Hotel Mactan Island CebuPunta Engaño
16.265 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




8. Holiday Inn Cebu City by IHG
Holiday Inn Cebu City by IHGHipodromo
9.441 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




9. Marco Polo Plaza Cebu
Marco Polo Plaza CebuLahug
7.812 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




10. Lex Hotel Cebu
Lex Hotel CebuCamputhaw
7.866 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




11. Seda Ayala Center Cebu City
Seda Ayala Center Cebu CityLuz
9.046 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




12. Harolds Hotel CEBU
Harolds Hotel CEBUCamputhaw
5.209 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




13. Mandarin Plaza Hotel
Mandarin Plaza HotelLahug
4.912 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




14. JPark Island Resort & Waterpark
JPark Island Resort & WaterparkMaribago
23.306 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




15. Bayfront Hotel Cebu - North Reclamation
Bayfront Hotel Cebu - North ReclamationMabolo
11.558 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




16. Citadines Cebu City
Citadines Cebu CityÞinghússtaðurinn
9.260 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




17. Seda Central Bloc Cebu City
Seda Central Bloc Cebu CityLahug
9.623 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




18. Cebu Parklane International Hotel
Cebu Parklane International HotelLahug
5.484 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




19. Red Planet Cebu
Red Planet CebuCamputhaw
3.569 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. okt. - 19. okt.




20. Hotel Elizabeth Cebu
Hotel Elizabeth CebuCamputhaw
8.044 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Cebu City og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
43.941 kr. afsláttur
Quest Hotel & Conference Center14.647 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.324 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
14.808 kr. afsláttur
Waterfront Cebu City Hotel & Casino18.100 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.050 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
10.058 kr. afsláttur
Lex Hotel Cebu15.732 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.866 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
9.352 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.676 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.750 kr. afsláttur
Harolds Hotel CEBU11.161 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.581 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
9.144 kr. afsláttur
Cebu Parklane International Hotel10.968 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.484 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.108 kr. afsláttur
One Central Hotel9.958 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.979 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.406 kr. afsláttur
bai Hotel Cebu18.610 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.305 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.528 kr. afsláttur
Red Planet Cebu7.328 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.664 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
8.120 kr. afsláttur
Bayfront Hotel Cebu - Capitol Site13.820 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.910 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.485 kr. afsláttur
Summit Galleria Cebu20.243 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.122 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.634 kr. afsláttur
Mandarin Plaza Hotel14.724 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.362 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
21.558 kr. afsláttur
NUSTAR Hotel Cebu50.292 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
25.146 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.464 kr. afsláttur
ABC Hotel Cebu8.084 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.042 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.502 kr. afsláttur
Hamersons Hotel Cebu7.506 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.753 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
21.409 kr. afsláttur
Quest Hotel & Conference Center7.138 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
6.970 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.676 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
7.404 kr. afsláttur
Waterfront Cebu City Hotel & Casino9.050 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
554 kr. afsláttur
One Central Hotel4.979 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.759 kr. afsláttur
Harolds Hotel CEBU5.599 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.629 kr. afsláttur
Lex Hotel Cebu8.805 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




























































