Baw Baw Sansou

2.0 stjörnu gististaður
Niseko Tokyu Grand HIRAFU er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Baw Baw Sansou er á fínum stað, því Niseko Tokyu Grand HIRAFU er í örfárra skrefa fjarlægð.

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust
  • Skíðaaðstaða

Meginaðstaða (3)

  • Skíðageymsla
  • Þvottaaðstaða
  • Fjöltyngt starfsfólk

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum

Villa

  • Pláss fyrir 8
  • Ókeypis þráðlaust net

Run Of House

  • Pláss fyrir 8
  • Ókeypis þráðlaust net

3 Bedroom House

  • Pláss fyrir 8
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
1-32, Niseko, Kutchan, Hokkaido, 044-0081

Hvað er í nágrenninu?

  • Niseko Tokyu Grand HIRAFU - 1 mín. ganga - 0.2 km
  • Alþjóðlega skíðasvæðið Niseko Annupuri - 24 mín. akstur - 12.5 km
  • Niseko Hanazono skíðasvæðið - 25 mín. akstur - 11.5 km
  • Niseko Moiwa skíðasvæðið - 25 mín. akstur - 18.9 km
  • Rusutsu Resort (skíðasvæði) - 52 mín. akstur - 41.0 km

Samgöngur

  • New Chitose flugvöllur (CTS) - 118 mín. akstur
  • Kutchan-lestarstöðin - 9 mín. akstur
  • Niseko lestarstöðin - 10 mín. akstur
  • Kozawa-lestarstöðin - 27 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Musu - ‬1 mín. ganga
  • ‪Tamashii - ‬2 mín. ganga
  • ‪Apres Bar - ‬3 mín. ganga
  • ‪ふじ鮨 ニセコ店 - ‬1 mín. ganga
  • ‪お月さま/ Bar Moon - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

Baw Baw Sansou

  • Baw Baw Sansou er á fínum stað, því Niseko Tokyu Grand HIRAFU er í örfárra skrefa fjarlægð.

Yfirlit

DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Útritunartími er kl. 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Áhugavert að gera

  • Skíðasvæði í nágrenninu

Þjónusta

  • Þvottaaðstaða
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Skíðageymsla

Aðstaða

  • Byggt 2015

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgarskattur gæti verið innheimtur á gististaðnum. Borgarskatturinn er á bilinu 100–10.000 JPY á mann, á nótt, mismikið eftir verði hótelherbergisins á nótt. Vinsamlegast athugið að frekari undantekningar gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með upplýsingunum sem þú fékkst í bókunarstaðfestingunni sem var send eftir bókun.

Reglur

Japanska heilbrigðis- og vinnumála- og velferðarráðuneytið gerir kröfu um að allir alþjóðlegir gestir láti í té númer vegabréfs og tilgreini þjóðerni sitt við innskráningu á gististaði (gistiheimili, hótel, mótel o. s. frv.). Auk þess er eigendum gististaða gert að ljósrita vegabréf allra skráðra gesta og halda ljósritinu til haga.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Býður Baw Baw Sansou upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Baw Baw Sansou með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Baw Baw Sansou?

Njóttu þess að í grenndinni má stunda ýmiss konar vetraríþróttir, en þar á meðal er skíðamennska.

Á hvernig svæði er Baw Baw Sansou?

Baw Baw Sansou er í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Niseko Tokyu Grand HIRAFU og 19 mínútna göngufjarlægð frá Niseko-Shakotan-Otarukaigan-hálfþjóðgarðurinn.