Heil íbúð
Residence Goelia Le Victoria
Íbúð í Blonville-sur-Mer með útilaug
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Residence Goelia Le Victoria



Residence Goelia Le Victoria er í nágrenni við ýmsa áhugaverða staði, t.d. er Deauville-strönd í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum eru bæði útilaug og gufubað þar sem hægt er að slaka á eftir daginn. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru ísskápar og örbylgjuofnar.
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Útilaug
- Gufubað
Vertu eins og heima hjá þér (5)
Vertu eins og heima hjá þér (5)
- Örbylgjuofn
- Kaffivél/teketill
- Stafræn sjónvarpsþjónusta
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Útilaugar
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

La Cour Saint Richer
Basseneville
La Cour Saint Richer
Basseneville
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn

Pretty House With Garden 4br/8p - Saint-arnoult
Saint-Arnoult
Pretty House With Garden 4br/8p - Saint-arnoult
Saint-Arnoult
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Reyklaust

An Elegant Family Home Near Deauville
Saint-Arnoult
An Elegant Family Home Near Deauville
Saint-Arnoult
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Reyklaust
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið
Blonville-sur-Mer, Normandy
Hvað er í nágrenninu?
- Blonville-sur-Mer-strönd - 6 mín. ganga - 0.6 km
- Calouste Gulbenkian-garðurinn - 4 mín. akstur - 2.1 km
- Marais náttúrugarðurinn - 6 mín. akstur - 3.4 km
- Paleospace safnið - 6 mín. akstur - 3.4 km
- Mont Canisy-virkið - 7 mín. akstur - 2.0 km
Samgöngur
- Deauville (DOL-Normandie) - 19 mín. akstur
- Caen (CFR-Carpiquet) - 51 mín. akstur
- Villers-sur-Mer lestarstöðin - 5 mín. akstur
- Blonville Benerville lestarstöðin - 6 mín. ganga
- Trouville-Deauville lestarstöðin - 13 mín. akstur
Veitingastaðir
- Le Hibouville - 8 mín. akstur
- Le Comptoir & la Table - 7 mín. akstur
- La Paillotte - 6 mín. akstur
- Bar de la Mer - 7 mín. akstur
- Chez Patou - 7 mín. akstur
Um þennan gististað
Residence Goelia Le Victoria
- Residence Goelia Le Victoria er í nágrenni við ýmsa áhugaverða staði, t.d. er Deauville-strönd í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum eru bæði útilaug og gufubað þar sem hægt er að slaka á eftir daginn. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru ísskápar og örbylgjuofnar.
Yfirlit
Koma/brottför
- Lágmarksaldur við innritun - 18
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst með innritunarleiðbeiningum
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr leyfð
- Þjónustudýr velkomin
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Aðstaða
- Útilaug
- Upphituð laug
- Gufubað
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Stafrænar sjónvarpsrásir
Þægindi
- Kaffivél/teketill
- Rafmagnsketill
Sofðu rótt
- Rúmföt í boði
Fyrir útlitið
- Handklæði
Matur og drykkur
- Ísskápur
- Örbylgjuofn
- Brauðrist
- Uppþvottavélar á herbergjum
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 4.40 EUR á mann á nótt. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 18 ára.
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Er Residence Goelia Le Victoria með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Residence Goelia Le Victoria gæludýr?
Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum.
Býður Residence Goelia Le Victoria upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Residence Goelia Le Victoria?
Residence Goelia Le Victoria er með útilaug og gufubaði.
Á hvernig svæði er Residence Goelia Le Victoria?
Residence Goelia Le Victoria er í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Blonville Benerville lestarstöðin og 10 mínútna göngufjarlægð frá Baie de la Seine.