S-Twin Hotel
Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Abha með innilaug og veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir S-Twin Hotel





S-Twin Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Abha hefur upp á að bjóða. Á staðnum er veitingastaður þar sem hægt er að grípa sér bita, og svo má láta stjana við sig með því að fara í nudd. Á staðnum eru einnig innilaug, líkamsræktaraðstaða og gufubað.
Umsagnir
8,88,8 af 10
Frábært
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Meginaðstaða (12)
Meginaðstaða (12)
- Þrif daglega
- Veitingastaður
- Innilaug
- Líkamsræktaraðstaða
- Gufubað
- Eimbað
- Barnasundlaug
- L2 kaffihús/kaffisölur
- Heilsulindarþjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Arinn í anddyri
- Öryggishólf í móttöku
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Barnasundlaug
- Dagleg þrif
- Þvottaaðstaða
- Kaffivél/teketill
- Myrkratjöld/-gardínur
- Lyfta
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Junior-svíta

Junior-svíta
- 53 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - borgarsýn

Deluxe-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - borgarsýn
- Borgarútsýni
- 40 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Herbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn
- Borgarútsýni
- 46 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn
- Borgarútsýni
- 36 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Executive-svíta

Executive-svíta
- 73 fermetrar
- 2 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 2 einbreið rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Boudl Mahayel Aseer
Muhayil
Boudl Mahayel Aseer
Muhayil
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.0 af 10, Dásamlegt, 9 umsagnir
9,0
Dásamlegt
9 umsagnir
Verðið er 11.802 kr.
11.802 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Velmist Residence Abha
Abha
Velmist Residence Abha
Abha
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 10.279 kr.
10.279 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. sep. - 5. sep.

Asfour for serviced apartments
Abha
Asfour for serviced apartments
Abha
- Eldhús
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Royal Edition Hotel Apartments
Buraydah
Royal Edition Hotel Apartments
Buraydah
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 32.876 kr.
32.876 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Rehana Hotel
Khamis Mushait
Rehana Hotel
Khamis Mushait
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

airport rood, Abha, Aseer Province, 62586
Hvað er í nágrenninu?
- Al Sa'ada-garðurinn - 5 mín. akstur - 6.3 km
- Al Rashid verslunarmiðstöðin Abha - 5 mín. akstur - 7.0 km
- Albanoon Land skemmtigarðurinn - 5 mín. akstur - 8.0 km
- Háskóli Khalid konungs - 8 mín. akstur - 11.1 km
- Al Salam skemmtigarðurinn - 11 mín. akstur - 14.3 km
Samgöngur
- Abha (AHB) - 5 mín. akstur
Veitingastaðir
- دوبامين | dopamine - 8 mín. akstur
- coffee Kangaroo - 7 mín. akstur
- La Paz - 18 mín. ganga
- باسكِت - 19 mín. akstur
- Barnie's - 22 mín. akstur
Um þennan gististað
S-Twin Hotel
- S-Twin Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Abha hefur upp á að bjóða. Á staðnum er veitingastaður þar sem hægt er að grípa sér bita, og svo má láta stjana við sig með því að fara í nudd. Á staðnum eru einnig innilaug, líkamsræktaraðstaða og gufubað.
Yfirlit
Stærð hótels
- 28 herbergi
Koma/brottför
- Innritunartími hefst kl. 15:00
- Síðbúin innritun háð framboði
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Pör sem vilja deila herbergi þurfa að framvísa gögnum sem sanna að þau séu gift
Börn
- Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
- Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 07:00–kl. 11:00
- 2 kaffihús/kaffisölur
- Veitingastaður
Ferðast með börn
- Barnasundlaug
- Sundlaugavörður á staðnum
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Þjónusta gestastjóra
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Farangursgeymsla
- Fjöltyngt starfsfólk
Aðstaða
- Öryggishólf í móttöku
- Arinn í anddyri
- Líkamsræktaraðstaða
- Innilaug
- Heilsulindarþjónusta
- Gufubað
- Eimbað
Aðgengi
- Blindraletur eða upphleypt merki
- Lyfta
- Breidd lyftudyra (cm): 80
- Aðgengi fyrir hjólastóla
- Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
- Bílastæði með hjólastólaaðgengi
- 1 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
- Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
- Móttaka gestastjóra með hjólastólaaðgengi
- Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
- Móttaka með hjólastólaaðgengi
- Sundlaug með hjólastólaaðgengi
- Líkamsræktaraðstaða með hjólastólaaðgengi
- Viðskiptamiðstöð með hjólastólaaðgengi
- Sýnileg neyðarmerki á göngum
- Handföng á stigagöngum
- Hæð handfanga í stigagöngum (cm): 89
- Rampur við aðalinngang
- Hjólastólar í boði á staðnum
- Spegill með stækkunargleri
- Dyrabjalla/sími með sýnilegri hringingu
- Hurðir með beinum handföngum
- Símaaðstaða aðgengileg heyrnarlausum
- 2 Stigar til að komast á gististaðinn
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Snjallsjónvarp
- Gervihnattarásir
Þægindi
- Kaffivél/teketill
- Rafmagnsketill
- Baðsloppar og inniskór
- Straujárn/strauborð
Sofðu rótt
- Myrkratjöld/-gardínur
- Hljóðeinangruð herbergi
- Rúmföt í boði
Fyrir útlitið
- Tannburstar og tannkrem
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)
- Sími
- Straumbreytar/hleðslutæki
Matur og drykkur
- Heimsendingarþjónusta á mat
- Míní-ísskápur
- Ókeypis vatn á flöskum
Meira
- Þrif daglega
- Öryggishólf á herbergjum
- Leiðbeiningar um veitingastaði
Sérkostir
Heilsulind
Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu. Á meðal þjónustu er nudd.
Gjöld og reglur
Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)
- Nuddþjónusta er í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, Union Pay
Skráningarnúmer gististaðar 10007748
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Gististaðarflokkur
Saudi Ministry of Tourism hefur veitt þessum gististað opinbera stjörnugjöf.
Algengar spurningar
Er S-Twin Hotel með sundlaug?
Já, staðurinn er með innilaug og barnasundlaug.
Leyfir S-Twin Hotel gæludýr?
Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.
Býður S-Twin Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er S-Twin Hotel með?
Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er á hádegi.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á S-Twin Hotel?
S-Twin Hotel er með innilaug og gufubaði, auk þess sem hann er líka með eimbaði.
Eru veitingastaðir á S-Twin Hotel eða í nágrenninu?
Já, það er veitingasta ður á staðnum.
Á hvernig svæði er S-Twin Hotel?
S-Twin Hotel er í hjarta borgarinnar Abha. Meðal vinsælla staða í nágrenninu er Háskóli Khalid konungs, sem er í 12 akstursfjarlægð.