Orlofshús
Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool
Gististaðarflokkur: 2
Orlofshús í Colbún
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool





Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Colbún hefur upp á að bjóða.
Heilt heimili
3 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Á gististaðnum eru 5 orlofshús
- Garður
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (5)
Vertu eins og heima hjá þér (5)
- 3 svefnherbergi
- Einkabaðherbergi
- Setustofa
- Garður
- Útigrill
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Lodge Colbun
Colbún
Lodge Colbun
Colbún
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 4 umsagnir
9,0
Dásamlegt
4 umsagnir
Verðið er 15.462 kr.
15.462 kr.
29. ágú. - 30. ágú.

Cabañas entre montañas con tinajas calientes
Colbún
Cabañas entre montañas con tinajas calientes
Colbún
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Barnvænar tómstundir
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Colbún, Maule Region
Hvað er í nágrenninu?
- Machicura-vatn - 31 mín. akstur - 14.7 km
- Colbun-vatn - 41 mín. akstur - 23.6 km
- Lista- og handíðasafn - 47 mín. akstur - 30.4 km
- Plaza De Armas (torg) (torg) - 47 mín. akstur - 30.7 km
- Dómkirkja heilags Ambrósíusar - 47 mín. akstur - 30.7 km
Veitingastaðir
- Carrito El Esfuerzo - 21 mín. akstur
- Doña Tello - 11 mín. akstur
- Comida al paso Sabina - 17 mín. akstur
- restorant el yugo - 10 mín. akstur
- Restaurante Pollo Pecoso - 10 mín. akstur
Um þennan gististað
Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool
- Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Colbún hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 18:00
- Snertilaus innritun í boði
- Lágmarksaldur við innritun - 25
- Útritunartími er kl. 11:00
- Snertilaus útritun í boði
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 25
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Svæði
- Setustofa
Útisvæði
- Útigrill
- Garður
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
- Slökkvitæki
Almennt
- 5 herbergi
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Þú gætir þurft að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Síle (19%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildu vegabréfi og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Síle og sem greiða í erlendum gjaldmiðli (t.d. USD).
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Gististaðurinn er þrifinn af fagfólki.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 18:00. Útritunartími er kl. 11:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool?
Casa de Campo Rari Panim Vida Grill Parking Pool er með garði.