Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Ibadan - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Ibadan á Hotels.com. Þessi hótel í Ibadan skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 20. október 2026.




1. The Bridge Hotel
The Bridge HotelIbadan
9.409 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




2. Owu Crown Hotel
Owu Crown HotelIbadan
6.912 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




3. De Signature Tower Hotels & Suites
De Signature Tower Hotels & SuitesIbadan
23.508 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




4. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.364 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




5. Jogor Hotel Ibadan
Jogor Hotel IbadanIbadan
11.809 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




6. The Royals Apartment
The Royals ApartmentIbadan
41.307 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




8. BRAVA HOTEL
BRAVA HOTELIbadan
11.639 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




9. Kakanfo Inn And Conference Centre
Kakanfo Inn And Conference CentreIbadan
10.934 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




10. BON Hotel Kabuwol
BON Hotel KabuwolIbadan
9.294 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




11. De Generals Hotel
De Generals HotelIbadan
5.194 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




12. Caligeo Suites II
Caligeo Suites IIIbadan
2.707 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




13. Maracanaluxury Hotel & Suites
Maracanaluxury Hotel & SuitesIbadan
5.083 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




14. Cedar Suites
Cedar SuitesIbadan
9.022 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




15. SDM Tavern and Suites
SDM Tavern and SuitesIbadan
11.029 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




16. Mahogany Hotel and Suites
Mahogany Hotel and SuitesIbadan
9.643 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




17. Plus 234 Hotels and Suites
Plus 234 Hotels and SuitesIbadan
3.281 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




18. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
14.884 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




19. Plot1 Suites
Plot1 SuitesIbadan
2.329 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




20. CheckInn hotel Ibadan
CheckInn hotel IbadanIbadan
14.426 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Ibadan og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.352 kr. afsláttur
The Bridge Hotel19.030 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.515 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.886 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.356 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.678 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.226 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites47.016 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.508 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.642 kr. afsláttur
Adis Hotels14.760 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.380 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.726 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.058 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.029 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.538 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.824 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.912 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.144 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.286 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.643 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.858 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.732 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.366 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.422 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.680 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.840 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.606 kr. afsláttur
Iris Gold Suite12.972 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.486 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.312 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.620 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.810 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
548 kr. afsláttur
Murray's Suites4.920 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.460 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
198 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.772 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
886 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.244 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.622 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.886 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.356 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.678 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.226 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites47.016 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.508 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.642 kr. afsláttur
Adis Hotels14.760 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.380 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.538 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.824 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.912 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.726 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.058 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.029 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.144 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.286 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.643 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.858 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.732 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.366 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.422 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.680 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.840 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.606 kr. afsláttur
Iris Gold Suite12.972 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.486 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.312 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.620 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.810 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
548 kr. afsláttur
Murray's Suites4.920 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.460 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.312 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan11.809 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
9.836 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.613 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites23.508 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.215 kr. afsláttur
Kakanfo Inn And Conference Centre10.934 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
912 kr. afsláttur
Adis Hotels8.200 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.363 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites11.029 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
769 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel6.912 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.072 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites9.643 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.034 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol9.294 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.711 kr. afsláttur
Capital Inn Plus13.840 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
803 kr. afsláttur
Iris Gold Suite6.486 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
656 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort4.810 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Ibadan – Þú gætir einnig haft áhuga á hótelum með sundlaug




Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.364 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
11.809 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
































































