Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Ibadan - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Ibadan á Hotels.com. Þessi hótel í Ibadan skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 13. október 2026.




1. De Signature Tower Hotels & Suites
De Signature Tower Hotels & SuitesIbadan
23.624 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. okt. - 15. okt.




2. Owu Crown Hotel
Owu Crown HotelIbadan
6.946 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




3. The Bridge Hotel
The Bridge HotelIbadan
9.563 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. okt. - 15. okt.




4. Jogor Hotel Ibadan
Jogor Hotel IbadanIbadan
11.868 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. okt. - 15. okt.




5. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.430 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




6. The Royals Apartment
The Royals ApartmentIbadan
41.511 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




8. De Generals Hotel
De Generals HotelIbadan
5.227 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




9. Kakanfo Inn And Conference Centre
Kakanfo Inn And Conference CentreIbadan
10.988 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




10. Caligeo Suites II
Caligeo Suites IIIbadan
2.723 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




11. BRAVA HOTEL
BRAVA HOTELIbadan
11.711 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




12. BON Hotel Kabuwol
BON Hotel KabuwolIbadan
9.340 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. nóv. - 8. nóv.




13. Cedar Suites
Cedar SuitesIbadan
9.078 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




14. SDM Tavern and Suites
SDM Tavern and SuitesIbadan
11.084 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




15. Plus 234 Hotels and Suites
Plus 234 Hotels and SuitesIbadan
3.301 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




16. Maracanaluxury Hotel & Suites
Maracanaluxury Hotel & SuitesIbadan
5.109 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. okt. - 15. okt.




17. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
14.958 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. nóv. - 14. nóv.




18. Iris Gold Suite
Iris Gold SuiteIbadan
6.520 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. okt. - 15. okt.




19. Plot1 Suites
Plot1 SuitesIbadan
2.343 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




20. Wii Apartments and Suites
Wii Apartments and SuitesIbadan
37.358 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Ibadan og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.904 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.468 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.734 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.362 kr. afsláttur
The Bridge Hotel19.126 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.563 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.250 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites47.248 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.624 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.646 kr. afsláttur
Adis Hotels14.834 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.417 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.736 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.168 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.084 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.546 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.892 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.946 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.154 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.384 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.692 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.440 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.816 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.908 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.612 kr. afsláttur
Iris Gold Suite13.040 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.520 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.870 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.812 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.406 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.318 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.668 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.834 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
548 kr. afsláttur
Murray's Suites4.946 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.473 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
198 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.782 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
891 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.904 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.468 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.734 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.338 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.669 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.250 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites47.248 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.624 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.646 kr. afsláttur
Adis Hotels14.834 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.417 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.546 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.892 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.946 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.736 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.168 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.084 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.154 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.384 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.692 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.440 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.816 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.908 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.870 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.812 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.406 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.612 kr. afsláttur
Iris Gold Suite13.040 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.520 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.318 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.668 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.834 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
548 kr. afsláttur
Murray's Suites4.946 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.473 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
198 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.782 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
891 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.318 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan11.868 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
9.885 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.625 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites23.624 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.221 kr. afsláttur
Kakanfo Inn And Conference Centre10.988 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
916 kr. afsláttur
Adis Hotels8.240 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.368 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites11.084 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
773 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel6.946 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.077 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites9.692 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.720 kr. afsláttur
Capital Inn Plus13.908 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




























































