Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Ibadan - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Ibadan á Hotels.com. Þessi hótel í Ibadan skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 22. október 2026.




1. The Bridge Hotel
The Bridge HotelIbadan
9.496 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




2. De Signature Tower Hotels & Suites
De Signature Tower Hotels & SuitesIbadan
23.463 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




3. Owu Crown Hotel
Owu Crown HotelIbadan
6.900 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




4. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.339 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




5. Jogor Hotel Ibadan
Jogor Hotel IbadanIbadan
11.788 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




6. The Royals Apartment
The Royals ApartmentIbadan
41.229 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




8. De Generals Hotel
De Generals HotelIbadan
5.181 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




9. BRAVA HOTEL
BRAVA HOTELIbadan
11.609 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




10. Kakanfo Inn And Conference Centre
Kakanfo Inn And Conference CentreIbadan
10.913 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




11. BON Hotel Kabuwol
BON Hotel KabuwolIbadan
9.276 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




12. Caligeo Suites II
Caligeo Suites IIIbadan
2.699 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.




13. Maracanaluxury Hotel & Suites
Maracanaluxury Hotel & SuitesIbadan
5.074 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




14. Plus 234 Hotels and Suites
Plus 234 Hotels and SuitesIbadan
3.273 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




15. SDM Tavern and Suites
SDM Tavern and SuitesIbadan
11.009 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




16. Cedar Suites
Cedar SuitesIbadan
8.998 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




17. Mahogany Hotel and Suites
Mahogany Hotel and SuitesIbadan
9.626 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. nóv. - 12. nóv.




18. Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
14.855 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




19. SubKem Leading Hotels & Suites
SubKem Leading Hotels & SuitesIbadan
30.921 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




20. Pandin Hotel
Pandin HotelIbadan
34.168 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. nóv. - 14. nóv.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Ibadan og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.562 kr. afsláttur
The Bridge Hotel18.780 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.390 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.616 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.576 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.788 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.216 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites46.926 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.463 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.636 kr. afsláttur
Adis Hotels14.734 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.367 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.720 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.018 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.009 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.532 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.800 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.900 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.138 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.252 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.626 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.854 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.698 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.349 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.416 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.628 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.814 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.602 kr. afsláttur
Iris Gold Suite12.948 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.474 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.310 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.602 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.801 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
544 kr. afsláttur
Murray's Suites4.912 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.456 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
194 kr. afsláttur
Yseg Hotel Ibadan1.768 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
884 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.208 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.604 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.216 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites46.926 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
23.463 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.616 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan23.576 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.788 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.636 kr. afsláttur
Adis Hotels14.734 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.367 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.532 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel13.800 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.900 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.720 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites22.018 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.009 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.138 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites19.252 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.626 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.854 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol16.698 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.349 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.416 kr. afsláttur
Capital Inn Plus27.628 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.814 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.602 kr. afsláttur
Iris Gold Suite12.948 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.474 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.310 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort9.602 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.801 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
544 kr. afsláttur
Murray's Suites4.912 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.456 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.308 kr. afsláttur
Jogor Hotel Ibadan11.788 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
9.604 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.608 kr. afsláttur
De Signature Tower Hotels & Suites23.463 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
909 kr. afsláttur
Adis Hotels8.185 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.213 kr. afsláttur
Kakanfo Inn And Conference Centre10.913 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
766 kr. afsláttur
Owu Crown Hotel6.900 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.360 kr. afsláttur
SDM Tavern and Suites11.009 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.069 kr. afsláttur
Mahogany Hotel and Suites9.626 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.031 kr. afsláttur
BON Hotel Kabuwol9.276 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.708 kr. afsláttur
Capital Inn Plus13.814 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
801 kr. afsláttur
Iris Gold Suite6.474 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
655 kr. afsláttur
K-Yellow Hotel & Resort4.801 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Ibadan – Þú gætir einnig haft áhuga á hótelum með sundlaug




Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
13.339 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
11.788 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
23.463 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
9.496 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
10.913 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
11.831 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




Carlton Gate Xclusive Hotel
Carlton Gate Xclusive HotelIbadan
14.855 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
6.900 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
Ibadan: Prófaðu nýja og spennandi gistivalkosti
Sundlaug
Íbúðahótel
Heitur pottur
Gæludýravænt
Íbúð
Heilsulind
Fjölskylduvænt
Orlofsstaður
Sundlaugargarður
















































































