Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Balakot - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Balakot á Hotels.com. Þessi hótel í Balakot skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 12. október 2026.




1. Hotel One Riverside Kaghan
Hotel One Riverside KaghanBalakot
7.474 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




2. Royal Shangrila Balakot
Royal Shangrila BalakotBalakot
1.980 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




3. Mawaa Guest House
Mawaa Guest HouseBalakot
2.331 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




4. Arcadian Riverside
Arcadian RiversideBalakot
10.387 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




5. Mount Feast Hotel
Mount Feast HotelBalakot
6.991 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




6. Hotel Village Inn Naran
Hotel Village Inn NaranNaran
5.243 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




8. Hotel One Naran
Hotel One NaranBalakot
4.853 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




9. Serene Resorts Naran
Serene Resorts NaranNaran
14.448 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




10. Hotel Pine Grove Naran
Hotel Pine Grove NaranNaran
4.194 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




11. Himaliya Inn Hotel & Restaurant
Himaliya Inn Hotel & RestaurantNaran
6.817 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




12. Moon Lodges Naran
Moon Lodges NaranNaran
6.641 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




13. Mezban Hotel & Restaurant
Mezban Hotel & RestaurantBalakot
2.097 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




14. Al Maidah Hotel and Restaurant
Al Maidah Hotel and RestaurantBalakot
2.097 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




15. Balakot International Hotel
Balakot International HotelBalakot
3.269 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




16. Royal Park Hotel Balakot
Royal Park Hotel BalakotBalakot
2.412 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




17. Ever Green Hotel & Restaurant
Ever Green Hotel & RestaurantBalakot
2.412 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




18. Pameer Continental Hotel and Restaurant
Pameer Continental Hotel and RestaurantBalakot
2.097 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




19. River Dine Hotel
River Dine HotelBalakot
5.243 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.




20. Valley View Hotel & Restaurant
Valley View Hotel & RestaurantBalakot
2.621 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Balakot og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.




Royal Shangrila Balakot
Royal Shangrila BalakotBalakot
700 kr. afsláttur
Royal Shangrila Balakot3.960 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
1.980 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Balakot International Hotel
Balakot International HotelBalakot
584 kr. afsláttur
Balakot International Hotel6.538 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.269 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.308 kr. afsláttur
Arcadian Riverside20.774 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.387 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Village Inn Naran
Hotel Village Inn NaranNaran
1.166 kr. afsláttur
Hotel Village Inn Naran10.486 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.243 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.890 kr. afsláttur
Serene Resorts Naran26.006 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.003 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.078 kr. afsláttur
Hotel One Naran9.706 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.853 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Himaliya Inn Hotel & Restaurant
Himaliya Inn Hotel & RestaurantNaran
1.514 kr. afsláttur
Himaliya Inn Hotel & Restaurant13.634 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.817 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Pine Grove Naran
Hotel Pine Grove NaranNaran
934 kr. afsláttur
Hotel Pine Grove Naran8.388 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.194 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Moon Lodges Naran
Moon Lodges NaranNaran
1.476 kr. afsláttur
Moon Lodges Naran13.282 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.641 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Ever Green Hotel & Restaurant
Ever Green Hotel & RestaurantBalakot
536 kr. afsláttur
Ever Green Hotel & Restaurant4.824 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.412 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Mezban Hotel & Restaurant
Mezban Hotel & RestaurantBalakot
466 kr. afsláttur
Mezban Hotel & Restaurant4.194 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.097 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




River Dine Hotel
River Dine HotelBalakot
1.050 kr. afsláttur
River Dine Hotel9.436 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.718 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Royal Park Hotel Balakot
Royal Park Hotel BalakotBalakot
536 kr. afsláttur
Royal Park Hotel Balakot4.824 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.412 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Al Maidah Hotel and Restaurant
Al Maidah Hotel and RestaurantBalakot
466 kr. afsláttur
Al Maidah Hotel and Restaurant 4.194 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.097 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Pameer Continental Hotel and Restaurant
Pameer Continental Hotel and RestaurantBalakot
466 kr. afsláttur
Pameer Continental Hotel and Restaurant4.194 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.097 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Royal Shangrila Balakot
Royal Shangrila BalakotBalakot
350 kr. afsláttur
Royal Shangrila Balakot1.980 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Balakot International Hotel
Balakot International HotelBalakot
292 kr. afsláttur
Balakot International Hotel3.269 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.154 kr. afsláttur
Arcadian Riverside10.387 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Village Inn Naran
Hotel Village Inn NaranNaran
583 kr. afsláttur
Hotel Village Inn Naran5.243 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
539 kr. afsláttur
Hotel One Naran4.853 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Himaliya Inn Hotel & Restaurant
Himaliya Inn Hotel & RestaurantNaran
757 kr. afsláttur
Himaliya Inn Hotel & Restaurant6.817 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Pine Grove Naran
Hotel Pine Grove NaranNaran
467 kr. afsláttur
Hotel Pine Grove Naran4.194 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Moon Lodges Naran
Moon Lodges NaranNaran
738 kr. afsláttur
Moon Lodges Naran6.641 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




















