Heilt heimili
Crows Nest Dawlish
Gististaðarflokkur: 2
Orlofshús í Dawlish með heitum potti til einkanota og eldhúsi
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Crows Nest Dawlish





Þetta orlofshús er við golfvöll og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Dawlish hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Á gististaðnum eru garður, heitur pottur til einkanota og eldhús.
Heilt heimili
4 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 9
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Nálægt ströndinni
- Garður
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 4 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Heitur potttur til einkanota
- Garður
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Family 4-bed Apartment in Dawlish With Sea View
Dawlish
Family 4-bed Apartment in Dawlish With Sea View
Dawlish
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.4 af 10, Gott, 6 umsagnir
7,4
Gott
6 umsagnir
Verðið er 40.302 kr.
40.302 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Lynton House
Teignmouth
Lynton House
Teignmouth
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
8.4 af 10, Mjög gott, 234 umsagnir
8,4
Mjög gott
234 umsagnir

Riviera Apartments
Teignmouth
Riviera Apartments
Teignmouth
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Þvottaaðstaða
10.0 af 10, Stórkostlegt, 17 umsagnir
10
Stórkostlegt
17 umsagnir
Verðið er 41.366 kr.
41.366 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Penthouse Apartment in Teignmouth, No Deposit
Teignmouth
Penthouse Apartment in Teignmouth, No Deposit
Teignmouth
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Reyklaust
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

16 Exeter Road Dawlish, Dawlish, England, EX7 0AG
Hvað er í nágrenninu?
- Dawlish-strönd - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Red Rock Beach - 5 mín. ganga - 0.4 km
- Dawlish Lawn almenningsgarðurinn - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Coryton Cove-strönd - 17 mín. ganga - 1.4 km
- Dawlish Warren ströndin - 14 mín. akstur - 3.8 km
Samgöngur
- Exeter (EXT-Exeter alþj.) - 36 mín. akstur
- Starcross lestarstöðin - 7 mín. akstur
- Dawlish lestarstöðin - 11 mín. ganga
- Dawlish Warren lestarstöðin - 23 mín. ganga
Veitingastaðir
- The Powder Monkey - 32 mín. akstur
- The Beach Pub - 33 mín. akstur
- Heydays - 34 mín. akstur
- The Old Java Coffee House - 7 mín. akstur
- Teign Bean - 7 mín. akstur
Um þennan gististað
Crows Nest Dawlish
- Þetta orlofshús er við golfvöll og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Dawlish hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Á gististaðnum eru garður, heitur pottur til einkanota og eldhús.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaorlofshús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr leyfð
- Þjónustudýr velkomin
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Á staðnum er hægt að leggja bílum á fleiri stöðum en við götuna
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Strönd
- Nálægt ströndinni
Sundlaug/heilsulind
- Heitur pottur til einkanota
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Á staðnum er m.a. í boði að leggja bílum utan götunnar
Eldhús
- Uppþvottavél
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
Svefnherbergi
- 4 svefnherbergi
Baðherbergi
- 2 baðherbergi
- Sturta
Útisvæði
- Garður
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum
- Gæludýravænt
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Þrif eru ekki í boði
Spennandi í nágrenninu
- Við golfvöll
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- Sérhannaðar innréttingar
- Sérvalin húsgögn
- Gististaðurinn leyfir ekki börn
Gjöld og reglur
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Þetta orlofshús gæludýr?
Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum.
Býður Þetta orlofshús upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Bílastæði sem eru ekki við götuna eru í boði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta orlofshús með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Crows Nest Dawlish?
Crows Nest Dawlish er með garði.
Er Crows Nest Dawlish með heita potta til einkanota?
Já, þetta sumarhús er með heitum potti til einkanota.
Er Crows Nest Dawlish með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum og einnig eldhúsáhöld.
Á hvernig svæði er Crows Nest Dawlish?
Crows Nest Dawlish er í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Dawlish-strönd og 4 mínútna göngufjarlægð frá Red Rock Beach.