Residenza Matilde by NapoliApartments

Spaccanapoli er í örfáum skrefum frá gistiheimilinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Residenza Matilde by NapoliApartments er á frábærum stað, því Spaccanapoli og Via Toledo verslunarsvæðið eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Þar að auki eru Molo Beverello höfnin og Napólíhöfn í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Dante lestarstöðin er í 7 mínútna göngufjarlægð og Università-stöðin í 8 mínútna.

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Reyklaust

Meginaðstaða (1)

  • Loftkæling
Núverandi verð er 23.253 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. okt. - 5. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Herbergi (1 Bedroom)

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi (1 Bedroom)

  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi (1 Bedroom)

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi (1 Bedroom)

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi (1 Bedroom)

  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (einbreiður)

Herbergi (1 Bedroom)

  • 24 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 tvíbreitt rúm og 2 svefnsófar (einbreiðir)

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Via San Giovanni Maggiore Pignatelli 48, Naples, NA, 80134

Hvað er í nágrenninu?

  • Spaccanapoli - 1 mín. ganga - 0.1 km
  • Napólí-háskóli Federico II - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Santa Chiara-basilíkan - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Piazza Dante torgið - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Via Toledo verslunarsvæðið - 8 mín. ganga - 0.7 km

Samgöngur

  • Napólí (NAP – Alþjóðaflugstöðin í Napólí) - 24 mín. akstur
  • Montesanto lestarstöðin - 12 mín. ganga
  • Napoli Marittima-lestarstöðin - 20 mín. ganga
  • Napólí (INP-Naples aðallestarstöðin) - 22 mín. ganga
  • Dante lestarstöðin - 7 mín. ganga
  • Università-stöðin - 8 mín. ganga
  • Via Marina - Porta di Massa-sporvagnastoppistöðin - 9 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Scaturchio - ‬1 mín. ganga
  • ‪Il mantegno - ‬3 mín. ganga
  • ‪Gay-Odin - ‬1 mín. ganga
  • ‪Centrale del Caffè - ‬1 mín. ganga
  • ‪Lombardi a S. Chiara - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

Residenza Matilde by NapoliApartments

  • Residenza Matilde by NapoliApartments er á frábærum stað, því Spaccanapoli og Via Toledo verslunarsvæðið eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Þar að auki eru Molo Beverello höfnin og Napólíhöfn í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Dante lestarstöðin er í 7 mínútna göngufjarlægð og Università-stöðin í 8 mínútna.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 20:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar; gestgjafinn sér um móttöku
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 48 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 5.50 EUR á mann, á nótt, allt að 14 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 14 ára.

Aukavalkostir

  • Síðinnritun á milli kl. 20:00 og kl. 02:00 má skipuleggja fyrir aukagjald

Börn og aukarúm

  • Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.

Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru kolsýringsskynjari og reykskynjari.

Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.

Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express

Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.

Skráningarnúmer gististaðar IT063049B4MWQAO668

Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Residenza Matilde by NapoliApartments gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Residenza Matilde by NapoliApartments upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Residenza Matilde by NapoliApartments ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Residenza Matilde by NapoliApartments með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Á hvernig svæði er Residenza Matilde by NapoliApartments?

Residenza Matilde by NapoliApartments er í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Dante lestarstöðin og 10 mínútna göngufjarlægð frá Via Toledo verslunarsvæðið.