Cedar Hollow House
Gististaðarflokkur: 2
Gistiheimili í Blaine
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Cedar Hollow House





Cedar Hollow House er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Blaine hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Loftkæling
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Aðskilið baðker/sturta
- Garður
- Svalir/verönd með húsgögnum
- Kaffivél/teketill
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Íbúð

Íbúð
- 5 svefnherbergi
- Pláss fyrir 18
- 2 stór tvíbreið rúm, 3 meðalstór tvíbreið rúm og 4 svefnsófar (tvíbreiðir)
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Northwoods Motel
Blaine
Northwoods Motel
Blaine
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.2 af 10, Mjög gott, 358 umsagnir
8,2
Mjög gott
358 umsagnir
Verðið er 13.422 kr.
13.422 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Cobblestone Hotel & Suites - Lynden
Lynden
Cobblestone Hotel & Suites - Lynden
Lynden
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 419 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
419 umsagnir
Verðið er 18.006 kr.
18.006 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Semiahmoo Resort Golf & Spa, Trademark Collection by Wyndham
Blaine
Semiahmoo Resort Golf & Spa, Trademark Collection by Wyndham
Blaine
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 1.003 umsagnir
8,8
Frábært
1.003 umsagnir
Verðið er 29.398 kr.
29.398 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Raintree's Sandcastle
Blaine
Raintree's Sandcastle
Blaine
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 687 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
687 umsagnir
Verðið er 25.194 kr.
25.194 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Inn At Lynden
Lynden
Inn At Lynden
Lynden
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
9.8 af 10, Stórkostlegt, 712 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
712 umsagnir
Verðið er 21.574 kr.
21.574 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Oxford Suites Bellingham
Meridian
Oxford Suites Bellingham
Meridian
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
9.6 af 10, Stórkostlegt, 1.622 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
1.622 umsagnir
Verðið er 17.882 kr.
17.882 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

Windmill Inn Lynden
Lynden
Windmill Inn Lynden
Lynden
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
6.2af 10, 364 umsagnir
6,2
364 umsagnir
Verðið er 9.762 kr.
9.762 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Silver Reef Casino Resort
Ferndale
Silver Reef Casino Resort
Ferndale
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 1.443 umsagnir
9,0
Dásamlegt
1.443 umsagnir
Verðið er 16.256 kr.
16.256 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Holiday Inn Express Bellingham by IHG
Meridian
Holiday Inn Express Bellingham by IHG
Meridian
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
9.2 af 10, Dásamlegt, 1.000 umsagnir
9,2
Dásamlegt
1.000 umsagnir
Verðið er 18.290 kr.
18.290 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Worldmark Birch Bay
Blaine
Worldmark Birch Bay
Blaine
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Netaðgangur
8.8 af 10, Frábært, 141 umsögn
8,8
Frábært
141 umsögn
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

989 Peace Portal Dr, Blaine, WA, 98230
Hvað er í nágrenninu?
- Peace Arch fólkvangurinn - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Birch Bay Waterslides vatnsskemmtigarðurinn - 9 mín. akstur - 10.2 km
- Birch Bay Beach - 9 mín. akstur - 10.6 km
- Semiahmoo golfklúbburinn - 11 mín. akstur - 10.9 km
- Western Washington háskólinn - 33 mín. akstur - 43.0 km
Samgöngur
- Bellingham, WA (BLI-Bellingham alþj.) - 23 mín. akstur
- Abbotsford, BC (YXX-Abbotsford alþj.) - 41 mín. akstur
- Pitt Meadows, BC (YPK) - 42 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Vancouver (YVR) - 46 mín. akstur
- Eastsound, WA (ESD-Orcas Island) - 161 mín. akstur
- Saturna-eyja, Breska Kólumbía (YAJ-Lyall Harbour sjóflugvöllur) - 39,3 km
- Pitt Meadows Maple Meadows lestarstöðin - 33 mín. akstur
- Pitt Meadows lestarstöðin - 34 mín. akstur
- Maple Ridge Port Haney lestarstöðin - 37 mín. akstur
Veitingastaðir
- McDonald's - 3 mín. akstur
- Starbucks - 11 mín. ganga
- NOBLE at the Hills - 7 mín. akstur
- Westside Pizza - 4 mín. akstur
- Carl's Jr - 18 mín. ganga
Um þennan gististað
Cedar Hollow House
- Cedar Hollow House er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Blaine hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
- Lágmarksaldur við innritun - 21
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar og upplýsingar um snjalllás; aðgengi er um einkainngang
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
- Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
- Gestir fá aðstoð í gegnum sýndarmóttökuborð
- Gestir eru skyldugir til að sækja snjalltækjaapp gististaðarins, Instructions will be available in our custom digital guidebook fyrir innritun
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 21
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Útigrill
Þjónusta
- Sýndarmóttökuborð
Aðstaða
- Eldstæði
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Loftkæling og kynding
- Kaffivél/teketill
- Straujárn/strauborð
Njóttu lífsins
- Svalir/verönd með húsgögnum
- Einkagarður
Fyrir útlitið
- 4 baðherbergi
- Aðskilið baðker/sturta
- Sápa og sjampó
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
Matur og drykkur
- Ísskápur
- Örbylgjuofn
- Eldhús
- Eldavélarhellur
- Bakarofn
- Uppþvottavélar á herbergjum
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Tryggingargjald vegna mögulegra skemmda að upphæð 500 USD verður innheimt fyrir innritun.
- Tjónatryggingargjald þessa gististaðar skal greiða í gegnum öruggan tengil innan 24 klukkustunda eftir bókun. Fyrirframgreiðsla tjónatryggingargjaldsins er skilyrði fyrir innritun.
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Gjald fyrir þrif: 680 USD fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Cedar Hollow House gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Cedar Hollow House upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Cedar Hollow House með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Er Cedar Hollow House með spilavíti á staðnum?
Nei. Þetta gistiheimili er ekki með spilavíti, en Elements Casino Surrey (16 mín. akstur) og Cascades Casino (spilavíti) (22 mín. akstur) eru í nágrenninu.
Er Cedar Hollow House með herbergi með eldhúsi eða eldhúskróki þar sem maður getur sjálfur séð um matseld?
Já, það er eldhús í hverju herbergi, en einnig eru þar kaffivél, ísskápur og örbylgjuofn.
Er Cedar Hollow House með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hvert herbergi er með svalir eða verönd með húsgögnum og garð.
Á hvernig svæði er Cedar Hollow House ?
Cedar Hollow House er í einungis 15 mínútna göngufjarlægð frá Peace Arch fólkvangurinn.