Heilt heimili

F&F Poolvilla Beach Tha Chana

3.0 stjörnu gististaður
Stórt einbýlishús í Tha Chana með útilaug

Veldu dagsetningar til að sjá verð

F&F Poolvilla Beach Tha Chana er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Tha Chana hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Einbýlishúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og flatskjársjónvörp.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Eldhús
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (4)

  • Á gististaðnum eru 9 reyklaus einbýlishús
  • Þrif daglega
  • Útilaug
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Hitastilling á herbergi
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Superior Villa Sea View

  • Útsýni yfir hafið
  • 80 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe Villa Sea View

  • Útsýni yfir hafið
  • 80 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Family Villa Sea View

  • Útsýni yfir hafið
  • 80 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 koja (einbreið) og 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Family Beachfront Villa

  • Útsýni yfir hafið
  • 80 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 koja (einbreið) og 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Beachfront Villa

  • Útsýni yfir hafið
  • 80 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Private Garden Seaside Villa

  • Útsýni yfir hafið
  • 80 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 2 stór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
111 Moo 4, Wang, Tha Chana, Surat Thani, 84170

Hvað er í nágrenninu?

  • Niyom-strönd - 24 mín. akstur - 23.8 km
  • Laem Sai strönd - 26 mín. akstur - 26.4 km
  • Wat Phra Borommathat Chaiya - 28 mín. akstur - 27.6 km
  • Phum Riang strönd - 29 mín. akstur - 30.2 km
  • Lamae-ströndin - 42 mín. akstur - 41.7 km

Samgöngur

  • Surat Thani (URT-Surat Thani alþj.) - 62 mín. akstur
  • Chaiya lestarstöðin - 26 mín. akstur
  • Tha Chang lestarstöðin - 35 mín. akstur
  • Lamae lestarstöðin - 41 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Fiore Cafe' - ‬14 mín. akstur
  • ‪ก๋วยเตี๋ยวเจ้นู - ‬14 mín. akstur
  • ‪Lay Coffee Slowbar - ‬10 mín. akstur
  • ‪ร้าน น้ำหนึ่งกาแฟโบราณ - ‬14 mín. akstur
  • ‪ก๊วยเตี๋ยวป้าเอิบ | PaAerb Noodle - ‬18 mín. akstur

Um þennan gististað

F&F Poolvilla Beach Tha Chana

  • F&F Poolvilla Beach Tha Chana er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Tha Chana hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Einbýlishúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús og flatskjársjónvörp.

Yfirlit

DONE

Stærð gististaðar

    • 9 gistieiningar
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 21:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 21:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 21:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir)*
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Sundlaug/heilsulind

  • Útilaug

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki)

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Eldhús

  • Ísskápur
  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi
  • Rafmagnsketill

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Sturta
  • Sjampó
  • Sápa
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði í boði
  • Salernispappír

Afþreying

  • 32-tommu flatskjársjónvarp með kapalrásum

Vinnuaðstaða

  • Skrifborð

Hitastilling

  • Loftkæling

Gæludýr

  • Gæludýravænt
  • 500 THB á gæludýr á nótt
  • Kettir og hundar velkomnir

Aðgengi

  • Engar lyftur
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Dagleg þrif
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Ókeypis vatn á flöskum

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • 9 herbergi
  • Sérvalin húsgögn

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, THB 500 á gæludýr, á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er F&F Poolvilla Beach Tha Chana með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir F&F Poolvilla Beach Tha Chana gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 500 THB á gæludýr, á nótt.

Býður F&F Poolvilla Beach Tha Chana upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er F&F Poolvilla Beach Tha Chana með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 21:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á F&F Poolvilla Beach Tha Chana?

F&F Poolvilla Beach Tha Chana er með útilaug.

Er F&F Poolvilla Beach Tha Chana með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum og einnig ísskápur.

Umsagnir

10

Stórkostlegt