Room-contractors and Tourists Friendly i
Gististaðarflokkur: 2
Old Trafford knattspyrnuvöllurinn er í þægilegri fjarlægð frá gistiheimilinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Room-contractors and Tourists Friendly i





Room-contractors and Tourists Friendly i er á frábærum stað, því Salford Quays og Deansgate eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Old Trafford knattspyrnuvöllurinn og AO-leikvangurinn í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Langworthy sporvagnastoppistöðin er í 9 mínútna göngufjarlægð og Weaste sporvagnastoppistöðin í 12 mínútna.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Spacious, Apartment Close to Manchester City Centre By Pillo Rooms
Salford
Spacious, Apartment Close to Manchester City Centre By Pillo Rooms
Salford
- Gæludýravænt
Verðið er 18.487 kr.
18.487 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Apartment Close to City Centre and Media City By Pillo Rooms
Salford
Apartment Close to City Centre and Media City By Pillo Rooms
Salford
- Gæludýravænt
8.0 af 10, Mjög gott, 2 umsagnir
8,0
Mjög gott
2 umsagnir
Verðið er 18.487 kr.
18.487 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Pillo Rooms Serviced Apartments- Salford
Salford
Pillo Rooms Serviced Apartments- Salford
Salford
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
7.2 af 10, Gott, 73 umsagnir
7,2
Gott
73 umsagnir
Verðið er 13.905 kr.
13.905 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Riverside House by UTDM
Blackfriars
Riverside House by UTDM
Blackfriars
- Sameiginlegt eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Heilsurækt
4.0af 10, 4 umsagnir
4,0
4 umsagnir
Verðið er 18.404 kr.
18.404 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Unique 1 Bedroom Apartment by Pillo Rooms
Salford
Unique 1 Bedroom Apartment by Pillo Rooms
Salford
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
8.0 af 10, Mjög gott, 2 umsagnir
8,0
Mjög gott
2 umsagnir
Verðið er 18.266 kr.
18.266 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Stylish Immaculate New Apartment Near Salford Quays By Pillo Rooms
Salford
Stylish Immaculate New Apartment Near Salford Quays By Pillo Rooms
Salford
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 2 umsagnir
8,0
Mjög gott
2 umsagnir
Verðið er 21.903 kr.
21.903 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. sep. - 22. sep.

Modern Studio Close to Manchester City Centre and Deansgate By Pillo Rooms
Salford
Modern Studio Close to Manchester City Centre and Deansgate By Pillo Rooms
Salford
- Gæludýravænt
6.0af 10, 1 umsögn
6,0
1 umsögn
Verðið er 17.193 kr.
17.193 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Room-contractors and Tourists Friendly i
Salford
Room-contractors and Tourists Friendly i
Salford
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust

2 Bedroom House - Wifi - Parking - Pool Table
Salford
2 Bedroom House - Wifi - Parking - Pool Table
Salford
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir

Salford Luxury Double Room
Salford
Salford Luxury Double Room
Salford
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Salford, England
Hvað er í nágrenninu?
- Buile Hill garðurinn - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Salford Quays - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Háskólinn í Salford - 19 mín. ganga - 1.7 km
- MediaCityUK (upptökuver) - 19 mín. ganga - 1.7 km
- The Lowry Art and Entertainment (listamiðstöð) - 4 mín. akstur - 2.4 km
Samgöngur
- Manchester-flugvöllur (MAN) - 24 mín. akstur
- Liverpool (LPL-John Lennon) - 48 mín. akstur
- Manchester Eccles lestarstöðin - 4 mín. akstur
- Salford-aðallestarstöðin í Manchester - 5 mín. akstur
- Manchester Salford Crescent lestarstöðin - 23 mín. ganga
- Langworthy sporvagnastoppistöðin - 9 mín. ganga
- Weaste sporvagnastoppistöðin - 12 mín. ganga
- Broadway sporvagnastoppistöðin - 17 mín. ganga
Veitingastaðir
- Burgerism - 14 mín. ganga
- How How - 2 mín. ganga
- Ashley brook - 2 mín. ganga
- Subway - 15 mín. ganga
- Delhi Chaat And Cafe - 12 mín. ganga
Um þennan gististað
Room-contractors and Tourists Friendly i
- Room-contractors and Tourists Friendly i er á frábærum stað, því Salford Quays og Deansgate eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Old Trafford knattspyrnuvöllurinn og AO-leikvangurinn í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Langworthy sporvagnastoppistöðin er í 9 mínútna göngufjarlægð og Weaste sporvagnastoppistöðin í 12 mínútna.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 19:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst með sérstökum innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um hvar sækja eigi lykla fyrir komu; aðgengi er um einkainngang
- Hafðu samband við gististaðinn fyrirfram til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
- Bílastæði í boði við götuna
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru kolsýringsskynjari, slökkvitæki, reykskynjari og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við debet- eða kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Room-contractors and Tourists Friendly i gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Room-contractors and Tourists Friendly i upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Room-contractors and Tourists Friendly i með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 19:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Er Room-contractors and Tourists Friendly i með spilavíti á staðnum?
Nei. Þetta gistiheimili er ekki með spilavíti, en Manchester235 Casino (6 mín. akstur) er í nágrenninu.
Á hvernig svæði er Room-contractors and Tourists Friendly i?
Room-contractors and Tourists Friendly i er í einungis 9 mínútna göngufjarlæg ð frá Langworthy sporvagnastoppistöðin og 16 mínútna göngufjarlægð frá Salford Quays.