Room-single Room With a Double bed
Gististaðarflokkur: 2
Gistiheimili í Amasaman
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Room-single Room With a Double bed





Room-single Room With a Double bed er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Amasaman hefur upp á að bjóða.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Verönd
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

365 PLAZA
Mayera
365 PLAZA
Mayera
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Setustofa
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 2.598 kr.
2.598 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Conys Guest House
Kwabenya
Conys Guest House
Kwabenya
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Danson Lodge Guest House
Pokuase
Danson Lodge Guest House
Pokuase
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.8 af 10, Frábært, 3 umsagnir
8,8
Frábært
3 umsagnir
Verðið er 2.176 kr.
2.176 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Unique Green Lodge
Accra
Unique Green Lodge
Accra
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða

Gorgeous Quiet & Comfy Close to Highway
Adentan
Gorgeous Quiet & Comfy Close to Highway
Adentan
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Regimanuel Estates
Kwabenya
Regimanuel Estates
Kwabenya
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 6.583 kr.
6.583 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Deutsch Inn Luxury Apt
Weija
Deutsch Inn Luxury Apt
Weija
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
Verðið er 7.073 kr.
7.073 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Modern Comfy & Quiet Close to Highway
Adentan
Modern Comfy & Quiet Close to Highway
Adentan
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling

St Georgess Height-room With Balcony
Nsawam
St Georgess Height-room With Balcony
Nsawam
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net

Trapezium Lodge (Royal Triangle Guest House Annex)
Abease
Trapezium Lodge (Royal Triangle Guest House Annex)
Abease
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Amasaman, Accra Region
Hvað er í nágrenninu?
- Achimota verslunarmiðstöðin - 12 mín. akstur - 12.7 km
- Háskólinn í Gana - 16 mín. akstur - 16.2 km
- Achimota golfklúbburinn - 17 mín. akstur - 16.2 km
- Legon-grasagarðurinn - 18 mín. akstur - 17.4 km
- Madina-markaðurinn - 21 mín. akstur - 20.6 km
Samgöngur
- Accra-alþjóðaflugvöllurinn (ACC) - 37 mín. akstur
Veitingastaðir
- Ramakos - 11 mín. akstur
Um þennan gististað
Room-single Room With a Double bed
- Room-single Room With a Double bed er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Amasaman hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 20:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst með sérstökum innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um hvar sækja eigi lykla fyrir komu; aðgengi er um einkainngang
- Hafðu samband við gististaðinn fyrirfram til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Á staðnum er bílskúr
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við debet- eða kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Room-single Room With a Double bed gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Room-single Room With a Double bed upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Room-single Room With a Double bed með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er kl. 11:00.