Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í La Ceiba á Hotels.com. Þessi hótel í La Ceiba skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - La Ceiba
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
24. okt. - 25. okt.Á morgun
25. okt. - 26. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Eftir tvær vikur
6. nóv. - 8. nóv.La Ceiba - hvar á að dvelja?




1. Hotel Quinta Real
Hotel Quinta RealLa Isla-hverfið
20.084 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




2. Gran Hotel Paris
Gran Hotel ParisEl Centro-hverfið
9.781 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




3. La Quinta Hotel
La Quinta HotelLa Ceiba
11.475 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




4. Hotel Italia
Hotel ItaliaEl Centro-hverfið
5.216 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




5. Hotel Partenon Beach
Hotel Partenon BeachColonia El Naranjal
13.589 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




6. Hotel el Dorado
Hotel el DoradoLa Ceiba
3.913 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




7. Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle Lodge
Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle LodgeLa Ceiba
11.972 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




8. The Lodge at Pico Bonito
The Lodge at Pico BonitoLa Ceiba
21.262 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




9. Toronjal II Executive Rooms
Toronjal II Executive RoomsLa Ceiba
3.835 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




10. Villas Pico Bonito
Villas Pico BonitoLa Ceiba
8.069 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




11. La Villa de Soledad B&B
La Villa de Soledad B&BLa Ceiba
10.740 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. nóv. - 5. nóv.




12. Trébol House Hostel
Trébol House HostelLa Ceiba
4.931 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




13. Hotel314
Hotel314El Centro-hverfið
7.388 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




14. HK Group Hotel
HK Group HotelSjálfstæðishverfi
7.981 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




15. Hotel vista al cayo
Hotel vista al cayoLa Ceiba
4.237 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




16. Ocean Breeze Villas
Ocean Breeze VillasSambo Creek
16.439 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




17. Hotel Palma Real
Hotel Palma RealJutiapa
20.820 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




18. Corinto Pearl Eco Resort
Corinto Pearl Eco ResortEl Porvenir
8.220 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




19. Hotel H4 Olanchito
Hotel H4 OlanchitoOlanchito
5.633 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




20. Hotel Colonial
Hotel ColonialOlanchito
4.566 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í La Ceiba og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.172 kr. afsláttur
Gran Hotel Paris19.562 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.781 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.356 kr. afsláttur
Hotel Quinta Real40.168 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
20.084 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle Lodge
Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle LodgeLa Ceiba
3.642 kr. afsláttur
Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle Lodge32.764 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
16.382 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.552 kr. afsláttur
La Quinta Hotel22.950 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.475 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.718 kr. afsláttur
Hotel Partenon Beach24.460 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.230 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.392 kr. afsláttur
Villas Pico Bonito21.516 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.758 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
14.226 kr. afsláttur
The Lodge at Pico Bonito45.816 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
22.908 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.628 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.814 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
1.086 kr. afsláttur
Gran Hotel Paris9.781 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.276 kr. afsláttur
La Quinta Hotel11.475 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle Lodge
Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle LodgeLa Ceiba
1.821 kr. afsláttur
Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle Lodge16.382 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.510 kr. afsláttur
Hotel Partenon Beach13.589 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
898 kr. afsláttur
Villas Pico Bonito8.069 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
6.600 kr. afsláttur
The Lodge at Pico Bonito21.262 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
472 kr. afsláttur
Hotel vista al cayo4.237 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
La Ceiba – Þú gætir einnig haft áhuga á hótelum með sundlaug
20.084 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
9.781 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
11.475 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle Lodge
Omega Tours Adventure Company & Eco Jungle LodgeLa Ceiba
11.972 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
13.589 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
21.262 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
8.069 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
4.931 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
4.237 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
16.439 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.
Lægsta verð á nótt sem fannst síðustu 24 klukkustundir, miðað við dvöl fyrir 2 fullorðna í 1 nótt. Verð og framboð geta breyst. Frekari skilmálar geta átt við.
Skoða alla gististaðiLa Ceiba: Prófaðu nýja og spennandi gistivalkosti
Sundlaug
Fjölskylduvænt
Verðin okkar á hótelum í La Ceiba er lægst í febrúar
Verðin okkar á hótelum í La Ceiba er lægst í febrúar
La Ceiba - verðþróun fyrir hótel
Verðlagning miðast við verðskrá fyrir stakar gistinætur m.v. tvo ferðamenn
La Ceiba - vinsæl hverfi
- Colonia El Naranjal
- El Centro-hverfið
- Lóðaskipulag Rancho Lima Villas Campestre
- Barrio Potreritos
- Sjálfstæðishverfi


El Centro-hverfið
Sector 2 skiptist í nokkur áhugaverð svæði. Þar á meðal er El Centro-hverfið þar sem Aðalgarðurinn er einn þeirra staða sem áhugavert er að heimsækja.

Lóðaskipulag Rancho Lima Villas Campestre
La Ceiba - helstu kennileiti
Megaplaza verslunarmiðstöðin
8.6/10 (71 umsögn)
Ef þér finnst gaman að kíkja í búðir ætti Megaplaza verslunarmiðstöðin að vera rétti staðurinn fyrir þig, en það er eitt vinsælasta verslunarsvæðið sem Sector 2 býður upp á.
Cuero y Salado-þjóðlífsathvarfið
7.6/10 (19 umsagnir)
Sector 2 skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Cuero y Salado-þjóðlífsathvarfið þar á meðal, í um það bil 1,2 km frá miðbænum. Viltu lengja göngutúrinn? Þá er Aðalgarðurinn í þægilegri göngufjarlægð.
Aðalgarðurinn
8.4/10 (62 umsagnir)
Ef þú nýtur þess að slappa af í náttúrunni gæti Aðalgarðurinn verið góður kostur til þess, en það er einn vinsælasti garðurinn sem El Centro-hverfið býður upp á. Viltu lengja göngutúrinn? Þá eru Cuero y Salado-þjóðlífsathvarfið og Swinford-almenningsgarðurinn í þægilegri göngufjarlægð.
Paseo de los Ceibeños
8.4/10 (57 umsagnir)
Sector 2 skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Paseo de los Ceibeños þar á meðal, í um það bil 1,5 km frá miðbænum. Viltu taka enn lengri göngutúra? Þá hentar vel að Cuero y Salado-þjóðlífsathvarfið og Aðalgarðurinn eru í nágrenninu.
Nilmo Edwards borgarvöllurinn Ceibeño
8.4/10 (35 umsagnir)
Nilmo Edwards borgarvöllurinn Ceibeño er einn nokkurra leikvanga sem Sector 2 státar af og um að gera að ná einum spennandi viðburði þar. Hann er í um það bil 2 km fjarlægð frá miðbænum.
D’Antoni golfklúbburinn
7.6/10 (27 umsagnir)
Viltu taka nokkra golfhringi í ferðinni? Þá bregst Sector 2 þér ekki, því D’Antoni golfklúbburinn er í einungis 0,9 km fjarlægð frá miðbænum.
Muelle de Cabotaje
Muelle de Cabotaje er eitt af bestu svæðunum sem Sector 3 skartar ef þú vilt njóta hafnarstemningarinnar og ná skemmtilegum myndum af bakkanum. Það er ekkert svo langt að fara, því miðbærinn er í um það bil 2,1 km fjarlægð.
Swinford-almenningsgarðurinn
7.6/10 (19 umsagnir)
Ef þú nýtur þess að slappa af í náttúrunni gæti Swinford-almenningsgarðurinn verið góður kostur til þess, en það er einn margra skemmtilegra garða sem Sector 2 býður upp á í miðbænum. Viltu lengja göngutúrinn? Þá er Aðalgarðurinn í þægilegri göngufjarlægð.
La Ceiba - lærðu meira um svæðið
La Ceiba þykir spennandi meðal ferðafólks, enda eru Aðalgarðurinn og Cuero y Salado-þjóðlífsathvarfið meðal þekktra kennileita á svæðinu. Þessi strandlæga borg hefur upp á eitthvað að bjóða fyrir alla og má t.d. nefna áhugaverð kennileiti sem vekja jafnan athygli gesta. Megaplaza verslunarmiðstöðin og Pico Bonito þjóðgarðurinn eru tvö þeirra.
La Ceiba - sjáðu öll hótel































