Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Baguio á Hotels.com. Þessi hótel í Baguio skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Baguio
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
26. okt. - 27. okt.Á morgun
27. okt. - 28. okt.Næsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Þarnæsta helgi
6. nóv. - 8. nóv.Baguio - hvar á að dvelja?




1. Sotogrande Hotel Baguio
Sotogrande Hotel BaguioBaguio
12.954 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




2. Lafaayette Luxury Suites Baguio
Lafaayette Luxury Suites BaguioMilitary Cut-off
17.611 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




4. Wright Park Hotel
Wright Park HotelBaguio
19.567 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




5. Chateau de Maisons Suites
Chateau de Maisons SuitesBaguio
13.060 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. nóv. - 26. nóv.




6. Microtel by Wyndham Baguio
Microtel by Wyndham BaguioBaguio
9.113 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




7. John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)
John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)Baguio
29.475 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




8. Travelite Hotel Legarda
Travelite Hotel LegardaBaguio
6.126 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




9. John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)
John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)Baguio
23.692 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




10. Hotel Elizabeth Baguio
Hotel Elizabeth BaguioBaguio
8.711 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




11. Cedar Peak Condominium by Tripsters Hub
Cedar Peak Condominium by Tripsters HubBaguio
5.329 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




12. Benguet Prime Hotel
Benguet Prime HotelBaguio
5.145 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. nóv. - 9. nóv.




13. Grand Sierra Pines Baguio
Grand Sierra Pines BaguioBaguio
10.186 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




14. Citylight Hotel
Citylight HotelBaguio
7.275 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




15. Hotel Cosmopolitan
Hotel CosmopolitanBaguio
6.056 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




16. HOTEL GRANDE
HOTEL GRANDEBaguio
13.440 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




17. Azalea Hotels & Residences Baguio
Azalea Hotels & Residences BaguioBaguio
7.466 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




18. Chalet Baguio
Chalet BaguioMilitary Cut-off
6.892 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




19. El Cielito Hotel-Baguio
El Cielito Hotel-BaguioBaguio
6.700 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




20. uphill hotel-baguio
uphill hotel-baguioBaguio
4.281 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Baguio og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
27.394 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.697 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
39.134 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
19.567 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
4.968 kr. afsláttur
Ion Hotel18.674 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.337 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.350 kr. afsláttur
Sotogrande Hotel Baguio22.050 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.025 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
770 kr. afsláttur
uphill hotel-baguio 12.090 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.045 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.142 kr. afsláttur
Chateau de Maisons Suites23.684 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.842 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.466 kr. afsláttur
Hotel Elizabeth Baguio17.422 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.711 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Snjalltækjaverð 2.260 kr. afsláttur
El Cielito Hotel-Baguio20.332 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.166 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
16.708 kr. afsláttur
Grand Sierra Pines Baguio22.922 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.461 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
6.907 kr. afsláttur
Prestige Vacation Apartments 88 Gibratar27.630 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
13.815 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)
John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)Baguio
30.516 kr. afsláttur
John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)45.772 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
22.886 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)
John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)Baguio
7.676 kr. afsláttur
John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)43.498 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.749 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
27.856 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.928 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
574 kr. afsláttur
Hotel Cosmopolitan10.902 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.451 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.986 kr. afsláttur
HOTEL GRANDE26.880 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.440 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
27.394 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.697 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
4.256 kr. afsláttur
Ion Hotel16.008 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.004 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
43.690 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.845 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)
John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)Baguio
23.580 kr. afsláttur
John Hay Hotels Forest Wing (formerly The Forest Lodge at Camp John Hay)35.370 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.685 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.350 kr. afsláttur
Sotogrande Hotel Baguio22.050 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.025 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.200 kr. afsláttur
Hotel Elizabeth Baguio13.688 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.844 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.142 kr. afsláttur
Chateau de Maisons Suites23.684 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.842 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.581 kr. afsláttur
uphill hotel-baguio 8.793 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.397 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.693 kr. afsláttur
Prestige Vacation Apartments 88 Gibratar24.243 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
12.122 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
27.856 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.928 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Prestige Vacation Apartments - Bonbel Condominium
Prestige Vacation Apartments - Bonbel CondominiumBaguio
1.984 kr. afsláttur
Prestige Vacation Apartments - Bonbel Condominium17.866 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
8.933 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
574 kr. afsláttur
Hotel Cosmopolitan10.902 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.451 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.710 kr. afsláttur
Kamiseta Hotel18.840 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.420 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.986 kr. afsláttur
HOTEL GRANDE26.880 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.440 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.152 kr. afsláttur
Grand Sierra Pines Baguio34.478 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.239 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.014 kr. afsláttur
Ion Hotel9.118 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.353 kr. afsláttur
Chateau de Maisons Suites13.060 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.733 kr. afsláttur
Hotel Elizabeth Baguio8.711 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
9.361 kr. afsláttur
Wright Park Hotel21.845 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.440 kr. afsláttur
Sotogrande Hotel Baguio12.954 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
319 kr. afsláttur
Hotel Cosmopolitan6.056 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.021 kr. afsláttur
Azalea Hotels & Residences Baguio7.466 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.324 kr. afsláttur
Prestige Vacation Apartments 88 Gibratar11.906 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld




Prestige Vacation Apartments - Bonbel Condominium
Prestige Vacation Apartments - Bonbel CondominiumBaguio
1.103 kr. afsláttur
Prestige Vacation Apartments - Bonbel Condominium9.924 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
1.493 kr. afsláttur
HOTEL GRANDE13.440 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
919 kr. afsláttur
Kamiseta Hotel8.271 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)
John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)Baguio
2.632 kr. afsláttur
John Hay Hotels Garden Wing (formerly The Manor at Camp John Hay)23.692 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
258 kr. afsláttur
uphill hotel-baguio 4.929 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




































































