Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Windhoek á Hotels.com. Þessi hótel í Windhoek skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Windhoek
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
23. okt. - 24. okt.Á morgun
24. okt. - 25. okt.Næsta helgi
23. okt. - 25. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Windhoek - hvar á að dvelja?




1. The Weinberg Windhoek
The Weinberg WindhoekWindhoek
37.453 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




2. Hilton Windhoek
Hilton WindhoekWindhoek
15.059 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




3. Arebbusch Travel Lodge
Arebbusch Travel LodgeWindhoek
9.244 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




4. Hilton Garden Inn Windhoek
Hilton Garden Inn WindhoekWindhoek
12.512 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




5. Heinitzburg Boutique Hotel
Heinitzburg Boutique HotelWindhoek
29.842 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




6. Town Lodge Windhoek
Town Lodge WindhoekWindhoek
10.851 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.




8. The Windhoek Luxury Suites
The Windhoek Luxury SuitesWindhoek
26.717 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




9. Hotel Uhland
Hotel UhlandWindhoek
6.992 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




10. River Crossing Lodge
River Crossing LodgeWindhoek
17.200 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




11. Auas City Hotel
Auas City HotelWindhoek
11.162 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




12. Marigold Hotel
Marigold HotelWindhoek
15.798 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




13. Windhoek Country Club
Windhoek Country ClubWindhoek
25.540 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




14. Livega House
Livega HouseWindhoek
14.426 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. nóv. - 23. nóv.




15. Avani Windhoek Hotel & Casino
Avani Windhoek Hotel & CasinoWindhoek
19.143 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.




16. Villa Moringa Guesthouse
Villa Moringa GuesthouseWindhoek
14.271 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




17. Belvedere Boutique Hotel
Belvedere Boutique HotelWindhoek
24.344 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




18. Guesthouse Terra Africa
Guesthouse Terra AfricaWindhoek
10.141 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




19. Casa Blanca Boutique Hotel Pension
Casa Blanca Boutique Hotel PensionWindhoek
12.918 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. okt. - 30. okt.




20. Utopia Boutique Hotel
Utopia Boutique HotelWindhoek
15.779 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. nóv. - 23. nóv.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Windhoek og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
28.852 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.426 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.461 kr. afsláttur
Town Lodge Windhoek22.167 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.084 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.142 kr. afsláttur
Avani Windhoek Hotel & Casino40.674 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
20.337 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.512 kr. afsláttur
Marigold Hotel 31.596 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.798 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.750 kr. afsláttur
Hotel Pension Casa Africana15.754 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.877 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.067 kr. afsláttur
Arebbusch Travel Lodge27.609 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.805 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.434 kr. afsláttur
Casa Blanca Boutique Hotel Pension27.270 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.635 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
34.400 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.200 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.756 kr. afsláttur
Villa Moringa Guesthouse28.542 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.271 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.506 kr. afsláttur
Utopia Boutique Hotel31.558 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.779 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Protea Hotel by Marriott Windhoek Furstenhof
Protea Hotel by Marriott Windhoek FurstenhofVestur-Windhoek
6.184 kr. afsláttur
Protea Hotel by Marriott Windhoek Furstenhof35.034 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.517 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
9.528 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.764 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.448 kr. afsláttur
House on Olof Palme49.018 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
24.509 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.506 kr. afsláttur
Ti Melen Boutique Guesthouse l Ondili42.544 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.272 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
50.934 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
25.467 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
1.204 kr. afsláttur
Town Lodge Windhoek10.851 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
14.426 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
1.087 kr. afsláttur
Arebbusch Travel Lodge10.900 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.911 kr. afsláttur
River Crossing Lodge17.200 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
875 kr. afsláttur
Hotel Pension Casa Africana7.877 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.007 kr. afsláttur
Avani Windhoek Hotel & Casino19.143 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.579 kr. afsláttur
The Weinberg Windhoek41.202 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
717 kr. afsláttur
Casa Blanca Boutique Hotel Pension13.635 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.878 kr. afsláttur
Villa Moringa Guesthouse14.271 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.316 kr. afsláttur
Heinitzburg Boutique Hotel29.842 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.756 kr. afsláttur
Marigold Hotel 15.798 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.240 kr. afsláttur
Auas City Hotel11.162 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.753 kr. afsláttur
Utopia Boutique Hotel15.779 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
10.141 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
25.467 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
Windhoek – Þú getur líka gist á fjölskylduvænum hótelum
37.453 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.
15.059 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.
9.244 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.
12.512 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.
10.851 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.
29.842 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
26.717 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.
6.992 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.
15.798 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.
Lægsta verð á nótt sem fannst síðustu 24 klukkustundir, miðað við dvöl fyrir 2 fullorðna í 1 nótt. Verð og framboð geta breyst. Frekari skilmálar geta átt við.
Skoða alla gististaðiWindhoek: Prófaðu nýja og spennandi gistivalkosti
Sundlaug
Gæludýravænt
Fjölskylduvænt
Verðin okkar á hótelum í Windhoek er lægst í janúar
Verðin okkar á hótelum í Windhoek er lægst í janúar
Windhoek - verðþróun fyrir hótel
Verðlagning miðast við verðskrá fyrir stakar gistinætur m.v. tvo ferðamenn
Windhoek - vinsæl hverfi
Mynd eftir Hannah Høirem
Mynd eftir Hannah Høirem
Vestur-Windhoek
Windhoek - helstu kennileiti
Kristskirkja
8.6/10 (88 umsagnir)
Windhoek skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Kristskirkja þar á meðal, í um það bil 1 km frá miðbænum.
NamibRand Nature Reserve
9.4/10 (15 umsagnir)
Klein Windhoek skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er NamibRand Nature Reserve þar á meðal, í um það bil 0,6 km frá miðbænum. Viltu lengja göngutúrinn? Þá er National Botanic Garden of Namibia í þægilegri göngufjarlægð.
The Grove Mall of Namibia
9.6/10 (7 umsagnir)
Ef þér finnst gaman að kíkja í búðir ætti The Grove Mall of Namibia að vera rétti staðurinn fyrir þig, en það er eitt vinsælasta verslunarsvæðið sem Windhoek býður upp á.
Maerua-verslunarmiðstöðin
8.4/10 (54 umsagnir)
Ef þér finnst gaman að kíkja í búðir ætti Maerua-verslunarmiðstöðin að vera rétti staðurinn fyrir þig, en það er eitt vinsælasta verslunarsvæðið sem Windhoek býður upp á.
Katutura Township
8.2/10 (11 umsagnir)
Klein Windhoek býður upp á marga áhugaverða staði og er Katutura Township einn þeirra sem er vel þess virði að heimsækja, rétt um 0,6 km frá miðbænum.
Avis-stíflan
7.0/10 (4 umsagnir)
Ef þú vilt ná góðum myndum er Avis-stíflan staðsett u.þ.b. 5,2 km frá miðbænum, en það er eitt helsta kennileitið sem Windhoek skartar.
National Art Gallery
7.0/10 (2 umsagnir)
Ef þú vilt nýta tækifærið og sjá hvað Windhoek Central hefur fram að færa í menningu og listum skaltu athuga hvaða sýningar National Art Gallery býður upp á þegar þú verður á svæðinu. Ef þú vilt kynnast fleirum þeirra safna sem Windhoek Central er með innan borgarmarkanna er Trans-Namib Transport Museum í þægilegri göngufjarlægð.
Heinitzburg Castle
9.0/10 (10 umsagnir)
Klein Windhoek skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Heinitzburg Castle þar á meðal, í um það bil 0,7 km frá miðbænum.
Windhoek - lærðu meira um svæðið
Windhoek hefur vakið athygli fyrir safarí-ferðirnar auk þess sem NamibRand Nature Reserve og Katutura Township eru meðal kennileita sem eru vinsæl meðal gesta.
Windhoek - sjáðu öll hótel












































































