Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Quetzaltenango á Hotels.com. Þessi hótel í Quetzaltenango skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Quetzaltenango
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
18. okt. - 19. okt.Á morgun
19. okt. - 20. okt.Þarnæsta helgi
23. okt. - 25. okt.Eftir tvær vikur
30. okt. - 1. nóv.Quetzaltenango - hvar á að dvelja?




1. Latam Hotel Plaza Pradera Quetzaltenango
Latam Hotel Plaza Pradera QuetzaltenangoQuetzaltenango
13.791 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. nóv. - 16. nóv.




2. Hotel y Cafe La Casa del Mundo
Hotel y Cafe La Casa del MundoSanta Cruz La Laguna
9.869 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




3. Centenario Hotel Boutique
Centenario Hotel BoutiqueQuetzaltenango
21.294 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




4. Hotel Pensión Bonifaz
Hotel Pensión BonifazQuetzaltenango
17.624 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




5. Hotel Boutique Casa Morasan
Hotel Boutique Casa MorasanQuetzaltenango
13.974 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




6. Central Park Jr. Suites
Central Park Jr. SuitesQuetzaltenango
12.544 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




7. Porta Hotel del Lago
Porta Hotel del LagoPanajachel
18.842 kr.
inniheldur skatta og gjöld
18. nóv. - 19. nóv.




9. Hotel Vintage "Rialto"
Hotel Vintage "Rialto"Quetzaltenango
11.533 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




10. Hotel Las Americas
Hotel Las AmericasQuetzaltenango
12.570 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




11. La Mansion Hotel Boutique & Restaurante
La Mansion Hotel Boutique & RestauranteQuetzaltenango
15.584 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




12. Hotel Atitlán
Hotel AtitlánPanajachel
36.044 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




13. Casa Elizabeth
Casa ElizabethQuetzaltenango
4.311 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




14. Jenna's River Bed & Breakfast
Jenna's River Bed & BreakfastPanajachel
17.967 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




15. Hotel Casa Palopó - Relais & Chateaux
Hotel Casa Palopó - Relais & ChateauxSanta Catarina Palopo
51.400 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




16. Casa Xelaju
Casa XelajuQuetzaltenango
8.651 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




17. Eco Hotel Uxlabil Atitlan
Eco Hotel Uxlabil AtitlanSan Juan La Laguna
7.065 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




18. Kula Maya Boutique Hotel & Spa
Kula Maya Boutique Hotel & SpaSan Marcos La Laguna
28.830 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




19. Posada de Don Rodrigo Panajachel
Posada de Don Rodrigo PanajachelPanajachel
34.086 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Quetzaltenango og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
10.512 kr. afsláttur
Latam Hotel Plaza Pradera Quetzaltenango30.745 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.373 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.106 kr. afsláttur
Hotel Boutique Casa Morasan27.948 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.974 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.158 kr. afsláttur
Hotel Pensión Bonifaz33.640 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
16.820 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.734 kr. afsláttur
Centenario Hotel Boutique42.588 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.294 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
6.146 kr. afsláttur
Hotel Vintage "Rialto"24.813 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.407 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.966 kr. afsláttur
La Mansion Hotel Boutique & Restaurante28.518 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.259 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.940 kr. afsláttur
Latam Hotel Plaza Pradera Quetzaltenango15.946 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.553 kr. afsláttur
Hotel Boutique Casa Morasan13.974 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.122 kr. afsláttur
Hotel Pensión Bonifaz17.826 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.395 kr. afsláttur
Central Park Jr. Suites12.544 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.367 kr. afsláttur
Centenario Hotel Boutique21.294 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.316 kr. afsláttur
La Mansion Hotel Boutique & Restaurante15.584 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.258 kr. afsláttur
Hotel Vintage "Rialto"13.254 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Quetzaltenango: Prófaðu nýja og spennandi gistivalkosti
Gæludýravænt
Sundlaug
Heitur pottur
Fjölskylduvænt
Verðin okkar á hótelum í Quetzaltenango er lægst í janúar
Verðin okkar á hótelum í Quetzaltenango er lægst í janúar
Quetzaltenango - verðþróun fyrir hótel
Verðlagning miðast við verðskrá fyrir stakar gistinætur m.v. tvo ferðamenn
Quetzaltenango - helstu kennileiti

Parque central (almenningsgarður) í Quetzaltenango
9.0/10 (165 umsagnir)
Ef þú nýtur þess að slappa af í náttúrunni gæti Parque central (almenningsgarður) í Quetzaltenango verið góður kostur til þess, en það er einn margra skemmtilegra garða sem Quetzaltenango býður upp á í miðbænum. Viltu taka enn lengri göngutúr? Þá hentar vel að Cerro El Baul fólkvangurinn er í nágrenninu.

La Democracia markaðurinn
8.0/10 (52 umsagnir)
Ef þú hefur gaman af að rölta mill sölubása gæti La Democracia markaðurinn verið rétti staðurinn fyrir þig, en það er einn margra áhugaverðra markaða sem Quetzaltenango hefur upp á að bjóða. Ef þú vilt strauja kortið enn meira er Trama-vefnaðarvörurnar líka í nágrenninu.

Dómkirkjan í Quetzaltenango
9.2/10 (98 umsagnir)
Quetzaltenango skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Dómkirkjan í Quetzaltenango þar á meðal, í hjarta borgarinnar, og um að gera að líta við þar á meðan á dvölinni stendur.
Minnismerki um Marimba
9.2/10 (27 umsagnir)
Ef þú vilt ná góðum myndum er Minnismerki um Marimba staðsett u.þ.b. 1,3 km frá miðbænum, en það er eitt helsta kennileitið sem Quetzaltenango skartar.
Minerva hofið
9.0/10 (14 umsagnir)
Quetzaltenango býður upp á marga áhugaverða staði og er Minerva hofið einn þeirra sem er vel þess virði að heimsækja, rétt um 2,1 km frá miðbænum.
Santa Maria eldfjallið
8.4/10 (30 umsagnir)
Santa Maria eldfjallið er tilvalið svæði fyrir þá sem vilja njóta fjallaloftsins og engin furða að það sé eitt margra vinsælla svæða sem Quetzaltenango býður upp á.
Minerva dýragarðurinn
7.6/10 (16 umsagnir)
Quetzaltenango býður upp á marga áhugaverða staði og er Minerva dýragarðurinn einn þeirra sem er vel þess virði að heimsækja, rétt um 2,2 km frá miðbænum.
Cerro El Baul fólkvangurinn
8.8/10 (20 umsagnir)
Cerro El Baul fólkvangurinn er eitt margra vinsælla útivistarsvæða sem Quetzaltenango skartar og tilvalið að verja góðum dagparti þar, rétt um 1,4 km frá miðbænum. Viltu taka enn lengri göngutúr? Þá hentar vel að Parque central (almenningsgarður) í Quetzaltenango er í nágrenninu.
Quetzaltenango - lærðu meira um svæðið
Quetzaltenango hefur löngum vakið athygli fyrir áhugaverða menningarstaði - Náttúruminjasafnið og Borgarleikhúsið eru tveir af þeim þekktustu.
Quetzaltenango - sjáðu öll hótel




































