Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Cluj-Napoca á Hotels.com. Þessi hótel í Cluj-Napoca skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Cluj-Napoca
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
19. okt. - 20. okt.Á morgun
20. okt. - 21. okt.Næsta helgi
23. okt. - 25. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Cluj-Napoca - hvar á að dvelja?




1. Hampton by Hilton Cluj-Napoca
Hampton by Hilton Cluj-NapocaMiðbær Cluj-Napoca
11.535 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




2. Radisson Blu Hotel, Cluj
Radisson Blu Hotel, ClujGamli bærinn í Cluj-Napoca
15.598 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




3. Hotel Platinia
Hotel PlatiniaCluj-Napoca
22.681 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




4. Hotel Beyfin
Hotel BeyfinMiðbær Cluj-Napoca
11.988 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




5. Golden Tulip Ana Dome
Golden Tulip Ana DomeZorilor
10.353 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




6. Grand Hotel Italia
Grand Hotel ItaliaCluj-Napoca
17.164 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




7. Sky Airport Hotel
Sky Airport HotelCluj-Napoca
14.942 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




8. Courtyard By Marriott Cluj-Napoca Downtown
Courtyard By Marriott Cluj-Napoca DowntownMiðbær Cluj-Napoca
15.951 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




9. Campeador Inn
Campeador InnCluj-Napoca
9.863 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




10. Ferdinand Boutique
Ferdinand BoutiqueMiðbær Cluj-Napoca
11.361 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. nóv. - 9. nóv.




11. Palazzo Bellariva Dimora
Palazzo Bellariva DimoraMiðbær Cluj-Napoca
7.279 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




12. Vibre Hotel
Vibre HotelCluj-Napoca
21.753 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. nóv. - 15. nóv.




13. Univers (T)
Univers (T)Cluj-Napoca
11.863 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




14. Palace Bulevard
Palace BulevardMiðbær Cluj-Napoca
9.062 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




15. RESIDENCE Il Lago
RESIDENCE Il LagoCluj-Napoca
9.096 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




16. Grand Hotel Napoca
Grand Hotel NapocaGrigorescu
12.236 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




17. DoubleTree by Hilton Cluj – City Plaza
DoubleTree by Hilton Cluj – City PlazaGamli bærinn í Cluj-Napoca
15.864 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.




18. ARIA RESIDENCE
ARIA RESIDENCEMiðbær Cluj-Napoca
4.737 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




19. Wyndham Cluj
Wyndham ClujCluj-Napoca
14.097 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.




20. UBA Accommodation
UBA AccommodationCluj-Napoca
9.897 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Cluj-Napoca og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.286 kr. afsláttur
Ferdinand Boutique20.574 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.287 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.210 kr. afsláttur
Palace Bulevard19.042 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.521 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.120 kr. afsláttur
Fullton Central Inn20.490 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.245 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.814 kr. afsláttur
Grand Hotel Italia34.328 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.164 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.072 kr. afsláttur
RESIDENCE Il Lago20.784 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.392 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
6.552 kr. afsláttur
Hotel Platinia43.852 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.926 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.856 kr. afsláttur
Wyndham Cluj32.314 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
16.157 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.684 kr. afsláttur
Vibre Hotel42.176 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.088 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.726 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.863 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
5.948 kr. afsláttur
Grand Hotel Napoca28.018 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.009 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.966 kr. afsláttur
Rosetti Inn16.806 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.403 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.928 kr. afsláttur
UBA Accommodation22.296 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.148 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
11.472 kr. afsláttur
Red Hotel Riviera Suite & Lake23.954 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
11.977 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.652 kr. afsláttur
Hotel Alexis19.050 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.525 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.147 kr. afsláttur
Hotel Athos Rmt25.460 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.730 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
7.548 kr. afsláttur
Palazzo Bellariva Dimora17.616 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.808 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.434 kr. afsláttur
Ferdinand Boutique21.901 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.951 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.104 kr. afsláttur
Palace Bulevard18.124 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.062 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.286 kr. afsláttur
Fullton Central Inn21.142 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.571 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.798 kr. afsláttur
Guest House 156816.176 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.088 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.814 kr. afsláttur
Grand Hotel Italia34.328 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.164 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
6.552 kr. afsláttur
Hotel Platinia43.852 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.926 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.888 kr. afsláttur
Camino Home17.008 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.504 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.792 kr. afsláttur
RESIDENCE Il Lago22.332 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.166 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.856 kr. afsláttur
Wyndham Cluj32.314 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
16.157 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.684 kr. afsláttur
Vibre Hotel42.176 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.088 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.726 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.863 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
2.490 kr. afsláttur
Camino Home222.400 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.200 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.966 kr. afsláttur
Rosetti Inn16.806 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.403 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.750 kr. afsláttur
Hotel Hanul Fullton15.764 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.882 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
989 kr. afsláttur
Palazzo Bellariva Dimora8.898 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.012 kr. afsláttur
Palace Bulevard9.102 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.321 kr. afsláttur
Fullton Central Inn11.893 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.152 kr. afsláttur
Camino Home10.370 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.279 kr. afsláttur
RESIDENCE Il Lago11.515 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.907 kr. afsláttur
Grand Hotel Italia17.164 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.521 kr. afsláttur
Hotel Platinia22.681 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.151 kr. afsláttur
Camino Home210.371 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.096 kr. afsláttur
Campeador Inn9.863 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.748 kr. afsláttur
Grand Hotel Napoca12.236 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.035 kr. afsláttur
Pensiunea Vidalis9.318 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.631 kr. afsláttur
UBA Accommodation9.897 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
970 kr. afsláttur
Hotel Escala11.153 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
875 kr. afsláttur
Hotel Hanul Fullton7.882 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.396 kr. afsláttur
Hotel Athos Rmt12.559 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Cluj-Napoca – Skoðaðu gæludýravæn hótel
9.096 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
15.598 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.
9.334 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.
10.353 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.
9.789 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.
9.333 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




DoubleTree by Hilton Cluj – City Plaza
DoubleTree by Hilton Cluj – City PlazaGamli bærinn í Cluj-Napoca
15.864 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.
11.863 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.
7.673 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
11.154 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
Cluj-Napoca – Þú gætir einnig haft áhuga á hótelum með sundlaug
17.164 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




DoubleTree by Hilton Cluj – City Plaza
DoubleTree by Hilton Cluj – City PlazaGamli bærinn í Cluj-Napoca
15.864 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.
14.097 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. nóv. - 7. nóv.
13.251 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
12.290 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.
16.085 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. nóv. - 20. nóv.
4.584 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.
Cluj-Napoca – Þú getur líka gist á hótelum með heilsulind






























































































































